รูป Kave Seed Kaset - รูปที่ 1/49
รูป Kave Seed Kaset - รูปที่ 2/49
รูป Kave Seed Kaset - รูปที่ 3/49
รูป Kave Seed Kaset - รูปที่ 4/49
รูป Kave Seed Kaset - รูปที่ 5/49
คอนโดมิเนียม

Kave Seed Kaset

เคฟ ซี้ด เกษตรจตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
17ยูนิตขาย
120ยูนิตเช่า

Kave Seed Kaset 

แคมปัสคอนโดมิเนียมแห่งใหม่จาก AssetWise ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า BTS ม.เกษตรศาสตร์มาพร้อมส่วนกลางจัดเต็มเพื่อคนรุ่นใหม่ รายล้อมด้วยแหล่งงาน ชุมชน และสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย เตรียมพบ เร็วๆนี้

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 120 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Kave Seed Kaset
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
600
2024
3
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3210ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Metro Luxe Kaset

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Kaset

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Kaset

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Supalai Park Kaset

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Premio Quinto

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Chapter One the Campus

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Premio Vetro

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Key Phahonyothin

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Kensington Pahol - Kaset

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เกษตรศาสตร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,500 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 883 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,686 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,086 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,254 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,430 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.3 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,838 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,163 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,861 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 944 ประกาศ

รร.สารวิทยา

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารวิทยา

มีประกาศให้เช่า 2,133 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารวิทยา

มีประกาศขาย 812 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,161 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,505 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,392 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 2,002 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,424 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,009 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,495 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 2,051 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,726 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,098 ประกาศ

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 10 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,317 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,308 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,246 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 487 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.5 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,304 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,794 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 5.3 กม.

เกษตร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,105 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,852 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,338 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,440 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.4 กม.

ถนนประเสริฐมนูกิจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศให้เช่า 1,604 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศขาย 657 ประกาศ

เกษตร-นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 1,575 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศขาย 619 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,463 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,414 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,368 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,794 ประกาศ

พหลโยธิน 34

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 34

มีประกาศให้เช่า 498 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 34

มีประกาศขาย 219 ประกาศ

รพ.เมโย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,121 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,223 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,739 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,502 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
KSP REAL ESTATE

KSP REAL ESTATE

09/09/2567

ทำเลสุดปังชของกินเยอะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (120)

ดูประกาศทั้งหมด (120)
รูปภาพ 💥CP-7273💥ว่าง ให้ เช่า  เคฟ ซี้ด เกษตร  👉แอดไลน์ @mastercondo

💥CP-7273💥ว่าง ให้ เช่า เคฟ ซี้ด เกษตร 👉แอดไลน์ @mastercondo

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:17
รูปภาพ 💥CP-7277💥ว่าง ให้ เช่า เคฟ ซี้ด เกษตร👉แอดไลน์ @mastercondo

💥CP-7277💥ว่าง ให้ เช่า เคฟ ซี้ด เกษตร👉แอดไลน์ @mastercondo

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:17
รูปภาพ 💥CP-8910💥ว่าง ให้ เช่า  เคฟ ซี้ด เกษตร 👉แอดไลน์ @primecondo

💥CP-8910💥ว่าง ให้ เช่า เคฟ ซี้ด เกษตร 👉แอดไลน์ @primecondo

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:17
รูปภาพ ✅ KSKS110 ✅ Line : @p2nproperty

✅ KSKS110 ✅ Line : @p2nproperty

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:09
รูปภาพ 🔥 โซนเกษตร ห้องสวย ครบ พร้อมอยู่! 🔥 ให้เช่า Kave Seed Kaset ทำเลฮิต ใกล้ม.เกษตร คาเฟ่เพียบ ใช้ชีวิตสะดวกสุดๆ

🔥 โซนเกษตร ห้องสวย ครบ พร้อมอยู่! 🔥 ให้เช่า Kave Seed Kaset ทำเลฮิต ใกล้ม.เกษตร คาเฟ่เพียบ ใช้ชีวิตสะดวกสุดๆ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿13,980/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 01:00
รูปภาพ 🌟✅ให้เช่า คอนโด ( Kave Seed Kaset ) ตกแต่งจัดเต็ม ห้องสวย✨พร้อมเข้าพัก‼️

🌟✅ให้เช่า คอนโด ( Kave Seed Kaset ) ตกแต่งจัดเต็ม ห้องสวย✨พร้อมเข้าพัก‼️

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:37
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร # ชั้น 3 ขนาด 26 ตรม. อาคารC  14,000 วิวดี  ราคาคุยกันได้ เจ้าของปล่อยเองค่ะ  พร้อมเข้าอยู่    098-279-3661 , 096047-4999

