รูป Klass Langsuan - รูปที่ 1/9
รูป Klass Langsuan - รูปที่ 2/9
รูป Klass Langsuan - รูปที่ 3/9
รูป Klass Langsuan - รูปที่ 4/9
รูป Klass Langsuan - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Klass Langsuan

คลาส หลังสวน33/6 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร5.0/5
41ยูนิตขาย
101ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสุดหรูบนที่ดินกรรมสิทธิ์ (Freehold) ในย่านใจกลางเมือง ที่อาจเป็นผืนสุดท้ายของหลังสวน ตัวอาคารออกแบบสไตล์โมเดิร์นผสมคลาสสิค ตกแต่งพร้อมด้วยเฟอร์นิเจอร์ครบชุดระดับพรีเมียม การเดินทางสะดวกสบายอยู่ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าชิดลม และห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลชิดลม เพียง 200 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 101 ห้อง และประกาศขาย 41 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Klass Langsuan

ชื่ออื่นๆ

  • Klass Condo Lang Suan
  • Klass Langsuan
  • Klass หลังสวน
คอนโดมิเนียม
33/6 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
110
2015
60.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 1,005 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 215 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,202 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 456 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 337 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 112 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Q Langsuan

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

28 Chidlom

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 491 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

The Nest Ploenchit

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Ploenchit

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 290 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 6,010 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,968 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,967 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,987 ประกาศ

BTS ราชดำริ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,781 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,408 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,363 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,835 ประกาศ

ม.ราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ศูนย์กรุงเทพ

ห่างไป 2.8 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,927 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,878 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,880 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,468 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,103 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,670 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,305 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,821 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,297 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,414 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,053 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,315 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,461 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,797 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,165 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,238 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,826 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,906 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.7 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,407 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,310 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,001 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,738 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,480 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,470 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,649 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,272 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,311 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,365 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 14,719 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,583 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,493 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,520 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,141 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,983 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,014 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,107 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,240 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,279 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,167 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,481 ประกาศ

รพ.สงฆ์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สงฆ์

มีประกาศให้เช่า 11,619 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สงฆ์

มีประกาศขาย 3,861 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34.00 - 49.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

01/05/2564

เป็นคอนโดที่อาจเป็นที่ผืนสุดท้ายของหลังสวนซึ่งเป็นแหล่งใจกลางเมืองที่สำคัญ อยู่ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีชิดลม และห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล ชิดลม เพียง 200 เมตร

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (101)

ดูประกาศทั้งหมด (101)
รูปภาพ Klass Langsuan【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ตกแต่งแบบมินิมอล มีอ่างน้ำ! ห้องโปร่งสบายตา 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Klass Langsuan【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ตกแต่งแบบมินิมอล มีอ่างน้ำ! ห้องโปร่งสบายตา 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-1x
73 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 06:03
รูปภาพ A030974 Klass Langsuan

A030974 Klass Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:44
รูปภาพ A030981 Klass Langsuan

A030981 Klass Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
110 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:44
รูปภาพ A030973 Klass Langsuan

A030973 Klass Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:44
รูปภาพ A030980 Klass Langsuan

A030980 Klass Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
72.1 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:44
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด คลาส หลังสวน อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ชิดลม

🎊 ให้เช่าคอนโด คลาส หลังสวน อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ชิดลม

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:31
รูปภาพ 💎 ให้เช่า Klass Langsuan คอนโดหรู ใจกลางหลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม เดินทางสะดวก | Code DS2053 Line @Dstay

💎 ให้เช่า Klass Langsuan คอนโดหรู ใจกลางหลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม เดินทางสะดวก | Code DS2053 Line @Dstay

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
45 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:13
รูปภาพ เช่า คอนโด  Klass Langsuan BTS-ชิดลม หลังสวน ลุมพินี ปทุมวัน กรุงเทพ CX-00437 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

เช่า คอนโด Klass Langsuan BTS-ชิดลม หลังสวน ลุมพินี ปทุมวัน กรุงเทพ CX-00437 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  คลาส หลังสวน BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-12575 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด คลาส หลังสวน BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-12575 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45.2 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  คลาส หลังสวน BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-123683 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด คลาส หลังสวน BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-123683 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:03
รูปภาพ Code: 26KJ1553  ให้เช่า Klass Langsuan 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1553 ให้เช่า Klass Langsuan 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 03:46
รูปภาพ 💥DL-10038💥ว่าง ให้ เช่า คลาส หลังสวน👉แอดไลน์ @expertcondo

