รูป Kaset Residence - รูปที่ 1/7
รูป Kaset Residence - รูปที่ 2/7
รูป Kaset Residence - รูปที่ 3/7
รูป Kaset Residence - รูปที่ 4/7
รูป Kaset Residence - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Kaset Residence

เกษตร เรสซิเดนซ์จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (1)

-
0
0

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Metro Luxe Kaset

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Kaset

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Kaset

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Supalai Park Kaset

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 105 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Chapter One the Campus

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Key Phahonyothin

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Kensington Pahol - Kaset

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Chateau In Town Phahonyothin 32

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Chateau In Town Phahonyothin 32

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Chateau In Town Phahonyothin 32

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchayothin - Phaholyothin 32

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchayothin - Phaholyothin 32

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchayothin - Phaholyothin 32

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เกษตรศาสตร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,505 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 919 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,682 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,133 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,298 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,474 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 2.3 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,817 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,214 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,781 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 966 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.6 กม.

รร.สารวิทยา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารวิทยา

มีประกาศให้เช่า 2,130 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารวิทยา

มีประกาศขาย 849 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,159 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,547 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,390 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 2,021 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,410 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,044 ประกาศ

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 10.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,228 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,364 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,659 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,149 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,195 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 502 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.8 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,318 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,825 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 6 กม.

เกษตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,122 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,911 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,385 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,423 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 4 กม.

ถนนประเสริฐมนูกิจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศให้เช่า 1,559 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศขาย 664 ประกาศ

เกษตร-นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 1,533 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศขาย 634 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,365 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,923 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,448 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,426 ประกาศ

พหลโยธิน 34

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 34

มีประกาศให้เช่า 498 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 34

มีประกาศขาย 231 ประกาศ

รพ.เมโย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,090 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,244 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,710 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,538 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (1)

✨ขายคอนโด คอนโด เกษตร เรสซิเดนซ์ [Kaset Residence] ใกล้ bts และ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿450,000
UPDATE !
(฿18,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:02

โครงการใกล้เคียง Kaset Residence

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร ลักซ์ เกษตร
เมโทร ลักซ์ เกษตร

Metro Luxe Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Luxe Kaset65 ประกาศ
ขาย Metro Luxe Kaset28 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset105 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset32 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32
ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32

Chateau In Town Phahonyothin 32

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by