รูป MODIZ VAULT Kaset - Sripatum - รูปที่ 1/12
รูป MODIZ VAULT Kaset - Sripatum - รูปที่ 2/12
รูป MODIZ VAULT Kaset - Sripatum - รูปที่ 3/12
รูป MODIZ VAULT Kaset - Sripatum - รูปที่ 4/12
รูป MODIZ VAULT Kaset - Sripatum - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

MODIZ VAULT Kaset - Sripatum

โมดิซ วอลท์ เกษตร - ศรีปทุมจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

โมดิซ วอลท์ เกษตร - ศรีปทุม

คอนโดติดรั้ว ติด ม.เกษตร ใกล้ ม.ศรีปทุม

เลี้ยงสัตว์ได้ เเยกตึกเเละส่วนกลาง Pet Friendly

พร้อม Shuttle Service รับส่งถึง BTS

ตอบโจทย์นักศึกษา Fully Furnished

ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง, ใกล้แหล่ง Lifestyle / Shopping

เดินทางสะดวกติดถนนใหญ่ แค่ 2 นาทีจาก BTS บางบัว ต่อเดียวถึงสยามใจกลางเมือง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

MODIZ VAULT Kaset - Sripatum
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
787
0
2
7,21

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3170ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ciela Sripatum

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Ciela Sripatum

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Ciela Sripatum

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Kensington Kaset Campus

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Kensington Kaset Campus

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Kaset Campus

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Notting Hill Phahol - Kaset

ห่างไป 6.8 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill Phahol - Kaset

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Phahol - Kaset

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Kensington Pahol - Kaset

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Max Condominium Vibhavadi

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Max Condominium Vibhavadi

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Max Condominium Vibhavadi

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Nature Place 1-2

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า Nature Place 1-2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Nature Place 1-2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Kheha Bangbua

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Kheha Bangbua

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Kheha Bangbua

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Palm Suite Complex

ห่างไป 5.8 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Suite Complex

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Suite Complex

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Oporlene Chale

ห่างไป 5.6 กม.

คอนโดให้เช่า Oporlene Chale

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Oporlene Chale

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Bang Bua Housing Authority

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Bang Bua Housing Authority

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bang Bua Housing Authority

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าทุ่งสองห้อง

ห่างไป 2.4 กม.

BTS บางบัว

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางบัว

มีประกาศให้เช่า 218 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางบัว

มีประกาศขาย 153 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,467 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 895 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,634 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,105 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,871 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 770 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 2.1 กม.

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 6.3 กม.

รร.สารวิทยา

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.สารวิทยา

มีประกาศให้เช่า 2,096 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารวิทยา

มีประกาศขาย 829 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,308 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,978 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,368 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,016 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,660 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,686 ประกาศ

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,184 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,328 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 7.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,826 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 760 ประกาศ

เขตหลักสี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 586 ประกาศ

ประกาศขาย เขตหลักสี่

มีประกาศขาย 392 ประกาศ

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,203 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,764 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 8.5 กม.

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.4 กม.

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,312 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 980 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,998 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,845 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,775 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,102 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,172 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,834 ประกาศ

พหลโยธิน 47

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 47

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 47

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,997 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,201 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,651 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,505 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,339 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 597 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom (S)

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

1 Bedroom (S) floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ #SC13050  📌 ให้เช่า | 🟦🟨โมดิซ วอลท์ เกษตร - ศรีปทุม​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13050  📌 ให้เช่า | 🟦🟨โมดิซ วอลท์ เกษตร - ศรีปทุม​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
24.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 15:09
รูปภาพ Code: 26KJ1833  ให้เช่า MODIZ VAULT Kaset - Sripatum 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1833 ให้เช่า MODIZ VAULT Kaset - Sripatum 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
24.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:34
รูปภาพ 🟢ER26023 🟢ให้เช่า / For Rent MODIZ VAULT Kaset - Sripatum 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 💰 ราคา 15,000 บาท/เดือน