💥DL-10038💥ว่าง ให้ เช่า คลาส หลังสวน👉แอดไลน์ @expertcondo

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 03:16
รูปภาพ Klass Condo Langsuan 2 bedrooms, for rent

Klass Condo Langsuan 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
84.99 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 03:02
รูปภาพ Klass Langsuan 2 bedrooms, for rent

Klass Langsuan 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
73 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 03:02
รูปภาพ Klass Langsuan 2 bedrooms, for rent

Klass Langsuan 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
73 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 03:02
รูปภาพ Klass Langsuan | Modern 2 Bed Condo in Chidlom - BR12163CD

Klass Langsuan | Modern 2 Bed Condo in Chidlom - BR12163CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
74 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:59
รูปภาพ Klass Langsuan | Stunning 2 Bedroom Luxury Condo in Chidlom - BR6803CD

Klass Langsuan | Stunning 2 Bedroom Luxury Condo in Chidlom - BR6803CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
74 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:59
รูปภาพ Klass Langsuan - 3 Bedroom Duplex Condo For Rent - BR13280CD

Klass Langsuan - 3 Bedroom Duplex Condo For Rent - BR13280CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
110 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:59
รูปภาพ Klass Langsuan | Sleek 2 Bedroom Condo For Rent in Chidlom - BR17135CD

Klass Langsuan | Sleek 2 Bedroom Condo For Rent in Chidlom - BR17135CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
73 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ คลาส หลังสวน 1642012

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ คลาส หลังสวน 1642012

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
110 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿254,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:39
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คลาส หลังสวน 1393228

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คลาส หลังสวน 1393228

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
71.45 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿279,916 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:39
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คลาส หลังสวน 1003490

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คลาส หลังสวน 1003490

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
72 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿270,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:39
🔥9 MB🔥- 1 นอน แต่งสวย 45 ตร.ม. บนทำเลดีๆ เดินทางง่าย ใกล้ BTS ชิดลม เพียง 200 ม. และ เซ็นทรัลเอ็มบาสซี ที่คอนโด Klass Langsuan / ขายคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 03:40
Klass Condo Langsuan 2 bedrooms, for sale

Klass Condo Langsuan 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
71.45 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿258,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 03:02
Klass Condo Langsuan 2 bedrooms, for sale

Klass Condo Langsuan 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
71.4 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿259,104 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 03:02
Klass Condo Langsuan 2 bedrooms, for sale

Klass Condo Langsuan 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿19,900,000
UPDATE !
(฿234,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 03:02
Klass Condo Langsuan 1 bedroom, for sale

Klass Condo Langsuan 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
45.2 ตร.ม.
฿11,200,000
UPDATE !
(฿247,788 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 03:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2748236)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
72 ตร.ม.
฿18,040,000
UPDATE !
(฿250,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2796483)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
34 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿205,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1854905)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45.06 ตร.ม.
฿10,800,000
UPDATE !
(฿239,680 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คลาส หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2675389)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
110 ตร.ม.
฿29,990,000
UPDATE !
(฿272,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
3 นอน แต่งสวยมาก 118 ตร.ม. บนทำเลดีๆ เดินทางง่าย ใกล้ BTS ชิดลม เพียง 200 ม. และ เซ็นทรัลเอ็มบาสซี ที่คอนโด Klass Langsuan / ขายคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
118 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿254,237 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:24
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1465209)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45.06 ตร.ม.
฿10,800,000
UPDATE !
(฿239,680 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 02:26
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2802621)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
44.95 ตร.ม.
฿12,271,350
UPDATE !
(฿273,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 674927)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 674927)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
73.25 ตร.ม.
฿20,500,000
NEW !
(฿279,863 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 19:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2746478)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 16:22
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 435665)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 435665)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿205,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Klass Langsuan

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless1005 ประกาศ
ขาย Life One Wireless215 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1202 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit456 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1177 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11112 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan157 ประกาศ
ขาย Q Langsuan48 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom491 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom78 ประกาศ
เดอะ เนสท์ เพลินจิต
เดอะ เนสท์ เพลินจิต

The Nest Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Nest Ploenchit23 ประกาศ
ขาย The Nest Ploenchit6 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230