รูป Langsuan Ville - รูปที่ 1/5
รูป Langsuan Ville - รูปที่ 2/5
รูป Langsuan Ville - รูปที่ 3/5
รูป Langsuan Ville - รูปที่ 4/5
รูป Langsuan Ville - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Langsuan Ville

หลังสวน วิลล์ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
23ยูนิตขาย
43ยูนิตเช่า

หลังสวน วิลล์ Langsuan Ville พัฒนาโดย บริษัท สยามพันธุ์ เอนเตอร์ไพรส์ จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 39 ชั้น 262 ยูนิต คอนโด High Rise 39 ชั้น ตั้งอยู่บนซอยหลังสวน ถนนเพลินจิต มีห้องพักให้เลือกแบบ 1-4 ห้องนอน และ Penthouse พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน ใกล้รถไฟฟ้า การเดินทางสะดวกสบาย สามารถเข้า-ออกได้หลากหลายเส้นทาง -รถไฟฟ้า BTS ชิดลม และ BTS ราชดำริ -ถนนพระราม 1, ถนนหลังสวน, ถนนสารสิน -เซ็นทรัล เอ็มบาสซี่, เซ็นทรัล ชิดลม, เซ็นทรัล เวิลด์, เกษตรวิลเลจ, สยามพารากอน, สยามสแควร์,มาบุญครอง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 43 ห้อง และประกาศขาย 23 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Langsuan Ville
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
262
2001
1
39

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 955 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,055 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 401 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 306 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Q Langsuan

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 156 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

28 Chidlom

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 473 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

The Nest Ploenchit

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Ploenchit

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Q 1 Sukhumvit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Q 1 Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 129 ประกาศ

ขายคอนโด Q 1 Sukhumvit

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Noble Ambience Sarasin

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Prive by Sansiri

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Prive by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Prive by Sansiri

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,707 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,895 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 5,929 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,343 ประกาศ

BTS ราชดำริ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,733 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,383 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,569 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,262 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,720 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,903 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,693 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,929 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.7 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,163 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,637 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.4 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.7 กม.

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,696 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,534 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,540 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,749 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,955 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,246 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,247 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,682 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,541 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,267 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,962 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,151 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,396 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,106 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,969 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,627 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.6 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,875 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,084 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,389 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,401 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,153 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,360 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,562 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,105 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,249 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,824 ประกาศ

สวนลุมพินี

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,137 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 12,990 ประกาศ

ถนนหลังสวน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนหลังสวน

มีประกาศให้เช่า 580 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนหลังสวน

มีประกาศขาย 194 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,029 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,319 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,583 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,804 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,828 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,207 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,837 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,101 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,682 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,599 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,008 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,003 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,088 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,355 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (43)

ดูประกาศทั้งหมด (43)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ หลังสวน วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2089942)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ หลังสวน วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2089942)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
242 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ หลังสวน วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2723467)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ หลังสวน วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2723467)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
92.87 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:59
รูปภาพ #SC12911  📌 เช่า | 🟦🟨  หลังสวน วิลล์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC12911  📌 เช่า | 🟦🟨 หลังสวน วิลล์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1-2
182 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:18
รูปภาพ Langsuan Ville 🌟 ยูนิตพิเศษ! ห้องสวย ✨ ใกล้ BTS ราชดำริ

Langsuan Ville 🌟 ยูนิตพิเศษ! ห้องสวย ✨ ใกล้ BTS ราชดำริ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
151.19 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:33
รูปภาพ Langsuan Ville 🌟 Spacious Unit with Wide Balcony City View 🌆 Near BTS Ratchadamri

Langsuan Ville 🌟 Spacious Unit with Wide Balcony City View 🌆 Near BTS Ratchadamri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 1x
215.8 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:33
รูปภาพ เช่า หลังสวน วิลล์ 2 นอน สวย ทำเลดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ราชดำริ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่า หลังสวน วิลล์ 2 นอน สวย ทำเลดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ราชดำริ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
150 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:51
รูปภาพ  Langsuan Ville - Renovated 2 Bedroom Property in Desirable Location - BR5938CD

Langsuan Ville - Renovated 2 Bedroom Property in Desirable Location - BR5938CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
160 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Langsuan Ville - Expansive 3 Bedroom Condo in Desirable Location - BR14402CD

Langsuan Ville - Expansive 3 Bedroom Condo in Desirable Location - BR14402CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
216 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Langsuan Ville - Fantastic 3 Bedroom Duplex Condo in Chidlom - BR6044CD

Langsuan Ville - Fantastic 3 Bedroom Duplex Condo in Chidlom - BR6044CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
219 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Langsuan Ville - Spacious 2 Bedroom Corner Aspect Condo in Chit Lom - BR17968CD

Langsuan Ville - Spacious 2 Bedroom Corner Aspect Condo in Chit Lom - BR17968CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
151 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Langsuan Ville - Elegant 2 Bedroom Condo With Ample Outdoor Space - BR19083CD

