รูป I CONDO Kaset - รูปที่ 1/7
รูป I CONDO Kaset - รูปที่ 2/7
รูป I CONDO Kaset - รูปที่ 3/7
รูป I CONDO Kaset - รูปที่ 4/7
รูป I CONDO Kaset - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

I CONDO Kaset

ไอ คอนโด เกษตรจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า

I CONDO Kaset คอนโดสไตล์ Modern Loft ออกแบบด้วยแนวคิด Maximizing Space ให้คุณใช้ชีวิตอย่างลงตัวทุกฟังก์ชั่น ออกกำลังกายพร้อมไปกับสัมผัสวิวยามเย็นอันสุดแสนโรแมนติก ณ ชั้นบนสุดของโครงการ (Sky Fitness & Pool) ทำเลสุดเก๋ ใกล้ แหล่งช๊อปปิ้ง, รถไฟฟ้าสายสีเขียว (สถานี ม.เกษตรฯ)

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

I CONDO Kaset

ชื่ออื่นๆ

  • iCondo Kaset
  • iCondo เกษตร
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
181
- เมตร
2014
30.00 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค logo

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค

118โครงการ
2986ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Metro Luxe Kaset

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Kaset

มีคอนโดให้เช่า 64 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Kaset

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Supalai Park Kaset

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 105 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Key Phahonyothin

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Kensington Pahol - Kaset

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Chateau In Town Phahonyothin 32

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Chateau In Town Phahonyothin 32

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Chateau In Town Phahonyothin 32

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchayothin - Phaholyothin 32

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchayothin - Phaholyothin 32

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchayothin - Phaholyothin 32

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

You 3 Condo @ Yak Kaset

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า You 3 Condo @ Yak Kaset

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด You 3 Condo @ Yak Kaset

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.เกษตรศาสตร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,460 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 893 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,629 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,102 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,176 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,421 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 2.3 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,647 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,128 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,751 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 935 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 6.2 กม.

รร.สารวิทยา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารวิทยา

มีประกาศให้เช่า 2,092 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารวิทยา

มีประกาศขาย 826 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 17.8 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 10.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,179 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,325 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,457 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,036 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,181 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 488 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,091 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,508 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,298 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,977 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,363 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,013 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 5.3 กม.

เขตลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 474 ประกาศ

ประกาศขาย เขตลาดพร้าว

มีประกาศขาย 288 ประกาศ

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,187 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,761 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 4.6 กม.

เกษตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,980 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,843 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 4 กม.

การประปานครหลวง บางเขน

ห่างไป 9.8 กม.

ถนนประเสริฐมนูกิจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศให้เช่า 1,528 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศขาย 643 ประกาศ

เกษตร-นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 1,505 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศขาย 614 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,149 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,833 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,384 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,393 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,986 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,199 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,644 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,500 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.00 - 31.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ I condo เกษตร คอนโดไกล้มอเกษตร เช่าเพียง10000 31ตรม. ทัก id paolin1

I condo เกษตร คอนโดไกล้มอเกษตร เช่าเพียง10000 31ตรม. ทัก id paolin1

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด icondo เกษตร ใกล้มหาลัยเกษตร บางเขน    📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

ให้เช่าคอนโด icondo เกษตร ใกล้มหาลัยเกษตร บางเขน 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ (v157) ให้เช่าคอนโด icondo เกษตร ใกล้มหาลัยเกษตร บางเขน    📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

(v157) ให้เช่าคอนโด icondo เกษตร ใกล้มหาลัยเกษตร บางเขน 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4790 20/11/68  ให้เช่า iCondo เกษตร–นวมินทร์  (iCondo Kaset–Nawamin) 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4790 20/11/68 ให้เช่า iCondo เกษตร–นวมินทร์ (iCondo Kaset–Nawamin) 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4832 13/12/68   ให้เช่าiCondo Kaset📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4832 13/12/68 ให้เช่าiCondo Kaset📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ 🤝🏻RB24353 ให้เช่าถูกมาก👍ไอ คอนโด เกษตร✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24353 ให้เช่าถูกมาก👍ไอ คอนโด เกษตร✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31.13 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดใกล้มอเกษตร ไอคอนโดเกษตร

