รูป Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada - รูปที่ 1/8
รูป Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada - รูปที่ 2/8
รูป Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada - รูปที่ 3/8
รูป Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada - รูปที่ 4/8
รูป Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada

ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดาดินแดง กรุงเทพมหานคร4.0/5
18ยูนิตขาย
42ยูนิตเช่า

คอนโดมิติใหม่บนทำเลที่ดีที่สุดบนถ .สุทธฺสาร - รัชดา รายล้อมด้วยมิติแห่งการอยู่อาศัยในเวลากลางวัน และมิติแห่งมนต์เสน่ห์ ในยามค่ำคืน ทุกดีไซน์และฟังก์ชั่นในทุกส่วนถูกออกแบบมาเพื่อให้ทุกย่างก้าวของคุณสนุกไปกับมิติการใช้ชีวิต

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 42 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
281
2.55 เมตร
2016
42 บาท/ตร.ม.
1
17

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 251 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 215 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Metro Sky Ratchada

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Sky Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Ratchada

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

U Delight @ Jatujak Station

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Life @ Ratchada - Suthisan

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Ivy Ratchada

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Ratchada

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Centric Ratchada - Suthisan

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Suthisan

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Suthisan

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,840 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,140 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,303 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,743 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 2 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,355 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.9 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,704 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,066 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,578 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,850 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.8 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,568 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,972 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,495 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,719 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.1 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,901 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,694 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,263 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,472 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,441 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,949 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,760 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,625 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างออกไป 80 เมตร

ยูเนี่ยน มอลล์

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศให้เช่า 11,357 ประกาศ

ประกาศขาย ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศขาย 4,079 ประกาศ

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 24,690 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,600 ประกาศ

ฟอร์จูนทาวน์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ฟอร์จูนทาวน์

มีประกาศให้เช่า 58,190 ประกาศ

ประกาศขาย ฟอร์จูนทาวน์

มีประกาศขาย 20,229 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,255 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,300 ประกาศ

ถนนประชาสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 2,570 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศขาย 763 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,106 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,764 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,861 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,006 ประกาศ

อินทามระ 35

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อินทามระ 35

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อินทามระ 35

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

อินทามระ 22

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อินทามระ 22

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อินทามระ 22

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,610 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,847 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 27,226 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,166 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 34.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
ND_property1

ND_property1

05/02/2564

ร่มรื่น

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (42)

ดูประกาศทั้งหมด (42)
รูปภาพ 🤝🏻RB24435 ให้เช่าถูกมาก👍ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24435 ให้เช่าถูกมาก👍ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:57
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ฟิวส์ มิติ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ สถานีดับเพลิงสุทธิสาร

ให้เช่าคอนโด ฟิวส์ มิติ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ สถานีดับเพลิงสุทธิสาร

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:45

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:45

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:45

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:45

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:45
รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧  ให้เช่า Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada *ว่าง 9 มิถุนายน 2569* 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada *ว่าง 9 มิถุนายน 2569* 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:14
รูปภาพ 🦋RB24435 ให้เช่าถูกมาก📢ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24435 ให้เช่าถูกมาก📢ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:02
รูปภาพ 🔮RB24435 ให้เช่าถูกมาก👍ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24435 ให้เช่าถูกมาก👍ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:54
รูปภาพ FD-00149✨🌷 ให้เช่าคอนโด Fuse Miti Sutthisan–Ratchada (ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร–รัชดา) 🌷✨

FD-00149✨🌷 ให้เช่าคอนโด Fuse Miti Sutthisan–Ratchada (ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร–รัชดา) 🌷✨

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:32
รูปภาพ เช่าคอนโด Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada/ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา (B6901102) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada/ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา (B6901102) ID Line : @condo88

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:02
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ฟิวส์ มิติ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ สถานีดับเพลิงสุทธิสาร

🎉 ให้เช่าคอนโด ฟิวส์ มิติ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ สถานีดับเพลิงสุทธิสาร

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ฟิวส์ มิติ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ สถานีดับเพลิงสุทธิสาร

🎊 ให้เช่าคอนโด ฟิวส์ มิติ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ สถานีดับเพลิงสุทธิสาร

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:30
รูปภาพ คอนโด ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา (นายหน้าคอนโดมืออาชีพ)🔥🔥

คอนโด ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา (นายหน้าคอนโดมืออาชีพ)🔥🔥

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:34
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ฟิวส์ มิติ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ สถานีดับเพลิงสุทธิสาร

📌 ให้เช่าคอนโด ฟิวส์ มิติ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ สถานีดับเพลิงสุทธิสาร

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ฟิวส์ มิติ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ สถานีดับเพลิงสุทธิสาร

🔺 ให้เช่าคอนโด ฟิวส์ มิติ รัชดา-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ สถานีดับเพลิงสุทธิสาร

