รูป Ciela Sripatum - รูปที่ 1/17
รูป Ciela Sripatum - รูปที่ 2/17
รูป Ciela Sripatum - รูปที่ 3/17
รูป Ciela Sripatum - รูปที่ 4/17
รูป Ciela Sripatum - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Ciela Sripatum

เซียล่า ศรีปทุมจตุจักร กรุงเทพมหานคร4.9/5
33ยูนิตขาย
40ยูนิตเช่า

Ciela Sripatum อยู่ฝั่งตรงข้าม ม.ศรีปทุม ติดถนนพหลโยธิน และติดกับรถไฟฟ้า BTS สถานีบางบัวและห่างจาก ม.เกษตรศาสตร์ เพียง 1.2 กม. รอบๆโครงการมีร้านอาหารและร้านค้าอยู่พอสมควร ไม่ไกลก็มีตลาดบางบัว, Tesco Lotus Express และตลาดเคหะบางเขน ในซอยพหลโยธิน 49/1 สิ่งอำนวยความสะดวก จะมีที่ชั้น 1 กับชั้น Rooftop ในส่วนของชั้น 1 จะมีอาคารจอดรถแยก จอดได้ 40% ไม่รวมซ้อนคัน และมีเป็นพื้นที่สีเขียว Jogging Track และที่นั่งพักผ่อน 2 จุด และภายในตัวอาคารจะมี Lobby ขนาดใหญ่ และ Shop 1 ยูนิต, Mail Room, Co-Working Space ที่ชั้น Rooftop มีสระว่ายน้ำระบบเกลือ แยกสระเด็ก สระผู้ใหญ่ พร้อม Sunken Seat, Sky Fitness ขนาดใหญ่ พร้อมเครื่องออกกำลังกายที่ทันสมัย, สวนหย่อม 2 จุด และ Sky Loungeสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • รถไฟฟ้า BTS สถานีบางบัว - 0 ม.
  • ตลาดบางบัว - 280 ม.
  • ม.ศรีปทุม 450 ม.
  • ตลาดเคหะบางเขน - 500 ม.
  • Tesco Lotus Express เคหะบางบัว - 700 ม.
  • ม.เกษตรศาสตร์ 3 กม.
  • ม.ราชภัฎพระนคร 3.3 กม.
  • ม.เกริก 3.5 ม.
  • Central รามอินทรา - 3.5 กม.
  • รพ.วิภาวดี 3.7 กม.
  • รพ.เปาโลเกษตร หรือ รพ.เมโยเดิม 4.5 กม.
  • Tesco Lotus หลักสี่ - 4.7 กม.
  • Max Value หลักสี่ - 5.3 กม.
  • Major รัชโยธิน - 6.5 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 40 ห้อง และประกาศขาย 33 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Ciela Sripatum
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
900
2.60 เมตร
2019
55 บาท/ตร.ม.
1
28
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แกรนด์ ยูนิตี้  logo

แกรนด์ ยูนิตี้

30โครงการ
2569ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Kensington Kaset Campus

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Kaset Campus

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Kaset Campus

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Notting Hill Phahol - Kaset

ห่างไป 7.2 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill Phahol - Kaset

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Phahol - Kaset

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Kensington Pahol - Kaset

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Kheha Bangbua

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Kheha Bangbua

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Kheha Bangbua

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Nature Place 1-2

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Nature Place 1-2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Nature Place 1-2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Palm Suite Complex

ห่างไป 5.8 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Suite Complex

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Suite Complex

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Oporlene Chale

ห่างไป 5.6 กม.

คอนโดให้เช่า Oporlene Chale

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Oporlene Chale

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

COBE Kaset - Sripatum

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า COBE Kaset - Sripatum

มีคอนโดให้เช่า 102 ประกาศ

ขายคอนโด COBE Kaset - Sripatum

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Bang Bua Housing Authority

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Bang Bua Housing Authority

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bang Bua Housing Authority

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MODIZ VAULT Kaset - Sripatum

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า MODIZ VAULT Kaset - Sripatum

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด MODIZ VAULT Kaset - Sripatum

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

BTS บางบัว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางบัว

มีประกาศให้เช่า 208 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางบัว

มีประกาศขาย 139 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,500 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 883 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,686 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,086 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,943 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 752 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 3 กม.

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 6.3 กม.

รร.สารวิทยา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารวิทยา

มีประกาศให้เช่า 2,133 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารวิทยา

มีประกาศขาย 812 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,159 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,505 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,391 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 2,002 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,424 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,009 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 14.3 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,316 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,308 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 7.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,892 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 742 ประกาศ

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,301 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,794 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 8.9 กม.

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 4.4 กม.

