รูป  Niche Pride Ekkamai  - รูปที่ 1/22
รูป  Niche Pride Ekkamai  - รูปที่ 2/22
รูป  Niche Pride Ekkamai  - รูปที่ 3/22
รูป  Niche Pride Ekkamai  - รูปที่ 4/22
รูป  Niche Pride Ekkamai  - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

Niche Pride Ekkamai

นิช ไพรด์ เอกมัยวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

Niche Pride เอกมัย

ONE OF A KIND & LIMITED COLLECTION OF YOUR PRIDE     

บริการอยู่อาศัยรูปแบบโรงแรม ที่มี Concierge Service ตลอด 24 ชั่วโมง     

มอบการพักผ่อนแบบ Upper Luxury ให้คุณได้มีชีวิตที่ Elite ขึ้น ทั้ง Weekday และ Weekend

ส่วนกลางกว่า 8,000 ตร.ม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Niche Pride Ekkamai
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
879
2026
- บาท/ตร.ม.
5
39

โครงการนี้พัฒนาโดย

เสนา logo

เสนา

132โครงการ
3391ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 137 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 310 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 359 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Ceil by Sansiri

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 528 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 279 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,899 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,951 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,286 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,667 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ รามคำแหง

ห่างไป 2 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,331 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,131 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,975 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,857 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,126 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,069 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.6 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,478 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,955 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,739 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,480 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,325 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,417 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.3 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,356 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,803 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,882 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,243 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,431 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,379 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,169 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,057 ประกาศ

ท่าเรือโรงเรียนวิจิตร

ห่างออกไป 940 เมตร

ท่าเรือชาญอิสระ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,575 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,573 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,767 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,135 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,958 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,692 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,482 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,032 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,999 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,168 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,358 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,190 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,847 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,830 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,128 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,272 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,060 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,443 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,892 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ 🏙️ ให้เช่าคอนโด 1 ห้องนอน ใกล้ BTS เอกมัย / Gateway Ekamai 💰 ค่าเช่า 27,000 บาท/เดือน

🏙️ ให้เช่าคอนโด 1 ห้องนอน ใกล้ BTS เอกมัย / Gateway Ekamai 💰 ค่าเช่า 27,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
38 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:02

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิช ไพร์ด เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1411990)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
58.5 ตร.ม.
฿11,400,000
UPDATE !
(฿194,872 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 28.5 ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 28.5 ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
28.5 ตร.ม.
฿5,320,000
UPDATE !
(฿186,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องนำ 29 ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

1 ห้องนอน 1 ห้องนำ 29 ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
29 ตร.ม.
฿5,320,000
UPDATE !
(฿183,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 ห้องนอนพลัส 1 ห้องนำ 33.5  ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

1 ห้องนอนพลัส 1 ห้องนำ 33.5 ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33.5 ตร.ม.
฿6,393,000
UPDATE !
(฿190,836 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องนำ 50 ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

2 ห้องนอน 2 ห้องนำ 50 ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
50 ตร.ม.
฿9,286,000
UPDATE !
(฿185,720 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขาย คอนโด Noble 09 Ruamrudee (โนเบิล 09 ร่วมฤดี) 57 ตรม 1 นอน 1 น้ำ ชั้น 4 ใกล้ BTS เพลินจิต 350 เมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
57 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿175,439 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:02
NICHE Pride Ekkamai 1 bedroom, for sale

NICHE Pride Ekkamai 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
29 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿193,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
NICHE Pride Ekkamai 2 bedrooms, for sale

NICHE Pride Ekkamai 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
50.5 ตร.ม.
฿9,860,000
UPDATE !
(฿195,248 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
NICHE Pride Ekkamai 1 bedroom, for sale

NICHE Pride Ekkamai 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34.5 ตร.ม.
฿6,870,000
UPDATE !
(฿199,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Niche Pride Ekkamai

เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 163 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 98 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 224 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 130 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor246 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor68 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor359 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri169 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri77 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri528 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri136 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo279 ประกาศ
ขาย Noble Solo116 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230