รูป Humble Living @ Chintawet - รูปที่ 1/8
รูป Humble Living @ Chintawet - รูปที่ 2/8
รูป Humble Living @ Chintawet - รูปที่ 3/8
รูป Humble Living @ Chintawet - รูปที่ 4/8
รูป Humble Living @ Chintawet - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Humble Living @ Chintawet

ฮัมเบิล ลิฟวิ่ง แอท จินตเวชห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

Humble Living Condo คอนโดที่ตั้งอยู่ใจกลาง สะดวกสบายในการเดินทางด้วยรถไฟฟ้าใต้ดิน (MRT) สถานี สุทธิสาร ใกล้แหล่ง Shopping และแหล่งบันเทิงมากมายที่จะทําให้คุณใช้ชีวิตตาม Lifestyle ได้อย่างสะดวกสบาย และไม่ต้องกังวลและเสียเวลาในการเดินทาง ด้วยคอนเซปอยู่ร่วมกันกับธรรมชาติ และเป็นมิตรกับผู้อยู่อาศัย โดยออกแบบและใช้วัสดุคุณภาพ ปลอดภัยต่อ สุขภาพผู้อยู่อาศัย และไม่ทําลายสิ่งแวดล้อม สบายกระเป๋า และสบายใจ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (12)

รายละเอียดโครงการ

Humble Living @ Chintawet

ชื่ออื่นๆ

  • Humble Living @ Chintawet
  • ฮัมเบิล ลีฟวิ่ง แอท จินตเวช
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
134
2011
45 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

Rhythm Ratchada

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 390 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 253 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Metro Sky Ratchada

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Sky Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Ratchada

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

IDEO Ratchada - Huaykwang

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,860 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,146 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,705 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,132 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.7 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,066 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,253 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,969 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,653 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 2.2 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,875 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 5.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.7 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,600 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,067 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,378 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,930 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,445 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,404 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2 กม.

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 24,556 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,521 ประกาศ

ฟอร์จูนทาวน์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ฟอร์จูนทาวน์

มีประกาศให้เช่า 57,393 ประกาศ

ประกาศขาย ฟอร์จูนทาวน์

มีประกาศขาย 19,874 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,252 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,312 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,041 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,921 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,996 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,797 ประกาศ

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,978 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,617 ประกาศ

รัชดาภิเษก 18

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 18

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 18

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 21.00 - 24.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (12)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮัมเบิล ลีฟวิ่ง แอท จินตเวช ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 985137)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
63.09 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿71,327 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 03:09
JK2 6485953 : ฮัมเบิล ลีฟวิ่ง รัชดา-สุทธิสาร

JK2 6485953 : ฮัมเบิล ลีฟวิ่ง รัชดา-สุทธิสาร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
23.03 ตร.ม.
฿1,663,918
UPDATE !
(฿72,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:02
🎉 ขายคอนโด ฮัมเบิล ลีฟวิ่ง แอท จินตเวช อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Street รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿2,170,000
NEW !
(฿65,758 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 09:59
🚩 ขายคอนโด ฮัมเบิล ลีฟวิ่ง แอท จินตเวช อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Street รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿2,170,000
UPDATE !
(฿65,758 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:02
🔺 ขายคอนโด ฮัมเบิล ลีฟวิ่ง แอท จินตเวช อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Street รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿2,170,000
NEW !
(฿65,758 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:00
📌 ขายคอนโด ฮัมเบิล ลีฟวิ่ง แอท จินตเวช อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Street รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿2,170,000
NEW !
(฿65,758 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 06:00
🏢 ขายคอนโด : Humble Living @ Chintawet (ฮัมเบิล ลิฟวิ่ง แอท จินตเวช)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12165

🏢 ขายคอนโด : Humble Living @ Chintawet (ฮัมเบิล ลิฟวิ่ง แอท จินตเวช) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12165

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23.7 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿62,869 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 07:33
🏙️ ขาย >>> คอนโด Humble Living Condo จินตเวช ( 2 นอน 2 น้ำ ห้องสวยสภาพดี✨✨✨✨)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
63.29 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿71,101 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 11:20
ขายคอนโดราคาถูกใกล้รถไฟฟ้าMRTสุทธิสารและรถไฟฟ้าสีเหลือง ราคา 1.5ล้าน

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23.03 ตร.ม.
฿1,500,000
(฿65,132 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 06:05

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿1,500,000
(฿65,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 06:05
ขายคอนโด Humble Living Condo @ Chintawet (ฮัมเบิ้ล ลีฟวิ่ง @จินตเวช) ใกล้ MRT สุทธิสาร 700 เมตร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23.7 ตร.ม.
฿1,490,000
(฿62,869 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 14:17

A033514 Humble Living @Chintawet

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿63,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

โครงการใกล้เคียง Humble Living @ Chintawet

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada390 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada134 ประกาศ
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17253 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1778 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek217 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek104 ประกาศ
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1732 ประกาศ
เมโทร สกาย รัชดา
เมโทร สกาย รัชดา

Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Sky Ratchada14 ประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada37 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230