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,379 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 984 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,102 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,852 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,363 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,794 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,118 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,223 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,739 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,502 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,346 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 574 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน 2.60 เมตร

ขนาดห้อง -

Studio  floor plan

รีวิวของโครงการ

4.9/5(11 รีวิวโครงการ)
ND_Property

ND_Property

20/07/2564

ห้องสวย ส่วนกลางก็ดีงามมากค่ะ

(5)
Splus Agent

Splus Agent

02/05/2564

หรูหรา น่าอยู่

(5)
ND_property1

ND_property1

28/04/2564

โครงการสวย

(5)
ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

28/04/2564

ม.นี้ สาวเยอะ

(4)
Nut

Nut

13/02/2564

ตรงข้ามม.ศรีปทุม ติดรถไฟฟ้า เป็นคอนโดน่าอยู่มาก สะดวกสบายสุดๆ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
รูปภาพ 🔥2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - อพาร์ทเมนท์  เซียล่า ศรีปทุม, ถนน พหลโยธิน, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, กรุงเทพมหานคร 10900, 🔥EXCLUSIVE

🔥2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - อพาร์ทเมนท์ เซียล่า ศรีปทุม, ถนน พหลโยธิน, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, กรุงเทพมหานคร 10900, 🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 15:37
รูปภาพ #A124240 ✅ 1/1/69  ให้เช่า Ciela Sripatum📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124240 ✅ 1/1/69 ให้เช่า Ciela Sripatum📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
31.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด เซียล่า ศรีปทุม ใน ลาดยาว (ID 2791733)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด เซียล่า ศรีปทุม ใน ลาดยาว (ID 2791733)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด เซียล่า ศรีปทุม ใน ลาดยาว (ID 2101696)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด เซียล่า ศรีปทุม ใน ลาดยาว (ID 2101696)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด เซียล่า ศรีปทุม ใน ลาดยาว (ID 2798218)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด เซียล่า ศรีปทุม ใน ลาดยาว (ID 2798218)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เซียล่า ศรีปทุม BTS-บางบัว ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-149869 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เซียล่า ศรีปทุม BTS-บางบัว ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-149869 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:46
รูปภาพ 🎈#MT2604_044🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 3️⃣5️⃣k.🔥#ใกล้BTSศรีปทุม  คอนโด   เซียล่าศรีปทุม

🎈#MT2604_044🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 3️⃣5️⃣k.🔥#ใกล้BTSศรีปทุม คอนโด เซียล่าศรีปทุม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2565)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:11
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เซียล่า ศรีปทุม

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เซียล่า ศรีปทุม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:03
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Ciela Sripatum (เซียล่า ศรีปทุม)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12649

🏢 ให้เช่าคอนโด : Ciela Sripatum (เซียล่า ศรีปทุม) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12649

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:31
รูปภาพ เช่าเซียล่า ศรีปทุม 2 นอน สวย พร้อมอยู่ ใกล้ ม.ศรีปทุม สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่าเซียล่า ศรีปทุม 2 นอน สวย พร้อมอยู่ ใกล้ ม.ศรีปทุม สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:32
รูปภาพ M1360 คอนโดให้เช่า Ciela ศรีปทุม ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

M1360 คอนโดให้เช่า Ciela ศรีปทุม ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
26.5 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:45
รูปภาพ M1306 คอนโดให้เช่า​ คอนโดเซียล่า ศรีปทุม ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

M1306 คอนโดให้เช่า​ คอนโดเซียล่า ศรีปทุม ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:45
รูปภาพ 💥💥 คอนโด เซียล่า ศรีปทุม 💥💥

💥💥 คอนโด เซียล่า ศรีปทุม 💥💥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:36
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Ceila ศรีปทุม 1bedroom Plus ห้องใหม่ยังไม่เคยอยู่ ตกแต่งครบ ติดรถไฟฟ้า Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Ceila ศรีปทุม 1bedroom Plus ห้องใหม่ยังไม่เคยอยู่ ตกแต่งครบ ติดรถไฟฟ้า Line ID: @ppagent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
32 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2563)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 01:59
รูปภาพ 🔥 ปล่อยเช่าด่วน! Ciela Sripatum คอนโดติดรถไฟฟ้า เข้าเมืองง่าย 2 ห้องนอน ชั้น 24 วิวเปิดโล่ง สบาย เป็นส่วนตัว

🔥 ปล่อยเช่าด่วน! Ciela Sripatum คอนโดติดรถไฟฟ้า เข้าเมืองง่าย 2 ห้องนอน ชั้น 24 วิวเปิดโล่ง สบาย เป็นส่วนตัว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 01:30
รูปภาพ A035257 Ciela Sripatum

A035257 Ciela Sripatum

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:41
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด CIELA Sripatum (เซียล่า ศรีปทุม) ห้องไซส์ใหญ่ 60 ตร.ม. ชั้น 24 วิวเมืองมุมกว้าง ติด BTS บางบัว เดินทางสะดวกสุดๆ!

ให้เช่าคอนโด CIELA Sripatum (เซียล่า ศรีปทุม) ห้องไซส์ใหญ่ 60 ตร.ม. ชั้น 24 วิวเมืองมุมกว้าง ติด BTS บางบัว เดินทางสะดวกสุดๆ!