ให้เช่า คอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร # ชั้น 3 ขนาด 26 ตรม. อาคารC 14,000 วิวดี ราคาคุยกันได้ เจ้าของปล่อยเองค่ะ พร้อมเข้าอยู่ 098-279-3661 , 096047-4999

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:25
รูปภาพ #SC13443     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เคฟ ซี้ด เกษตร​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13443     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เคฟ ซี้ด เกษตร​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:09
รูปภาพ 🤝🏻RB23224 ให้เช่าถูกมาก👍Kave Seed Kaset✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23224 ให้เช่าถูกมาก👍Kave Seed Kaset✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB24240 ให้เช่าถูกมาก👍Kave seed kaset✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24240 ให้เช่าถูกมาก👍Kave seed kaset✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB23666 ให้เช่าถูกมาก👍Kave Seed Kaset✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23666 ให้เช่าถูกมาก👍Kave Seed Kaset✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB24179 ให้เช่าถูกมาก👍เคฟ ซีด เกษตร✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24179 ให้เช่าถูกมาก👍เคฟ ซีด เกษตร✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25.6 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:57
รูปภาพ Code: KJ10168  ให้เช่า Kave Seed Kaset 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ10168 ให้เช่า Kave Seed Kaset 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:34
รูปภาพ Code: 26KJ2191  ให้เช่า Kave Seed Kaset 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2191 ให้เช่า Kave Seed Kaset 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:34
รูปภาพ Code: KJ8565  ให้เช่า Kave Seed Kaset 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ8565 ให้เช่า Kave Seed Kaset 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25.6 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:34
รูปภาพ 🦋RB20253 ให้เช่าถูกมาก📢Kave Seed Kaset👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20253 ให้เช่าถูกมาก📢Kave Seed Kaset👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB19175 ให้เช่าถูกมาก📢เคฟ ซี้ด เกษตร👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB19175 ให้เช่าถูกมาก📢เคฟ ซี้ด เกษตร👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB21709 ให้เช่าถูกมาก📢เคฟ ซี้ด เกษตร👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB21709 ให้เช่าถูกมาก📢เคฟ ซี้ด เกษตร👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24179 ให้เช่าถูกมาก📢เคฟ ซีด เกษตร👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24179 ให้เช่าถูกมาก📢เคฟ ซีด เกษตร👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25.6 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เคฟ ซี้ด เกษตร 6207335

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เคฟ ซี้ด เกษตร 6207335

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿3,160,000
UPDATE !
(฿121,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:33
#SC12087​ ​​   📌  ขาย | 🟦🟨เคฟ ซี้ด เกษตร​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.8 ตร.ม.
฿3,038,500
UPDATE !
(฿105,503 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:09
📌 ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿3,160,000
UPDATE !
(฿121,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,800,000
NEW !
(฿107,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:01
🚩 ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿3,160,000
UPDATE !
(฿121,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:02
🚩 ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,800,000
NEW !
(฿107,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:02
🔺 ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,800,000
NEW !
(฿107,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:02
🔺 ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿3,160,000
UPDATE !
(฿121,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:02
🎉 ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,800,000
NEW !
(฿107,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 19:38
🎓🎓ขาย Kave Seed Kaset วิวสระ 🔥คอนโดสุดฮิตของเด็กเกษตร ✅มีรถรับส่งถึงหน้ามหาลัย

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
28 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿117,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 12:00
🎉 ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿3,160,000
UPDATE !
(฿121,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 09:08
ขายคอนโด Kave Seed Kaset (เคฟ ซี้ด เกษตร) 🏢 รหัสทรัพย์ | MA-C7978

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.8 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿102,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:15
🏢 ขายคอนโด : Kave Seed Kaset (เคฟ ซี้ด เกษตร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13054

🏢 ขายคอนโด : Kave Seed Kaset (เคฟ ซี้ด เกษตร) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13054

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿3,160,000
UPDATE !
(฿117,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:55
DL26030215 ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร (Kave Seed Kaset) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.8 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿102,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เคฟ ซี้ด เกษตร ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2828213)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿3,160,000
UPDATE !
(฿121,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขาย kave seed เกษตร ห้องแต่ง บิวท์อิน สวย

ขาย kave seed เกษตร ห้องแต่ง บิวท์อิน สวย

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿3,200,000
(฿110,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 05:59
คอนโด KAVE Seed Kaset (เคฟ ซี้ด เกษตร) ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.65 ตร.ม.
฿3,500,000
(฿122,164 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 08:25

โครงการใกล้เคียง Kave Seed Kaset

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร ลักซ์ เกษตร
เมโทร ลักซ์ เกษตร

Metro Luxe Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Luxe Kaset72 ประกาศ
ขาย Metro Luxe Kaset29 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset114 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset29 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto28 ประกาศ
ขาย Premio Quinto5 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro30 ประกาศ
ขาย Premio Vetro15 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play