รูป Na Vara Residence - รูปที่ 1/7
รูป Na Vara Residence - รูปที่ 2/7
รูป Na Vara Residence - รูปที่ 3/7
รูป Na Vara Residence - รูปที่ 4/7
รูป Na Vara Residence - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Na Vara Residence

ณ วรา เรสซิเดนซ์ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
40ยูนิตขาย
48ยูนิตเช่า

ณ วรา เรสซิเดนซ์ Na Vara Residence พัฒนาโดย บริษัท ณวรางค์ แอสเซท จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 97 ยูนิต คอนโดฟรีโฮลด์ Low Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยหลังสวน บนสุดยอดทำเลใจกลางเมืองตรงข้ามโรงเรียนมาแตร์เดอี ใกล้รถไฟฟ้า BTS สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน และ ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. -รถไฟฟ้า BTS ชิดลม -Central Embassy, Central ชิดลม, Central World, สยามพารากอน, เกสร พลาซ่า -รพ. BNH, รพ.จุฬาลงกรณ์ -รร.มาร์แตเดอี, รร.นานาชาติมัลเบอร์รี่เฮ้าส์ -สวนลุมพินี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 48 ห้อง และประกาศขาย 40 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Na Vara Residence
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
96
2019
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 948 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,059 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 404 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 343 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Q Langsuan

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

28 Chidlom

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 528 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

The Nest Ploenchit

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Ploenchit

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,933 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,962 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,861 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,980 ประกาศ

BTS ราชดำริ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,805 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,428 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,438 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,446 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.7 กม.

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,783 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,538 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,732 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,757 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,398 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,993 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,007 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,039 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,399 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,669 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,784 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,771 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,309 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,918 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,615 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,578 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,272 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,060 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.7 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,307 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,227 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,855 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,668 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,460 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,245 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,902 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,872 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,228 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,462 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,012 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,648 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,780 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,947 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,405 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,035 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,062 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,084 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,280 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,990 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,236 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,390 ประกาศ

รพ.สงฆ์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สงฆ์

มีประกาศให้เช่า 11,931 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สงฆ์

มีประกาศขาย 3,749 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (48)

ดูประกาศทั้งหมด (48)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน Na Vara Residence BTS ชิดลม

ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน Na Vara Residence BTS ชิดลม

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
74.5 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 16:00
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2783305)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2783305)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1
182 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2743550)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2743550)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
74.5 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1332353)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1332353)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
47.24 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 513814)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 513814)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2897543)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2897543)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44.77 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44.77 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1370347)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1370347)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-2
75.75 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ณ วรา เรสซิเดนซ์ BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-14400 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ณ วรา เรสซิเดนซ์ BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-14400 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
78 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ณ วรา เรสซิเดนซ์ BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-14381 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ณ วรา เรสซิเดนซ์ BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-14381 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
44 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ณ วรา เรสซิเดนซ์ BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-118349 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ณ วรา เรสซิเดนซ์ BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-118349 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
74.5 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:46
รูปภาพ Code: 26KJ1780  ให้เช่า Na Vara Residence 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1780 ให้เช่า Na Vara Residence 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-2
75.75 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:12
รูปภาพ 2 Bed 2 Bath 74 SQ.M Na Vara Residence

2 Bed 2 Bath 74 SQ.M Na Vara Residence

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
74.5 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ 🔥 ปล่อยเช่า คอนโด 2 ชั้น Na Vara Residence Duplex 2 ชั้น 76 ตร.ม. ทำเลพรีเมียม ใจกลางเมือง ในราคาสุดคุ้ม

🔥 ปล่อยเช่า คอนโด 2 ชั้น Na Vara Residence Duplex 2 ชั้น 76 ตร.ม. ทำเลพรีเมียม ใจกลางเมือง ในราคาสุดคุ้ม

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-2
75.75 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:42
รูปภาพ #A124146 ✅ 1/4/69  ให้เช่า Na Vara Residence 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124146 ✅ 1/4/69 ให้เช่า Na Vara Residence 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1-2
182 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:42
รูปภาพ #A124181 ✅ 29/12/68  ให้เช่า Na Vara Residence 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124181 ✅ 29/12/68 ให้เช่า Na Vara Residence 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
62.21 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:42
รูปภาพ A035268 Na Vara Residence

A035268 Na Vara Residence

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
75.75 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A035204 Na Vara Residence

A035204 Na Vara Residence

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10
182 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A031423 Na Vara Residence

A031423 Na Vara Residence

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
68 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2738572)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1
182 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿247,253 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:49
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2731669)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10
182 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿247,253 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1750171)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿9,880,000
UPDATE !
(฿224,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:49
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2781263)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
182 ตร.ม.
฿42,000,000
UPDATE !
(฿230,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2067629)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43.99 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿234,144 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2830761)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44.37 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿259,184 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 993354)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.66 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿257,853 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2523416)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-2
75.75 ตร.ม.
฿18,800,000
UPDATE !
(฿248,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:52

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44.77 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿201,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:13
ขายคอนโด  ณ วรา เรสซิเดนซ์ ชั้นสูง BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-121802 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ณ วรา เรสซิเดนซ์ ชั้นสูง BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-121802 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿7,890,000
UPDATE !
(฿179,318 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:46
ขายคอนโด  ณ วรา เรสซิเดนซ์ BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-14403 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ณ วรา เรสซิเดนซ์ BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-14403 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
87 ตร.ม.
฿25,800,000
UPDATE !
(฿296,552 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:46
1 Bed 1 Bath 44 SQ.M Na Vara Residence

1 Bed 1 Bath 44 SQ.M Na Vara Residence

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44.7 ตร.ม.
฿11,990,000
UPDATE !
(฿268,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 87 SQ.M Na Vara Residence

2 Bedroom 2 Bathroom 87 SQ.M Na Vara Residence

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
87 ตร.ม.
฿28,200,000
UPDATE !
(฿324,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
ขาย / ให้เช่า Navara REsidence 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 45 ตารางเมตร

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿277,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1 Bed 43.99 SQ.M. Na Vara Residence - Sale with tenant

1 Bed 43.99 SQ.M. Na Vara Residence - Sale with tenant

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43.9 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿250,569 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
3 bedroom 4 bathroom duplex condo 182 sqm at Na Vara Residence for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1 - 2
182 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿247,253 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ณ วรา เรสซิเดนซ์ 6109919

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ณ วรา เรสซิเดนซ์ 6109919

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1
182 ตร.ม.
฿46,391,753
UPDATE !
(฿254,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ณ วรา เรสซิเดนซ์ 284485

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ณ วรา เรสซิเดนซ์ 284485

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
76 ตร.ม.
฿18,800,000
UPDATE !
(฿247,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ณ วรา เรสซิเดนซ์ 660558

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ณ วรา เรสซิเดนซ์ 660558

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿273,810 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Na Vara Residence

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless948 ประกาศ
ขาย Life One Wireless222 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1059 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit404 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1175 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11110 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan160 ประกาศ
ขาย Q Langsuan52 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom528 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom83 ประกาศ
เดอะ เนสท์ เพลินจิต
เดอะ เนสท์ เพลินจิต

The Nest Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Nest Ploenchit23 ประกาศ
ขาย The Nest Ploenchit10 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230