🟢ER26023 🟢ให้เช่า / For Rent MODIZ VAULT Kaset - Sripatum 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 💰 ราคา 15,000 บาท/เดือน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
24.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:50
รูปภาพ 🔥14,000/ด. ห้องใกล้ ม.เกษตร & ศรีปทุมหายาก! MODIZ VAULT Kaset รีบจองก่อนเต็ม

🔥14,000/ด. ห้องใกล้ ม.เกษตร & ศรีปทุมหายาก! MODIZ VAULT Kaset รีบจองก่อนเต็ม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.6 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 01:30
รูปภาพ 𝐌𝐎𝐃𝐈𝐙 𝐕𝐀𝐔𝐋𝐓 𝐊𝐚𝐬𝐞𝐭 - 𝐒𝐫𝐢𝐩𝐚𝐭𝐮𝐦  (โมดิซ วอลท์ เกษตร - ศรีปทุม)  🚈#รถไฟฟ้า #BTS #สายสีเขียว #สถานี #บางบัว

𝐌𝐎𝐃𝐈𝐙 𝐕𝐀𝐔𝐋𝐓 𝐊𝐚𝐬𝐞𝐭 - 𝐒𝐫𝐢𝐩𝐚𝐭𝐮𝐦 (โมดิซ วอลท์ เกษตร - ศรีปทุม) 🚈#รถไฟฟ้า #BTS #สายสีเขียว #สถานี #บางบัว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
24.7 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:28
รูปภาพ 🟢ER26010 🟢 ให้เช่า / For Rent Modiz Vault Kaset–Sripatum 💰 ราคา 15,000 บาท/เดือน

🟢ER26010 🟢 ให้เช่า / For Rent Modiz Vault Kaset–Sripatum 💰 ราคา 15,000 บาท/เดือน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
24.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:17
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมดิซ วอลท์ เกษตร ศรีปทุม ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2870841)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมดิซ วอลท์ เกษตร ศรีปทุม ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2870841)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
29 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09

ประกาศขายในโครงการ (5)

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ วอลท์ เกษตร ศรีปทุม 6082534

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
23.9 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿123,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ วอลท์ เกษตร ศรีปทุม 5997892

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿2,620,000
UPDATE !
(฿104,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
ขายดาวน์คอนโด Modiz Vault Kaset Sripatum ชั้น 6 ใกล้ BTS ศรีปทุม 500 ม. ลด 270,000 เหลือเพียง 2.74 ล้าน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.2 ตร.ม.
฿2,740,000
UPDATE !
(฿104,580 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:02
CM04371 ขายดาวน์ คอนโด โมดิซ วอลท์ เกษตร ศรีปทุม คอนโดมิเนียม ซอยพหลโยธิน 49/1

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿210,600
(฿8,100 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 08:25
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมดิซ วอลท์ เกษตร ศรีปทุม ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2754034)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
2660 ตร.ม.
฿2,999,999
UPDATE !
(฿1,128 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 19:08

โครงการใกล้เคียง MODIZ VAULT Kaset - Sripatum

เซียล่า ศรีปทุม
เซียล่า ศรีปทุม

Ciela Sripatum

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Ciela Sripatum46 ประกาศ
ขาย Ciela Sripatum32 ประกาศ

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เนเจอร์ เพลส 1-2

Nature Place 1-2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nature Place 1-20 ประกาศ
ขาย Nature Place 1-20 ประกาศ

Kheha Bangbua

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Kheha Bangbua0 ประกาศ
ขาย Kheha Bangbua1 ประกาศ
ปาล์ม สวีท คอมเพล็กซ์

Palm Suite Complex

บางเขน กรุงเทพมหานคร
ขาย Palm Suite Complex1 ประกาศ
โอปอลีน ชาเลต์

Oporlene Chale

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Oporlene Chale0 ประกาศ
ขาย Oporlene Chale1 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by