รูป Hansar Rajdamri - รูปที่ 1/9
รูป Hansar Rajdamri - รูปที่ 2/9
รูป Hansar Rajdamri - รูปที่ 3/9
รูป Hansar Rajdamri - รูปที่ 4/9
รูป Hansar Rajdamri - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Hansar Rajdamri

หรรษา ราชดำริปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
84ยูนิตเช่า

หรรษา ราชดำริ Hansar Rajdamri พัฒนาโดย บริษัท สมหรรษา จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 43 ชั้น 196 ยูนิต คอนโดสูง 43 ชั้น ตั้งอยู่ที่ ซอยมหาดเล็กหลวง 2 ถนนราชดำริ โครงการล้อมรอบด้วยแหล่งอำนวยความสะดวก การเดินทางสะดวกสบาย สามารถเข้า-ออกได้หลากหลายเส้นทาง ใกล้รถไฟฟ้า เพียง 170 เมตร -รถไฟฟ้า BTS ราชดำริ - ถนนราชดำริ ถนนพระราม 1, ถนนพระราม 4 -เซ็นทรัล ชิดลม เซ็นทรัลเวิลด์, สยามพารากอน, จามจุรีสแควร์, สีลม คอมเพล็กซ์ -สวนลุมพินี -ร.พ.จุฬาลงกรณ์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 84 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Hansar Rajdamri
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
196
2009
50 บาท/ตร.ม.
1
43

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 572 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

Life One Wireless

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 952 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,051 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 398 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 309 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Q Langsuan

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 156 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

28 Chidlom

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 476 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

The Nest Ploenchit

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Ploenchit

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Noble Ambience Sarasin

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Prive by Sansiri

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Prive by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Prive by Sansiri

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างออกไป 200 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,698 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,375 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,562 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,248 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 5,913 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,327 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,694 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,887 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.4 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.2 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,013 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,575 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.2 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.6 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,032 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,114 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,627 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,470 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,483 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,682 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,205 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,649 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,361 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,191 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,865 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,109 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,743 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,483 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.9 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,697 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 11,977 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,110 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,280 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,724 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,165 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,107 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,325 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,462 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,065 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2.2 กม.

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 8,972 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,283 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,294 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,641 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,547 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,094 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,260 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,781 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,067 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,643 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,569 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 11,930 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,966 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 14,976 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,307 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 70 - 0 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (84)

ดูประกาศทั้งหมด (84)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ หรรษา เรสซิเดนส์ ราชดำริ (คอนโด) ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2771295)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ หรรษา เรสซิเดนส์ ราชดำริ (คอนโด) ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2771295)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
106 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ หรรษา เรสซิเดนส์ ราชดำริ (คอนโด) ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2742841)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ หรรษา เรสซิเดนส์ ราชดำริ (คอนโด) ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2742841)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
138 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ หรรษา เรสซิเดนส์ ราชดำริ (คอนโด) ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2735198)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ หรรษา เรสซิเดนส์ ราชดำริ (คอนโด) ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2735198)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
56 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โรงแรม หรรษา ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1892491)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โรงแรม หรรษา ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1892491)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
85 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:59
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด หรรษา ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 106 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้าเพนนินซูล่าพลาซ่า

🚩 ให้เช่าคอนโด หรรษา ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 106 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้าเพนนินซูล่าพลาซ่า

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
106 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:30
รูปภาพ LTH6936 – Hansar Rajdamri FOR RENT 2 beds 2 baths Size 138 Sq.M.Near BTS Ratchadamri stations ONLY 100k/month

LTH6936 – Hansar Rajdamri FOR RENT 2 beds 2 baths Size 138 Sq.M.Near BTS Ratchadamri stations ONLY 100k/month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
138 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:05
รูปภาพ ให้เช่า หรรษา เรสซิเด้นซ์ เลขที่ 3/136 (ไม่รับชาวอินเดีย,ไม่รับในนามบริษัท) (ห้ามเลี้ยงสัตว์)

ให้เช่า หรรษา เรสซิเด้นซ์ เลขที่ 3/136 (ไม่รับชาวอินเดีย,ไม่รับในนามบริษัท) (ห้ามเลี้ยงสัตว์)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
135 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โรงแรม หรรษา ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 512025)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โรงแรม หรรษา ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 512025)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
106.82 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 03:27
รูปภาพ Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for rent

Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
108 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for rent

Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
106 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for rent

Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
160.3 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for rent

Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
107.89 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ Hansar Rajdamri 1 bedroom, for rent

Hansar Rajdamri 1 bedroom, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
76 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for rent

Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
110 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for rent

Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
138 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ Hansar Rajdamri 3 bedrooms, for rent

Hansar Rajdamri 3 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
348.25 ตร.ม.
฿250,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ ✨✨หรรษา เรซิเด็นซ์ บางกอก จองด่วนก่อนใคร

✨✨หรรษา เรซิเด็นซ์ บางกอก จองด่วนก่อนใคร

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
56.04 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 12:11
รูปภาพ  Hansar Residences Bangkok 🌳 Quality Living with Sport Club View & Private Lift ✨ ใกล้ BTS Ratchadamri

Hansar Residences Bangkok 🌳 Quality Living with Sport Club View & Private Lift ✨ ใกล้ BTS Ratchadamri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
107 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:33
รูปภาพ Hansar Residences Bangkok💎 Ultra-Spacious Luxury Unit 💎 Elegant Luxury Living in Ratdamri Location

Hansar Residences Bangkok💎 Ultra-Spacious Luxury Unit 💎 Elegant Luxury Living in Ratdamri Location

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
107 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:33

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โรงแรม หรรษา ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1395574)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
130 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โรงแรม หรรษา ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1417119)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
138 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿101,449 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:49
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ หรรษา ราชดำริ 6116856

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ หรรษา ราชดำริ 6116856

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
110 ตร.ม.
฿16,600,000
UPDATE !
(฿150,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:39
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โรงแรม หรรษา ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 438761)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
56 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿148,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:29
ขายหรรษา ราชดำริ ห้องใหญ่ สวย เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมลิฟท์ส่วนตัว ใกล้ BTS ราชดำริ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
138 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿101,449 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:04
Luxury Condo in Rajdamri, 2 bedroom, high floor, fully furnished. Leasehold : 31/1/2584 (17 years) can be continued.

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
138 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿123,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 04:59
🔥13 ลบ (All in)🔥- 2 นอน 3 น้ำ มีอ่าง ห้องใหญ่ 138 ตร.ม. ทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS ราชดำริ 150 ม. ที่ Hansar Rajdamri / ขายคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
138 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿94,203 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 03:36
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ หรรษา เรสซิเดนส์ ราชดำริ (คอนโด) ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2742490)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
138 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿100,725 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โรงแรม หรรษา ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 510805)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
78 ตร.ม.
฿8,250,000
UPDATE !
(฿105,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:26
Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for sale

Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
114 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿113,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for sale

Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
138 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿101,449 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06

โครงการใกล้เคียง Hansar Rajdamri

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom572 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom265 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless952 ประกาศ
ขาย Life One Wireless214 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1051 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit398 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan156 ประกาศ
ขาย Q Langsuan46 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom476 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom78 ประกาศ
เดอะ เนสท์ เพลินจิต
เดอะ เนสท์ เพลินจิต

The Nest Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Nest Ploenchit24 ประกาศ
ขาย The Nest Ploenchit7 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Prive by Sansiri26 ประกาศ
ขาย Prive by Sansiri6 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230