รูป New Nordic VIP 5 - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

New Nordic VIP 5

นิว นอร์ดิค วี ไอ พี 5บางละมุง ชลบุรี0.0/5
9ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

New Nordic VIP 5
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
0
0
1
6

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Unixx South Pattaya

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Grande Caribbean Pattaya

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Arcadia Beach Resort

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Resort

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Resort

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Cloud

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Cloud

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Cloud

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Treetops Pattaya

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Peak Towers Pattaya

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

The Vision

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า The Vision

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Vision

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Cozy Beach View Condominium

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Water Park Condominium Pattaya

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Park Royal 3

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Park Royal 3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Park Royal 3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,127 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,405 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,299 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,143 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,128 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,326 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,178 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,442 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 727 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,034 ประกาศ

พัทยา ไนท์ บาซ่า

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 442 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,867 ประกาศ

วัดพระใหญ่

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 794 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,056 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 449 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,930 ประกาศ

ถนนพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 109 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระตำหนัก

มีประกาศขาย 486 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ 1 Bedroom Condo for Rent at New Nordic VIP 5 in Pratumnak Hill

1 Bedroom Condo for Rent at New Nordic VIP 5 in Pratumnak Hill

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45

ประกาศขายในโครงการ (9)

ขายห้องสตูดิโอ นิว นอร์ดิค คอนโด พระตำหนัก

ขายห้องสตูดิโอ นิว นอร์ดิค คอนโด พระตำหนัก

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿65,172 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 42.37 SQ.M. New Nordic VIP 5

1 Bed 1 Bath 42.37 SQ.M. New Nordic VIP 5

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42.3 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿52,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Studio 1 Bathroom 29 SQ.M. New Nordic VIP 5

Studio 1 Bathroom 29 SQ.M. New Nordic VIP 5

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿51,724 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Studio 1 Bathroom 29 SQ.M. New Nordic VIP 5

Studio 1 Bathroom 29 SQ.M. New Nordic VIP 5

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿51,724 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขายคอนโดนิวนอร์ดิก พระตำหนัก

ขายคอนโดนิวนอร์ดิก พระตำหนัก

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿62,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขายคอนโด นอร์ดิก วีไอพี พระตำหนัก

ขายคอนโด นอร์ดิก วีไอพี พระตำหนัก

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
155 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿48,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Studio 1 Bathroom 29 SQ.M. New Nordic VIP 5

Studio 1 Bathroom 29 SQ.M. New Nordic VIP 5

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿51,724 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขายคอนโดราคาสุดคุ้มในพระตำหนัก

ขายคอนโดราคาสุดคุ้มในพระตำหนัก

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿48,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom Condo for Sale at New Nordic VIP 5 in Pratumnak Hill

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿58,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45

โครงการใกล้เคียง New Nordic VIP 5

ยูนิกซ์ พัทยาใต้
ยูนิกซ์ พัทยาใต้

Unixx South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Unixx South Pattaya119 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Arcadia Beach Resort32 ประกาศ
เดอะ คลาวด์
เดอะ คลาวด์

The Cloud

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cloud3 ประกาศ
ขาย The Cloud16 ประกาศ
ทรีทอปส์ พัทยา

Treetops Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ
เดอะ พีค ทาวเวอร์ พัทยา

The Peak Towers Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เดอะ วิชั่น

The Vision

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Vision 3 ประกาศ
ขาย The Vision 26 ประกาศ
โคซี่ บีช วิว คอนโดมิเนียม

Cozy Beach View Condominium

บางละมุง ชลบุรี
วอเตอร์ พาร์ค คอนโดมิเนียม พัทยา

Water Park Condominium Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ปาร์ค รอยัล 3

Park Royal 3

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Park Royal 33 ประกาศ
ขาย Park Royal 316 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by