ให้เช่าคอนโดใกล้มอเกษตร ไอคอนโดเกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 10:42
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดใกล้มหาลัยเกษตร​ ​ไอคอนโดเกษตร

ให้เช่าคอนโดใกล้มหาลัยเกษตร​ ​ไอคอนโดเกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 09:31
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดใกล้ม.เกษตร​ไอคอนโดเกษตร

ให้เช่าคอนโดใกล้ม.เกษตร​ไอคอนโดเกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 09:28

ประกาศขายในโครงการ (17)

ขายคอนโด ไอ คอนโด เกษตร อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿62,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30
📌 ขายคอนโด ไอ คอนโด เกษตร อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿2,010,000
NEW !
(฿64,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
ขายคอนโด ไอ คอนโด เกษตร อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿2,010,000
NEW !
(฿64,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:30
ขายคอนโด ไอ คอนโด เกษตร อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿58,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01
ขายด่วน ไอคอนโด เกษตร สภาพดีค่ะ 31ตรม. 2.1m.เท่านั้น line 0928242499

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿1,699,000
UPDATE !
(฿54,806 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:59
DL26011245 ขายคอนโด ไอ คอนโด เกษตร (I CONDO Kaset) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿58,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
DL26011246 ขายคอนโด ไอ คอนโด เกษตร (I CONDO Kaset) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿58,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
🔥ขายคอนโดแถวแยกเกษตร ทำเลดี ไอคอนโด เกษตร iCondo Kaset ใกล้ BTS เสนานิคม และ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ✨ Fully Furnished พร้อมเข้าอยู่

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
31.13 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿62,641 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:02
🔥ขายด่วน ไอ คอนโด เกษตร / I Condo Kaset ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
31.13 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿51,397 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:02
🚩 ขายคอนโด ไอ คอนโด เกษตร อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿2,010,000
NEW !
(฿64,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
🔺 ขายคอนโด ไอ คอนโด เกษตร อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿2,010,000
NEW !
(฿64,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:02
🎉 ขายคอนโด ไอ คอนโด เกษตร อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿2,010,000
NEW !
(฿64,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 19:44
(18731) Project name I CONDO Kaset

(18731) Project name I CONDO Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿63,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
🏡✨ ขาย  iCondo เกษตร–นวมินทร์ (iCondo Kaset–Nawamin) ✨🏡

🏡✨ ขาย iCondo เกษตร–นวมินทร์ (iCondo Kaset–Nawamin) ✨🏡

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿64,194 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:09
ขาย Icondo Kaset(ไอคอนโด เกษตรนวมินทร์) ขนาด24ตร.ม.ชั้น4 ถ.ประเสริฐมนูกิจ เสนานิคม เขตจตุจักร กทม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿52,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 07:23
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอ คอนโด เกษตร ใน เสนานิคม (ID 1128544)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอ คอนโด เกษตร ใน เสนานิคม (ID 1128544)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
31 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿58,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/01/2569 19:10

A033577 iCondo Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿63,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

โครงการใกล้เคียง I CONDO Kaset

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร ลักซ์ เกษตร
เมโทร ลักซ์ เกษตร

Metro Luxe Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Luxe Kaset64 ประกาศ
ขาย Metro Luxe Kaset27 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset105 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset32 ประกาศ
เดอะ คีย์ พหลโยธิน

The Key Phahonyothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เคนซิงตัน พหล - เกษตร
เคนซิงตัน พหล - เกษตร

Kensington Pahol - Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32
ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32

Chateau In Town Phahonyothin 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ยู ทรี คอนโด @ แยกเกษตร
ยู ทรี คอนโด @ แยกเกษตร

You 3 Condo @ Yak Kaset

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by