รูป The Key Wutthakat - รูปที่ 1/22
รูป The Key Wutthakat - รูปที่ 2/22
รูป The Key Wutthakat - รูปที่ 3/22
รูป The Key Wutthakat - รูปที่ 4/22
รูป The Key Wutthakat - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

The Key Wutthakat

เดอะ คีย์ วุฒากาศธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
31ยูนิตขาย
76ยูนิตเช่า

เปิดมุมมองชีวิตสู่การเริ่มต้นที่ดีที่ THE KEY BTS Wutthakat ค้นพบความสมบูรณ์...ในแบบที่เป็นคุณ กับรูปแบบการอยู่อาศัยคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์นเพียง 80 เมตรจาก BTS วุฒากาศ สะดวกครบครันในที่เดียว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 76 ห้อง และประกาศขาย 31 ห้อง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
441
2.6 เมตร
2015
40 บาท/ตร.ม.
1
21
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6849ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 143 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Supalai Loft Talat Phlu Station

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The President Sathorn - Ratchaphruek

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

IDEO Wutthakat

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

The President Sathorn - Ratchaphruek 2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek 2

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek 2

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The President Sathorn - Ratchaphruek 3

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek 3

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek 3

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

The Key Sathorn - Ratchapruek

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 104 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

BTS วุฒากาศ

ห่างออกไป 100 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 2,271 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วุฒากาศ

มีประกาศขาย 569 ประกาศ

BTS บางหว้า

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางหว้า

มีประกาศให้เช่า 1,405 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางหว้า

มีประกาศขาย 489 ประกาศ

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,276 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,714 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,723 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,467 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,391 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,674 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,963 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,299 ประกาศ

ม.สยาม

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,672 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,501 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.1 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ

ห่างไป 3.9 กม.

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,932 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,896 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,789 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,869 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,227 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,123 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,465 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,537 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,680 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,096 ประกาศ

เขตจอมทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจอมทอง

มีประกาศให้เช่า 936 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจอมทอง

มีประกาศขาย 354 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,490 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,957 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,495 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,504 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,112 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,709 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,084 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,759 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,691 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 1,064 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,185 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,606 ประกาศ

รพ.บางไผ่

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,663 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 1,065 ประกาศ

รพ.พญาไท 3

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 3

มีประกาศให้เช่า 3,731 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 3

มีประกาศขาย 1,068 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 32.4 - 33.1 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (76)

ดูประกาศทั้งหมด (76)
รูปภาพ #SC13671    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เดอะ คีย์ วุฒากาศ​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13671    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เดอะ คีย์ วุฒากาศ​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ 🦋RB24590 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ คีย์ วุฒากาศ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24590 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ คีย์ วุฒากาศ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24385 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ คีย์ วุฒากาศ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24385 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ คีย์ วุฒากาศ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ คีย์ วุฒากาศ พร้อมอยู่ ST0940

ให้เช่า เดอะ คีย์ วุฒากาศ พร้อมอยู่ ST0940

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:08
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ คีย์ วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-93658 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-93658 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ คีย์ วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-153792 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-153792 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ คีย์ วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-153639 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-153639 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ ใกล้ บีทีเอส วุฒากาศ *สวย 2นอน* ที่ Line: @homefinder

ให้เช่า คอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ ใกล้ บีทีเอส วุฒากาศ *สวย 2นอน* ที่ Line: @homefinder

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:39
รูปภาพ 💖🏠 For rent , the key wutthakat

💖🏠 For rent , the key wutthakat

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:02
รูปภาพ DL26050352 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ (The Key Wutthakat) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL26050352 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ (The Key Wutthakat) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ 🔮RB24590 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ คีย์ วุฒากาศ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24590 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ คีย์ วุฒากาศ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB24385 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ คีย์ วุฒากาศ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24385 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ คีย์ วุฒากาศ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB23423 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ คีย์ วุฒากาศ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23423 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ คีย์ วุฒากาศ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB23547 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ คีย์ วุฒากาศ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23547 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ คีย์ วุฒากาศ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ ปล่อยเช่า The key bts วุฒากาศ ว่างพร้อมอยู่

ปล่อยเช่า The key bts วุฒากาศ ว่างพร้อมอยู่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:24
รูปภาพ เช่าคอนโด The Key Wutthakat/เดอะ คีย์ วุฒากาศ (A6902004)  ID Line : @condo42

เช่าคอนโด The Key Wutthakat/เดอะ คีย์ วุฒากาศ (A6902004) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
57 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
🔥 ขายด่วน, วิวสระ, ห้องมุม!!🔥 Code C20250800068..........The Key Wutthakat, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-9
56.38 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿70,770 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:17
DL26050353 ขายคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ (The Key Wutthakat) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿4,700,000
NEW !
(฿83,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:01
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะคีย์ วุฒากาศ 5335891

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะคีย์ วุฒากาศ 5335891

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿87,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
ขายคอนโด The Key BTS Wuttakat ราคาเท่าทุนเจ้าของขายเอง 1665464

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
33 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿90,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะคีย์ วุฒากาศ 175161

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะคีย์ วุฒากาศ 175161

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
56 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿92,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะคีย์ วุฒากาศ 6212337

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะคีย์ วุฒากาศ 6212337

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿83,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะคีย์ วุฒากาศ 1620686

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะคีย์ วุฒากาศ 1620686

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
56 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿105,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
🚩 ขายคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 56.00 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
56 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:01
🔺 ขายคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 56.00 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
56 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 56.00 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
56 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:01
🏢 ขายคอนโด : The Key Wutthakat (เดอะ คีย์ วุฒากาศ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10924

🏢 ขายคอนโด : The Key Wutthakat (เดอะ คีย์ วุฒากาศ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10924

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿83,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
📌 ด่วน‼️ ขายลดภาระ ฟังก์ชันครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ MD-25081146

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
56 ตร.ม.
฿3,520,000
UPDATE !
(฿62,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:45
ขายด่วน 🔥 The Key Wutthakat 🔥 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿4,700,000
NEW !
(฿83,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:08
✨ ขาย เดอะคีย์ วุฒากาศ ✨  ราคา 3,500,000 บาท

✨ ขาย เดอะคีย์ วุฒากาศ ✨ ราคา 3,500,000 บาท

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
56 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
P-135562 ต้องการขายคอนโด เดอะ คีย์ วุฒากาศ ถนน ริมคลองด่าน Bang Kho, Chom Thong, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
56 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿64,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:10
A034178 The Key Wutthakat

A034178 The Key Wutthakat

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
32 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿73,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A034183 The Key Wutthakat

A034183 The Key Wutthakat

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
33 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Wutthakat87 ประกาศ
ขาย IDEO Wutthakat37 ประกาศ
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2

The President Sathorn - Ratchaphruek 2

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3

The President Sathorn - Ratchaphruek 3

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230