รูป Mueng Thai-patara Complex - รูปที่ 1/7
รูป Mueng Thai-patara Complex - รูปที่ 2/7
รูป Mueng Thai-patara Complex - รูปที่ 3/7
รูป Mueng Thai-patara Complex - รูปที่ 4/7
รูป Mueng Thai-patara Complex - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Mueng Thai-patara Complex

เมืองไทย-ภัทร คอมเพล็กซ์ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
0
-
0
-

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 151 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Life Ratchadapisek

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Metro Sky Ratchada

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Metro Sky Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Ratchada

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

IDEO Ratchada - Huaykwang

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Emerald Residence Ratchada

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Emerald Residence Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Emerald Residence Ratchada

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,839 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,166 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,390 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,192 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,253 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,991 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.9 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,314 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.3 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,903 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,228 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,079 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,298 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างออกไป 770 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.3 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,745 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,156 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,542 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,810 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.3 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 13,050 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,799 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,409 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,080 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,356 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,508 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,761 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,688 ประกาศ

อาคารเมืองไทยภัทร คอมเพล็กซ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 2.3 กม.

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศให้เช่า 17,187 ประกาศ

ประกาศขาย กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศขาย 5,785 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,259 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,336 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,972 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,996 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,174 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,512 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,401 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 27,244 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,320 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ T1429 คอนโดให้เช่า Muang Thai - Phatra Complex (เมือง ไทย-ภัทร คอมเพล็กซ์) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

T1429 คอนโดให้เช่า Muang Thai - Phatra Complex (เมือง ไทย-ภัทร คอมเพล็กซ์) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
90 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:15
รูปภาพ CG_RD01 Mueng Thai-patara Complex (เมืองไทย-ภัทร คอมเพล็กซ์) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

CG_RD01 Mueng Thai-patara Complex (เมืองไทย-ภัทร คอมเพล็กซ์) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
90 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:45

ประกาศขายในโครงการ (1)

♦️投资机会!超值大户型!87平方米,1卧室2卫生间,Mueng Thai Phatara Complex 公寓

♦️投资机会!超值大户型!87平方米,1卧室2卫生间,Mueng Thai Phatara Complex 公寓

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
87.25 ตร.ม.
฿5,000,000
NEW !
(฿57,307 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:09

โครงการใกล้เคียง Mueng Thai-patara Complex

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada387 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada151 ประกาศ
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17259 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1779 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek181 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek100 ประกาศ
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1735 ประกาศ
เมโทร สกาย รัชดา
เมโทร สกาย รัชดา

Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Sky Ratchada15 ประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada36 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน