รูป Living Place Ladprao - รูปที่ 1/8
รูป Living Place Ladprao - รูปที่ 2/8
รูป Living Place Ladprao - รูปที่ 3/8
รูป Living Place Ladprao - รูปที่ 4/8
รูป Living Place Ladprao - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Living Place Ladprao

ลิฟวิ่ง เพลส ลาดพร้าว บางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
4ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 4 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Living Place Ladprao

ชื่ออื่นๆ

  • ลิฟวิ่ง เพลส ลาดพร้าว 140
  • Living Place Ladprao 140
  • Living Place ลาดพร้าว 140
-
1998
1
9

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Aspire Ladprao 113

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 299 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Niche ID Ladprao 130

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao 130

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao 130

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

The Niche Citi Ladprao 130

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Citi Ladprao 130

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Citi Ladprao 130

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

624 Condolette Ladprao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Center Ladprao 111

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Ladprao 111

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Ladprao 111

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Lumpini Center Happyland

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Happyland

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Happyland

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว 101

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว 101

มีประกาศให้เช่า 487 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว 101

มีประกาศขาย 400 ประกาศ

MRT บางกะปิ

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 1,757 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางกะปิ

มีประกาศขาย 695 ประกาศ

ม.รามคำแหง

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,932 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,323 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,836 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,738 ประกาศ

วิทยาลัยศิลปหัตถกรรมกรุงเทพ

ห่างไป 3.5 กม.

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 3,070 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,358 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,803 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,201 ประกาศ

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 4.6 กม.

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,690 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,368 ประกาศ

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,973 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,001 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 3,174 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,375 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 3.1 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,580 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,510 ประกาศ

โฮมโปร รามคำแหง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 1,864 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศขาย 961 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,793 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,974 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3.9 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,802 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,152 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,471 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,665 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,570 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,492 ประกาศ

ท่าเรือวัดกลาง

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวัดกลาง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวัดกลาง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พันธุ์ทิพย์พลาซ่า บางกะปิ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ถนนนวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 765 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนวมินทร์

มีประกาศขาย 457 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,174 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,037 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,811 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,332 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.1 กม.

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,513 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,561 ประกาศ

รพ.เวชธานี

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,518 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,532 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลิฟวิ่งเพลส ลาดพร้าว 140 Living Place Condominium

ให้เช่าคอนโด ลิฟวิ่งเพลส ลาดพร้าว 140 Living Place Condominium

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น -
32 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:37
รูปภาพ คอนโด living place ลาดพร้าว 138  ให้เช่าถูกจ้า ต่อรองได้ค้า

คอนโด living place ลาดพร้าว 138 ให้เช่าถูกจ้า ต่อรองได้ค้า

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2567 11:08

ประกาศขายในโครงการ (4)

#SC13596 📌 ขาย | 🟦🟨 ลิฟวิ่งเพลส คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 140 🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿40,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:09
🏢 ขายคอนโด : Living Place Ladprao (ลิฟวิ่ง เพลส ลาดพร้าว )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11703

🏢 ขายคอนโด : Living Place Ladprao (ลิฟวิ่ง เพลส ลาดพร้าว ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11703

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿1,099,000
UPDATE !
(฿34,344 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
📌For Sale !!🔥ขายด่วน คอนโดห้องใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าเดอะมอลล์บางกะปิ ✅ลิฟวิ่งเพลส ลาดพร้าว 140 💥ราคาดีที่สุด !!

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿1,030,000
(฿27,105 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/04/2569 15:03
📌For Sale !!🔥ขายด่วน คอนโดใกล้รถไฟฟ้าเดอะมอลล์บางกะปิ ✅ลิฟวิ่งเพลส ลาดพร้าว 140 💥ราคาดีที่สุด !!

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿990,000
(฿30,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/04/2569 15:03

โครงการใกล้เคียง Living Place Ladprao

ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
แอสปาย ลาดพร้าว 113
แอสปาย ลาดพร้าว 113

Aspire Ladprao 113

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ladprao 11354 ประกาศ
ขาย Aspire Ladprao 11337 ประกาศ
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130

The Niche ID Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130
เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130

The Niche Citi Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว

624 Condolette Ladprao

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111

Lumpini Center Ladprao 111

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by