P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013230

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 1/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 2/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 3/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 4/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 5/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 6/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 7/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 8/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 9/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 10/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 11/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 12/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 13/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 14/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 15/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 16/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 17/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 18/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 19/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 20/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 21/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 22/23
รูป P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome  - รูปที่ 23/23
ดูรูปทั้งหมด 23 รูป
1,290,000 (58,636 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-49699 | Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2 (ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2)🔥 คอนโดราคาดีที่สุด! พร้อมอยู่ ทำเลรามคำแหง | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

✨ โอกาสดีสำหรับคนมองหาคอนโดราคาคุ้ม อยู่เองก็ดี ลงทุนก็ได้!

🏢 รายละเอียดห้อง

ขนาด 22 ตร.ม. | ชั้น 2 อาคาร A

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

วิวเมือง

ห้องกะทัดรัด ฟังก์ชันครบ น่าอยู่

🛋️ เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้า

ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที

ไม่ต้องซื้อเพิ่ม ประหยัดค่าใช้จ่าย

💸 ราคาพิเศษเพียง 1,290,000 บาท เท่านั้น!

🌟 จุดเด่น

ราคาคุ้ม เหมาะสำหรับมือใหม่เริ่มลงทุน

เหมาะอยู่อาศัยเอง หรือปล่อยเช่า

โครงการคุณภาพจาก LPN

เดินทางสะดวก โซนรามคำแหง

📞 สนใจติดต่อด่วน ราคานี้หายาก!

โทร: 085-592-2897

Line ID: @easythaihome

คลิก: http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

📧 easythaihome@gmail.com

🌐 easythaihome.com

📘 facebook.com/easythaihome

✨ คอนโดราคาดี พร้อมอยู่แบบนี้ รีบจองก่อนพลาด! ✨

รายละเอียด

  • Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2
  • 1,290,000 (58,636 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 22 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์
Plum Condo Ram 60 Interchange

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย ลาดพร้าว 113
Aspire Ladprao 113

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44