🏢 ขายคอนโด : Grand Condominium Wutthakat 53 (แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13140

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6026290

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Grand Condominium Wutthakat 53 (แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13140 - รูปที่ 1/5
รูป 🏢 ขายคอนโด : Grand Condominium Wutthakat 53 (แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13140 - รูปที่ 2/5
รูป 🏢 ขายคอนโด : Grand Condominium Wutthakat 53 (แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13140 - รูปที่ 3/5
รูป 🏢 ขายคอนโด : Grand Condominium Wutthakat 53 (แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13140 - รูปที่ 4/5
รูป 🏢 ขายคอนโด : Grand Condominium Wutthakat 53 (แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13140 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
1,659,000 (61,444 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
27 ตร.ม.

แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53 จอมทอง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Grand Condominium Wutthakat 53 (แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C13140 

============= =============

💸 ราคาขาย: 1,659,000 บาท

🌑 ขนาด: 27 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 5-10 | - | ตึก - | ทิศ - 

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @114qmwrq (มี @ ด้วยนะคะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่: 

https://lin.ee/rtbc1O3

☎️ คุณปาล์ม: 093-5151461

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Grand Condominium Wutthakat 53
  • 1,659,000 (61,444 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5-10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Grand Condominium Wutthakat 53

จอมทอง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

2.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ม.สยาม

4.4 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ Grand Condominium Wutthakat 53

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (8)
ยังไม่เจอประกาศ ในแกรนด์ คอนโดมิเนียม วุฒากาศ 53ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help