รูป Grand Condominium Wutthakat 53 - รูปที่ 1/3
รูป Grand Condominium Wutthakat 53 - รูปที่ 2/3
รูป Grand Condominium Wutthakat 53 - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Grand Condominium Wutthakat 53

แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53จอมทอง กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Grand Condominium Wutthakat 53
คอนโดมิเนียม
จอมทอง กรุงเทพมหานคร
157
- เมตร
2019
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Wutthakat

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Key Sathorn - Ratchapruek

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 64 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Key Wutthakat

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Wutthakat

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Aspire Sathorn - Taksin (Timber Zone)

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Taksin (Timber Zone)

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Taksin (Timber Zone)

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

The Parkland Ratchada - Thapra

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Aspire Wutthakat

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Wutthakat

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 4,956 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,543 ประกาศ

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,405 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,193 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,460 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,580 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,102 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.9 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.7 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,087 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,314 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 8,753 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศขาย 3,683 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,392 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,442 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,686 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,762 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,978 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 4 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,246 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,791 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,993 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,385 ประกาศ

เขตจอมทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจอมทอง

มีประกาศให้เช่า 902 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจอมทอง

มีประกาศขาย 333 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,157 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,828 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 4,810 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,596 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,497 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 947 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 4,921 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,470 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 9 อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.3 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.00 - 30.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨  Grand Condominium Wutthakat 53

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨 Grand Condominium Wutthakat 53

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿8,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔴RI21536🔴 ให้เช่าถูกมาก👍Grand Condominium Wutthakat 53 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RI21536🔴 ให้เช่าถูกมาก👍Grand Condominium Wutthakat 53 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ใกล้ BTS วุฒากาศ คอนโด grand wuttakat 53

ให้เช่า คอนโด ใกล้ BTS วุฒากาศ คอนโด grand wuttakat 53

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/04/2569 12:53

ประกาศขายในโครงการ (8)

A033386 Grand Condominium Wutthakat 53

A033386 Grand Condominium Wutthakat 53

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿64,815 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🚩 ขายคอนโด แกรนด์ คอนโด วุฒากาศ 53 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด แกรนด์ คอนโด วุฒากาศ 53 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
📌 ขายคอนโด แกรนด์ คอนโด วุฒากาศ 53 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
🏢 ขายคอนโด : Grand Condominium Wutthakat 53 (แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13140

🏢 ขายคอนโด : Grand Condominium Wutthakat 53 (แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13140

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
27 ตร.ม.
฿1,659,000
UPDATE !
(฿61,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
🎉 ขายคอนโด แกรนด์ คอนโด วุฒากาศ 53 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:00
ขาย  แกรนด์ วุฒากาศ ( Grand Condominium Wutthakat 53) ใกล้ BTS วุฒากาศ  ห้องมุม วิวสระ มีเครื่องซักผ้าฝาหน้า ถูกสุดในตึก มากๆ

ขาย แกรนด์ วุฒากาศ ( Grand Condominium Wutthakat 53) ใกล้ BTS วุฒากาศ ห้องมุม วิวสระ มีเครื่องซักผ้าฝาหน้า ถูกสุดในตึก มากๆ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿59,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
SC0392 🔥ขายด่วน แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 1นอน 30ตร.ม ชั้น5 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11

โครงการใกล้เคียง Grand Condominium Wutthakat 53

ไอดีโอ วุฒากาศ
ไอดีโอ วุฒากาศ

IDEO Wutthakat

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Wutthakat84 ประกาศ
ขาย IDEO Wutthakat41 ประกาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Key Wutthakat94 ประกาศ
ขาย The Key Wutthakat30 ประกาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Wutthakat29 ประกาศ
ขาย Aspire Wutthakat17 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230