Langsuan Ville - Elegant 2 Bedroom Condo With Ample Outdoor Space - BR19083CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
205 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Langsuan Ville | Spacious 1 Bedroom Condo Chidlom - BR5939CD

Langsuan Ville | Spacious 1 Bedroom Condo Chidlom - BR5939CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
80 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Langsuan Ville | 1 Bedroom Condo For Rent in Chidlom - BR14391CD

Langsuan Ville | 1 Bedroom Condo For Rent in Chidlom - BR14391CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
110 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Langsuan Ville | Bright 1 Bedroom Condo For Rent in Chidlom - BR61241CD

Langsuan Ville | Bright 1 Bedroom Condo For Rent in Chidlom - BR61241CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
95 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Langsuan Ville | Sophisticated 2 Bedroom Condo in Prime Location - BR14400CD

Langsuan Ville | Sophisticated 2 Bedroom Condo in Prime Location - BR14400CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
164 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Langsuan Ville | Spacious 2 Bed Condo For Rent in Chidlom - BR60760CD

Langsuan Ville | Spacious 2 Bed Condo For Rent in Chidlom - BR60760CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
160 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Langsuan Ville - Spacious 2 Bedroom Condo in Chidlom - BR4118CD

Langsuan Ville - Spacious 2 Bedroom Condo in Chidlom - BR4118CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
160 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Langsuan Ville 2 bedrooms, for rent

Langsuan Ville 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
137 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
รูปภาพ Langsuan Ville 2 bedrooms, for rent

Langsuan Ville 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
146 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (23)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ หลังสวน วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2513603)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
160.83 ตร.ม.
฿28,900,000
UPDATE !
(฿179,693 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:23
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  หลังสวน วิลล์ BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-105281 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด หลังสวน วิลล์ BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-105281 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12
242 ตร.ม.
฿37,500,000
UPDATE !
(฿154,959 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:03
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ หลังสวน วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1527844)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12
242 ตร.ม.
฿40,000,000
UPDATE !
(฿165,289 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 03:59
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ หลังสวน วิลล์ 🔥MD-26028590

🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ หลังสวน วิลล์ 🔥MD-26028590

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20-25
160 ตร.ม.
฿27,000,000
UPDATE !
(฿168,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:30
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ หลังสวน วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2746441)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
97 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿180,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ หลังสวน วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2503713)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
160 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ หลังสวน วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2534647)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
161 ตร.ม.
฿29,900,000
UPDATE !
(฿185,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ หลังสวน วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2507330)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
160.83 ตร.ม.
฿29,900,000
UPDATE !
(฿185,911 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
Langsuan Ville 1 bedroom, for sale

Langsuan Ville 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
80 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿206,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
Langsuan Ville 2 bedrooms, for sale

Langsuan Ville 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
151.19 ตร.ม.
฿30,240,000
UPDATE !
(฿200,013 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
Langsuan Ville 2 bedrooms, for sale

Langsuan Ville 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
240 ตร.ม.
฿40,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
161.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

161.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
161 ตร.ม.
฿28,900,000
UPDATE !
(฿179,503 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
242.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ลุมพินี

242.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12
242 ตร.ม.
฿40,000,000
UPDATE !
(฿165,289 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
215.8 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

215.8 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 30
215.8 ตร.ม.
฿44,000,000
UPDATE !
(฿203,892 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ หลังสวน วิลล์ 1972974

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ หลังสวน วิลล์ 1972974

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
151.19 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿211,654 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:39
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ หลังสวน วิลล์ 1718758

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ หลังสวน วิลล์ 1718758

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
97 ตร.ม.
฿21,500,000
UPDATE !
(฿221,649 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:39
LTHC11546-Langsuan Ville FOR SALE Size 160 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Chit Lom Station ONLY 31.7 MB

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30+
160 ตร.ม.
฿31,700,000
UPDATE !
(฿198,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 04:18
LTH2966 – Langsuan Ville FOR SALE 2 beds 3 baths size 242 Sq.M. Nearby BTS Chit Lom station ONLY 40 MB

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
242 ตร.ม.
฿40,000,000
UPDATE !
(฿165,289 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 04:18
ขาย 2 ห้องนอน 160 ตร.ม. หลังสวน วิลล์

ขาย 2 ห้องนอน 160 ตร.ม. หลังสวน วิลล์

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
160 ตร.ม.
฿29,000,000
(฿181,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Langsuan Ville

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless955 ประกาศ
ขาย Life One Wireless219 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1055 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit401 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan156 ประกาศ
ขาย Q Langsuan47 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom473 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom78 ประกาศ
เดอะ เนสท์ เพลินจิต
เดอะ เนสท์ เพลินจิต

The Nest Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Nest Ploenchit23 ประกาศ
ขาย The Nest Ploenchit7 ประกาศ
คิว 1 สุขุมวิท
คิว 1 สุขุมวิท

Q 1 Sukhumvit

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Q 1 Sukhumvit129 ประกาศ
ขาย Q 1 Sukhumvit74 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Prive by Sansiri25 ประกาศ
ขาย Prive by Sansiri6 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230