รูป Maxx Central Condotel - รูปที่ 1/7
รูป Maxx Central Condotel - รูปที่ 2/7
รูป Maxx Central Condotel - รูปที่ 3/7
รูป Maxx Central Condotel - รูปที่ 4/7
รูป Maxx Central Condotel - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Maxx Central Condotel

แม็กซ์ เซ็นทรัล คอนโดเทลบางละมุง ชลบุรี0.0/5
2ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (2)

รายละเอียดโครงการ

Maxx Central Condotel
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
47
- เมตร
2009
- บาท/ตร.ม.
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Sea Pattaya

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sea Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sea Pattaya

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

The Base Central Pattaya

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Central Pattaya

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

The Grass Pattaya

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Grass Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด The Grass Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

City Garden Tower

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tower

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tower

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

City Center Residence

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า City Center Residence

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด City Center Residence

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

APUS Condominium

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า APUS Condominium

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด APUS Condominium

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The Chezz Metro Life

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Chezz Metro Life

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Chezz Metro Life

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Pattaya Plaza Condotel

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Pattaya Plaza Condotel

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Pattaya Plaza Condotel

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

City Garden Pattaya

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Pattaya

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Urban Attitude Pattaya

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

ห่างไป 4.1 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างไป 4.7 กม.

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 2.8 กม.

เทสโก้โลตัสตลาด พัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี พัทยาใต้

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 239 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,064 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,130 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,451 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 854 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,119 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,128 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,392 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,176 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,511 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 723 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,075 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ พัทยา คอมเพล็กซ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 849 ประกาศ

ถนนพัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยากลาง

มีประกาศให้เช่า 118 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยากลาง

มีประกาศขาย 418 ประกาศ

ถนนพัทยาใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 117 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาใต้

มีประกาศขาย 504 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 450 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,952 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศให้เช่า 234 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศขาย 821 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 347 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,394 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 908 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,317 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 851 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,039 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (2)

30.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

30.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
27.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

27.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿74,074 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53

โครงการใกล้เคียง Maxx Central Condotel

เซ็นทริค ซี พัทยา
เซ็นทริค ซี พัทยา

Centric Sea Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Centric Sea Pattaya141 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Grass Pattaya6 ประกาศ
ขาย The Grass Pattaya5 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์

City Garden Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า City Garden Tower3 ประกาศ
ขาย City Garden Tower28 ประกาศ
ซิตี้ เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์
ซิตี้ เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์

City Center Residence

บางละมุง ชลบุรี
เอปัส คอนโดมิเนียม

APUS Condominium

บางละมุง ชลบุรี
เช่า APUS Condominium12 ประกาศ
ขาย APUS Condominium17 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย City Garden Pattaya21 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by