รูป Formosa Ladprao 7 - รูปที่ 1/13
รูป Formosa Ladprao 7 - รูปที่ 2/13
รูป Formosa Ladprao 7 - รูปที่ 3/13
รูป Formosa Ladprao 7 - รูปที่ 4/13
รูป Formosa Ladprao 7 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Formosa Ladprao 7

ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
20ยูนิตเช่า

เพียง 5 นาทีจาก MRT ลาดพร้าว และ MRT พหลโยธิน เดินทางสู่ ถ.รัชดา, ถ.วิภาวดี, ถ.พหลโยธิน ได้ง่ายๆ ใกล้แหล่งช็อปปิ้ง เซ็นทรัล ลาดพร้าว, ยูเนี่ยนมอลล์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 20 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Formosa Ladprao 7
คอนโดมิเนียม
ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
97
2.4 เมตร
2017
45.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Jatujak - Mochit

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 518 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 255 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 154 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

The Saint Residences

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 691 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 265 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Life Ladprao

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 849 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 157 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 64 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างออกไป 580 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Life @ Ratchada

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Equinox

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Equinox

มีคอนโดให้เช่า 210 ประกาศ

ขายคอนโด Equinox

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,306 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,396 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,359 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,083 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 5,204 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,344 ประกาศ

BTS หมอชิต

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS หมอชิต

มีประกาศให้เช่า 3,703 ประกาศ

ประกาศขาย BTS หมอชิต

มีประกาศขาย 1,201 ประกาศ

MRT รัชดา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,546 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 743 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,158 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,364 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,211 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,734 ประกาศ

ม.เซนต์จอห์น

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศให้เช่า 7,630 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศขาย 2,288 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,249 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,870 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,703 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,050 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 7.7 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,396 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างออกไป 520 เมตร

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,495 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,706 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,568 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,973 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,245 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,465 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,884 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,686 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,120 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,017 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.3 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,203 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,716 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,999 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,770 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,252 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,392 ประกาศ

สวนรถไฟ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,356 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,810 ประกาศ

สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ

ห่างไป 2.4 กม.

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,054 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,881 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,212 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,700 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,841 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,002 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,023 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,776 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,038 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,175 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31.72 - 41.86 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (20)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ให้เช่าคอนโด ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ให้เช่าคอนโด ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3.0
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 MRT-พหลโยธิน จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-93483 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 MRT-พหลโยธิน จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-93483 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 MRT-พหลโยธิน จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-111571 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 MRT-พหลโยธิน จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-111571 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
39.8 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 05:03
รูปภาพ 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน จอมพล

41.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน จอมพล

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:45
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2206010)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2206010)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
69.13 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2817009)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2817009)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40.77 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:09
รูปภาพ ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7  เริ่มต้นความสะดวกสบายได้ที่นี่

ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 เริ่มต้นความสะดวกสบายได้ที่นี่

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
63 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:31
รูปภาพ #A124290 ✅ 7/11/68  ให้เช่า Formosa Ladprao 7 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124290 ✅ 7/11/68 ให้เช่า Formosa Ladprao 7 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124364 ✅ 5/2/69  ให้เช่า Formosa Ladprao 7 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124364 ✅ 5/2/69 ให้เช่า Formosa Ladprao 7 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37.75 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2878007)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2878007)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 19:08
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎Formosa Ladprao 7

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎Formosa Ladprao 7

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿14,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿13,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ #R3442 ให้เช่า คอนโด Formosa Ladprao 7

#R3442 ให้เช่า คอนโด Formosa Ladprao 7

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41.86 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #A259 For rent Formosa Ladprao 7 ใกล้ลาดพร้าว

#A259 For rent Formosa Ladprao 7 ใกล้ลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5628 ให้เช่า Formosa Ladprao 7

#S5628 ให้เช่า Formosa Ladprao 7

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37.75 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1650 ให้เช่าคอนโด Formosa Ladprao 7

#Z1650 ให้เช่าคอนโด Formosa Ladprao 7

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
63 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4616 ให้เช่าคอนโด Formosa Ladprao 7

#R4616 ให้เช่าคอนโด Formosa Ladprao 7

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
41 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ ⭐️⭐️ 215284 ให้เช่า Formosa Ladprao 7 (วิวสวน) 💳💳ยินดีรับบัตรเครดิต💳💳แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) ⭐️⭐️  (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

⭐️⭐️ 215284 ให้เช่า Formosa Ladprao 7 (วิวสวน) 💳💳ยินดีรับบัตรเครดิต💳💳แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) ⭐️⭐️ (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 18:22

ประกาศขายในโครงการ (12)

#A124365 ✅ 5/2/69  ขายคอนโด Formosa Ladprao 7 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124365 ✅ 5/2/69 ขายคอนโด Formosa Ladprao 7 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37.75 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿105,695 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
🎯ห้องกว้าง ทำเลลาดพร้าว ราคาดี - Formosa Ladprao 7 ใกล้ Mrt ลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
63 ตร.ม.
฿5,750,000
UPDATE !
(฿91,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 16:19
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2848159)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.77 ตร.ม.
฿4,200,000
NEW !
(฿111,199 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2698729)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
63 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿96,825 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40.77 ตร.ม.
฿4,320,000
UPDATE !
(฿105,960 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
78.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

78.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
78 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿108,974 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
37.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

37.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37.7 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿105,836 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
41.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

41.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41.8 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿81,340 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
ขาย คอนโด Formosa ลาดพร้าว 7 1 ห้องนอน 40 ตรม. ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ ใกล้ MRT ลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿4,390,000
UPDATE !
(฿109,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:02
ขายคอนโดใกล้ 5 แยกลาดพร้าว ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 (Formosa Ladprao 7) ใกล้ MRT สายสีน้ำเงิน สถานีพหลโยธิน และสถานีลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40.77 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿68,678 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:11
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2728691)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36.15 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿99,585 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7  เริ่มต้นความสะดวกสบายได้ที่นี่

ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 เริ่มต้นความสะดวกสบายได้ที่นี่

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
63 ตร.ม.
฿5,850,000
UPDATE !
(฿92,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/02/2569 07:30

โครงการใกล้เคียง Formosa Ladprao 7

เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต

THE LINE Jatujak - Mochit

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences691 ประกาศ
ขาย The Saint Residences61 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao849 ประกาศ
ขาย Life Ladprao157 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1883 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1827 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada50 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada30 ประกาศ
อีควิน็อกซ์
อีควิน็อกซ์

Equinox

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Equinox210 ประกาศ
ขาย Equinox68 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230