รูป Laguna Bay - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

Laguna Bay

ลากูน่า เบย์บางละมุง ชลบุรี0.0/5
5ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Laguna Bay
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
3
2013
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Unixx South Pattaya

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Grande Caribbean Pattaya

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Arcadia Beach Resort

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Resort

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Resort

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Treetops Pattaya

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Cloud

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Cloud

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Cloud

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Park Royal 3

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า Park Royal 3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Park Royal 3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Water Park Condominium Pattaya

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Peak Towers Pattaya

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Cozy Beach View Condominium

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

The Vision

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Vision

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Vision

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,279 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,170 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,115 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,385 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,163 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,505 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 717 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,072 ประกาศ

วัดพระใหญ่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 779 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,087 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 804 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 2,286 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ 1 Bed Condo for Rent at Laguna Bay 1 in Pratumnak Hill Pattaya

1 Bed Condo for Rent at Laguna Bay 1 in Pratumnak Hill Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
42 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:45

ประกาศขายในโครงการ (5)

ลากูน่า เบย์ คอนโด 1 ห้องนอน ถ.พระตำหนัดฝก

ลากูน่า เบย์ คอนโด 1 ห้องนอน ถ.พระตำหนัดฝก

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
41 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿47,561 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:30
61.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

61.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
61 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿60,656 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
Laguna Bay 1 Condo in Pratumnak for Sale

Laguna Bay 1 Condo in Pratumnak for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
42 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿63,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
🛏️ Studio - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Laguna Bay 1 Pattaya - รหัส: LBONE09

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 7
30.13 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿59,741 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:33
Laguna Bay 2 Condominium for Sale Pratumnak

Laguna Bay 2 Condominium for Sale Pratumnak

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
27 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿42,593 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:45

โครงการใกล้เคียง Laguna Bay

ยูนิกซ์ พัทยาใต้
ยูนิกซ์ พัทยาใต้

Unixx South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Unixx South Pattaya120 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Arcadia Beach Resort34 ประกาศ
ทรีทอปส์ พัทยา

Treetops Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ
เดอะ คลาวด์
เดอะ คลาวด์

The Cloud

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cloud3 ประกาศ
ขาย The Cloud18 ประกาศ
ปาร์ค รอยัล 3

Park Royal 3

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Park Royal 33 ประกาศ
ขาย Park Royal 316 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Vision 3 ประกาศ
ขาย The Vision 27 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by