รูป Life Sukhumvit 62 - รูปที่ 1/38
รูป Life Sukhumvit 62 - รูปที่ 2/38
รูป Life Sukhumvit 62 - รูปที่ 3/38
รูป Life Sukhumvit 62 - รูปที่ 4/38
รูป Life Sukhumvit 62 - รูปที่ 5/38
คอนโดมิเนียม

Life Sukhumvit 62

ไลฟ์ สุขุมวิท 62พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
71ยูนิตขาย
220ยูนิตเช่า

ไลฟ์ สุขุมวิท 62 Life Sukhumvit 62 พัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 24 ชั้น 438 ยูนิต, ร้านค้า 1 ยูนิต Life Sukhumvit 62 ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 62 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กทม. คอนโดใกล้รถไฟฟ้า เเละถึงจุดขึ้น-ลงทางด่วน นอกจากนี้ใกล้ห้างสรรพสินค้าขนาดใหญ่มากมาย มีความสะดวกสบายและอุดมสมบูรณ์ เข้าสู่ใจกลางเมืองได้ง่าย สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -The Phyll สุขุมวิท 54 , Tesco Lotus อ่อนนุช, Big C อ่อนนุช, Gateway เอกมัย, ตลาดอุดมสุข -รถไฟฟ้า BTS บางจาก -ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -ร.พ.กล้วยน้ำไท 1 , ร.พ.สุขุมวิท -ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท 4 , ร.ร.นานาชาติเซนต์แอนดรูว์ส

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 220 ห้อง และประกาศขาย 71 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Life Sukhumvit 62
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
438
2.6 เมตร
2019
49 บาท/ตร.ม.
1
24
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26666ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 472 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 207 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 309 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 474 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Tree Onnut Station

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 50

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 326 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,433 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,348 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,734 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,477 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.3 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,772 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,757 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,417 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,296 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.3 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,347 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,544 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,476 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,528 ประกาศ

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,058 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,432 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,182 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,142 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 910 เมตร

สุขุมวิท 62

ห่างออกไป 250 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 62

มีประกาศให้เช่า 361 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 62

มีประกาศขาย 79 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,714 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,983 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,780 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,931 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.3 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(6 รีวิวโครงการ)
Room Corner

Room Corner

11/09/2565

เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า

(5)
Condo Stocks

Condo Stocks

30/07/2564

คอนโดใหม่ ใกล้ บีทีเอส บางจาก

(5)
Prompt You Real Estate

Prompt You Real Estate

27/04/2564

ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Theresa S.

Theresa S.

27/04/2564

(5)
(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

11/02/2564

สวยงามครับ เปนคอนโดสร้างใหม่ อยู่ติดถนนสายบางจาก เลี้ยวขวาขึ้นทางด่วนได้เลย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (220)

ดูประกาศทั้งหมด (220)
รูปภาพ ***ให้เช่าห้องสภาพดี ราคาปล่อยเช่า 13,000 บาทต่อเดือน  1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30 ตร.ม. ชั้น 8 เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ STANDARD

***ให้เช่าห้องสภาพดี ราคาปล่อยเช่า 13,000 บาทต่อเดือน 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30 ตร.ม. ชั้น 8 เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:15
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2033932)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2033932)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
50 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2101479)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2101479)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2739791)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2739791)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2831433)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2831433)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 674802)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 674802)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 1529039)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 1529039)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 379040)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 379040)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2719679)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2719679)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2832365)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2832365)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 384405)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 384405)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27
รูปภาพ 💥CP-10690💥ว่าง ให้ เช่า ไลฟ์ สุขุมวิท 62👉แอดไลน์ @accessliving

💥CP-10690💥ว่าง ให้ เช่า ไลฟ์ สุขุมวิท 62👉แอดไลน์ @accessliving

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
68 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:10
รูปภาพ 💥CP-9018💥ว่าง ให้ เช่า  ไลฟ์ สุขุมวิท 62 👉แอดไลน์ @seecondo

💥CP-9018💥ว่าง ให้ เช่า ไลฟ์ สุขุมวิท 62 👉แอดไลน์ @seecondo

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:10
รูปภาพ 💥CP-10612💥ว่าง ให้ เช่า ไลฟ์ สุขุมวิท 62👉แอดไลน์ @accessliving

💥CP-10612💥ว่าง ให้ เช่า ไลฟ์ สุขุมวิท 62👉แอดไลน์ @accessliving

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
25 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:10
รูปภาพ 💥DL-1568💥ว่าง ให้ เช่า ไลฟ์ สุขุมวิท 62👉แอดไลน์ @bravehouse

💥DL-1568💥ว่าง ให้ เช่า ไลฟ์ สุขุมวิท 62👉แอดไลน์ @bravehouse

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:10
รูปภาพ 💥CP-6392💥ว่าง ให้ เช่า  ไลฟ์ สุขุมวิท 62👉แอดไลน์ @primecondo

💥CP-6392💥ว่าง ให้ เช่า ไลฟ์ สุขุมวิท 62👉แอดไลน์ @primecondo

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:10
รูปภาพ 💥CP-7502💥ว่าง ให้ เช่า  ไลฟ์ สุขุมวิท 62 👉แอดไลน์ @wincondo

💥CP-7502💥ว่าง ให้ เช่า ไลฟ์ สุขุมวิท 62 👉แอดไลน์ @wincondo

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:10
รูปภาพ 💥DL-9641💥ว่าง ให้ เช่า  ไลฟ์ สุขุมวิท 62 👉แอดไลน์ @rentbkk

💥DL-9641💥ว่าง ให้ เช่า ไลฟ์ สุขุมวิท 62 👉แอดไลน์ @rentbkk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:10
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 1973123)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 1973123)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (71)

ดูประกาศทั้งหมด (71)
💥SL-6790💥ด่วน ขายคอนโด ราคาดี ไลฟ์ สุขุมวิท 62👉แอดไลน์ @fastcondo

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
46 ตร.ม.
฿6,950,000
UPDATE !
(฿151,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:10
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2339955)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2745446)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
68 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿132,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:26
คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ สุขุมวิท 62   ซอย สุขุมวิท 62 บางจาก พระโขนง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ซอย สุขุมวิท 62 บางจาก พระโขนง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿122,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:55
ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงเทพ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
29 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿117,241 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:30
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  ไลฟ์ สุขุมวิท 62 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-142779 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-142779 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
26 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿90,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
ขายคอนโด  ไลฟ์ สุขุมวิท 62 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-138887 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-138887 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿96,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
39.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

39.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
39.9 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿132,832 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
30.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

30.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30.1 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿162,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
30.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

30.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
30 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
30.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางจาก

30.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿126,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

68.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
68 ตร.ม.
฿11,750,000
UPDATE !
(฿172,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางจาก

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿137,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
30.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

30.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿109,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿4,290,000
UPDATE !
(฿122,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
29.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

29.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
29.9 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿113,712 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
30.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

30.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
30.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

30.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿131,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Life Sukhumvit 62

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93472 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray202 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray62 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit309 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit120 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 50
ริทึ่ม สุขุมวิท 50

Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 50326 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 5069 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A