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:00
รูปภาพ P009 ให้เช่าคอนโด Ciela Sripathum (เซียล่า ศรีปทุม) ห้อง1bed plus มี1ห้องทำงาน ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

P009 ให้เช่าคอนโด Ciela Sripathum (เซียล่า ศรีปทุม) ห้อง1bed plus มี1ห้องทำงาน ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
31 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 12:18
รูปภาพ P596 ให้เช่าคอนโด Ciela Sripatum (เซียล่า ศรีปทุม) ติดBTSบางบัว ห้อง1Bedplus ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

P596 ให้เช่าคอนโด Ciela Sripatum (เซียล่า ศรีปทุม) ติดBTSบางบัว ห้อง1Bedplus ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31.5 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 12:18

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
ขายคอนโด เซียล่า ศรีปทุม อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ตลาดบางบัว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
26 ตร.ม.
฿3,050,000
UPDATE !
(฿117,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:30
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด เซียล่า ศรีปทุม ใน ลาดยาว (ID 697800)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
31.59 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿142,134 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  เซียล่า ศรีปทุม BTS-บางบัว ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-73524 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด เซียล่า ศรีปทุม BTS-บางบัว ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-73524 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
61 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿129,508 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:46
ขาย CIELA Sripatum 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 31.59 ตารางเมตร

ขาย CIELA Sripatum 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 31.59 ตารางเมตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
31.5 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿157,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 27 ตารางเมตร เซียล่าศรีปทุม

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 27 ตารางเมตร เซียล่าศรีปทุม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
27 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿140,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
📌 ขายคอนโด เซียล่า ศรีปทุม อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ตลาดบางบัว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
26 ตร.ม.
฿3,050,000
UPDATE !
(฿117,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:01
ขาย CIELA ศรีปทุม ห้องสวย ใกล้ BTS

ขาย CIELA ศรีปทุม ห้องสวย ใกล้ BTS

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
32 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿137,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:26
ขาย CIELA ศรีปทุม ห้องสวย ตกแต่งเหมือนห้องตัวอย่าง พร้อมเข้าอยู่

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
61 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿139,344 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:26
FOR SALE เซียล่า ศรีปทุม(CIELA Sripatum) 1 นอนพลัส ชั้นสูง ทำเลดีติด BTS บางบัว (SW001066)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
31.5 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿126,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:26
ขายคอนโดเซียล่า ศรีปทุม (CIELA Sripatum) ชั้นสูง ทำเลดีติด BTS บางบัว เหมาะซื้อลงทุน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
26.5 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿130,189 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:26
ขาย คอนโดติดรถไฟฟ้า BTS บางบัว Ciela ศรีปทุม 60 ตรม ชั้น 24

ขาย คอนโดติดรถไฟฟ้า BTS บางบัว Ciela ศรีปทุม 60 ตรม ชั้น 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿141,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด เซียล่า ศรีปทุม ใน ลาดยาว (ID 2833078)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:21
💰 ขายด่วน! คอนโดพร้อมผู้เช่า รับรายได้ทันที 💰   CIELA ศรีปทุม ทำเลทองที่ใครก็อยากได้! ติด BTS บางบัว 0 เมตร 🚉

💰 ขายด่วน! คอนโดพร้อมผู้เช่า รับรายได้ทันที 💰 CIELA ศรีปทุม ทำเลทองที่ใครก็อยากได้! ติด BTS บางบัว 0 เมตร 🚉

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
27 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿114,815 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:00
⚠️ ขายคอนโด เซียล่า ศรีปทุม (CIELA Sripatum) 💚 โทร 064-9395149 / Line : @mintocondo (มี@ด้วยนะคะ) 💚

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
27 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿121,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:00
🔺 ขายคอนโด เซียล่า ศรีปทุม อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ตลาดบางบัว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
26 ตร.ม.
฿3,050,000
UPDATE !
(฿117,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 10:00
🎉 ขายคอนโด เซียล่า ศรีปทุม อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ตลาดบางบัว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
26 ตร.ม.
฿3,050,000
UPDATE !
(฿117,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 09:08
🚩 ขายคอนโด เซียล่า ศรีปทุม อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ตลาดบางบัว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
26 ตร.ม.
฿3,050,000
UPDATE !
(฿117,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:01
🏢 ขายคอนโด : Ciela Sripatum (เซียล่า ศรีปทุม)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C4114

🏢 ขายคอนโด : Ciela Sripatum (เซียล่า ศรีปทุม) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C4114

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
22 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿143,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:55

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Kheha Bangbua0 ประกาศ
ขาย Kheha Bangbua1 ประกาศ
เนเจอร์ เพลส 1-2

Nature Place 1-2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nature Place 1-20 ประกาศ
ขาย Nature Place 1-20 ประกาศ
ปาล์ม สวีท คอมเพล็กซ์

Palm Suite Complex

บางเขน กรุงเทพมหานคร
ขาย Palm Suite Complex1 ประกาศ
โอปอลีน ชาเลต์

Oporlene Chale

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Oporlene Chale0 ประกาศ
ขาย Oporlene Chale1 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by