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔥 สุทธิสาร–รัชดา ห้องสวย ครบ พร้อมอยู่! 🔥 ให้เช่า Fuse Miti Sutthisan–Ratchada ทำเลดี ใกล้ MRT เดินทางสะดวก เข้าเมืองง่ายสุดๆ 🚆✨

🔥 สุทธิสาร–รัชดา ห้องสวย ครบ พร้อมอยู่! 🔥 ให้เช่า Fuse Miti Sutthisan–Ratchada ทำเลดี ใกล้ MRT เดินทางสะดวก เข้าเมืองง่ายสุดๆ 🚆✨

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿11,980/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 06:00
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! 2 นอน 2 น้ำ ใกล้ MRT สุทธิสาร Fuse Miti รัชดา–สุทธิสาร🔥MD-25031787

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! 2 นอน 2 น้ำ ใกล้ MRT สุทธิสาร Fuse Miti รัชดา–สุทธิสาร🔥MD-25031787

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-15
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:35
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ฟิวส์ มิติ รัชดา-สุทธิสาร MD-26085913

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ฟิวส์ มิติ รัชดา-สุทธิสาร MD-26085913

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-17
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:35

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (18)

#SC12036 ​​ 📌  ขาย | 🟦🟨ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา​​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
30.25 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿94,215 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:09
ขาย Fuse Miti Ratchada Suttisan 1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 32 ตารางเมตร

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿104,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา 1373366

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.24 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿90,253 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
[ลงทุนคุ้ม! ขายพร้อมผู้เช่า P-149244 ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร-รัชดา  ใกล้ MRT สุทธิสาร และทางด่วน] | line @easythaihome 085-592-2897 | 2.4 ล้าน

[ลงทุนคุ้ม! ขายพร้อมผู้เช่า P-149244 ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร-รัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร และทางด่วน] | line @easythaihome 085-592-2897 | 2.4 ล้าน

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
29 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿82,759 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:10
#A124309 ✅ 5/1/69  ขายคอนโด Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124309 ✅ 5/1/69 ขายคอนโด Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿104,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 17:00
DL26010066 ขายคอนโด ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา (Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada) ใกล้ MRT สุทธิสาร  พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26010066 ขายคอนโด ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา (Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿104,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:18
🏢 ขายคอนโด : Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada (ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10188

🏢 ขายคอนโด : Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada (ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร - รัชดา) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10188

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32.43 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿89,115 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:55
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร รัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 857190)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
32 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿109,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟิวส์ มิติ สุทธิสาร รัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 740893)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿104,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
A033304 Fuse Miti Ratchada - Sutthisan

A033304 Fuse Miti Ratchada - Sutthisan

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
29 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿82,759 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
Wish Signature Midtown Siam 1 bedroom, for sale

Wish Signature Midtown Siam 1 bedroom, for sale

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
35 ตร.ม.
฿5,950,000
UPDATE !
(฿170,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Wish Signature Midtown Siam 1 bedroom, for sale

Wish Signature Midtown Siam 1 bedroom, for sale

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
27 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿174,074 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Wish Signature Midtown Siam 1 bedroom, for sale

Wish Signature Midtown Siam 1 bedroom, for sale

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
35 ตร.ม.
฿6,170,000
UPDATE !
(฿176,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada 2 bedrooms, for sale

Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada 2 bedrooms, for sale

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
50 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿98,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Wish Signature Midtown Siam 1 bedroom, for sale

Wish Signature Midtown Siam 1 bedroom, for sale

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
30.33 ตร.ม.
฿5,835,690
UPDATE !
(฿192,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Wish Signature Midtown Siam 1 bedroom, for sale

Wish Signature Midtown Siam 1 bedroom, for sale

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
30 ตร.ม.
฿6,150,000
UPDATE !
(฿205,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/06/2568 09:01
Wish Signature Midtown Siam 1 bedroom, for sale

Wish Signature Midtown Siam 1 bedroom, for sale

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
33.07 ตร.ม.
฿5,560,000
UPDATE !
(฿168,128 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/06/2568 09:01
Wish Signature Midtown Siam 1 bedroom, for sale

Wish Signature Midtown Siam 1 bedroom, for sale

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
30.33 ตร.ม.
฿6,005,340
UPDATE !
(฿198,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/06/2568 09:01

โครงการใกล้เคียง Fuse MiTi Sutthisan - Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17251 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1780 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek215 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek105 ประกาศ
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1732 ประกาศ
เมโทร สกาย รัชดา
เมโทร สกาย รัชดา

Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Sky Ratchada13 ประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada34 ประกาศ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Ratchada30 ประกาศ
ขาย Ivy Ratchada11 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230