รูป Flexi Suksawat - รูปที่ 1/31
รูป Flexi Suksawat - รูปที่ 2/31
รูป Flexi Suksawat - รูปที่ 3/31
รูป Flexi Suksawat - รูปที่ 4/31
รูป Flexi Suksawat - รูปที่ 5/31
คอนโดมิเนียม

Flexi Suksawat

เฟล็กซี่ สุขสวัสดิ์ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร5.0/5
2ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

“สุขไม่สะดุด ที่ เฟล็กซี่ สุขสวัสดิ์ ”คอนโดใหม่ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์

ให้คุณใช้ชีวิตลื่นไหลอย่างเต็มที่ไม่มีสะดุดด้วยทำเลศักยภาพ เชื่อมต่อถนนสายหลัก ทางด่วน และถนนวงแหวนฯ ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วงใต้

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Flexi Suksawat
คอนโดมิเนียม
ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
-
0
1
-
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เสนา logo

เสนา

132โครงการ
3507ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

ISSI Condo Suksawat

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า ISSI Condo Suksawat

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด ISSI Condo Suksawat

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Ivy River

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy River

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy River

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Lumpini Place Suksawat - Rama 2

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Suksawat - Rama 2

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Suksawat - Rama 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview

ห่างออกไป 580 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratburana - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Supalai Casa Riva

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Casa Riva

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Casa Riva

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

ห่างออกไป 280 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Saransook Supreme

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Saransook Supreme

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Saransook Supreme

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Suksawat View Manor

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Suksawat View Manor

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Suksawat View Manor

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bangkok Yacht Club

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Yacht Club

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Yacht Club

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สยาม

ห่างไป 7.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,599 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,425 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 2.9 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 5.1 กม.

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ

ห่างไป 3.3 กม.

รร.บางปะกอกวิทยาคม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,434 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,225 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,797 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,102 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างออกไป 480 เมตร

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,519 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,760 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,454 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,178 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,344 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,429 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,675 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,581 ประกาศ

เทอมินอล 21 พระราม 3

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 1,031 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศขาย 745 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 4.1 กม.

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,161 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,055 ประกาศ

ตลาดสดบางปะกอก

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 968 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 638 ประกาศ

เขตจอมทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจอมทอง

มีประกาศให้เช่า 960 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจอมทอง

มีประกาศขาย 334 ประกาศ

เขตราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 450 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 234 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,054 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,239 ประกาศ

ถนนราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 890 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 618 ประกาศ

ถนนสุขสวัสดิ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 686 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 318 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,169 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,551 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 2,973 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,846 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 9 อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

Type A

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Type A floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Paweena Ruamsuk

Paweena Ruamsuk

23/12/2568

คอนโดทำเลดี อยู่ซอยสุขสวัสดิ์ 13 ใกล้แหล่งของกิน เดินทางไปสาทร พระราม 3 ได้ง่าย ห้องมีหลายแบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องนอนพลัส พื้นที่หน้ากว้าง 5 เมตร* บางห้อง ทำให้รู้สึกโปร่งสบาย วิวดีห้องฝั่งคลองหรือวิวสวน สระว่ายน้ำ Courtyard มีบรรยากาศดีน่าอยู่มากๆ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ 📍 ปล่อยเช่าคอนโด Flexi Suksawat ใกล้ บิ๊กซีบางปะกอก ราคาดีมากก 📍STANDARD

📍 ปล่อยเช่าคอนโด Flexi Suksawat ใกล้ บิ๊กซีบางปะกอก ราคาดีมากก 📍

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/03/2569 14:36
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เฟล็กซี่ สุขสวัสดิ์ อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ ใกล้ Big C บางปะกอก

ให้เช่าคอนโด เฟล็กซี่ สุขสวัสดิ์ อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ ใกล้ Big C บางปะกอก

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:45
รูปภาพ ให้เช่า ห้องพร้อมเข้าอยู่   Flexi สุขสวัสดิ์

ให้เช่า ห้องพร้อมเข้าอยู่ Flexi สุขสวัสดิ์

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 01:59
รูปภาพ ให้เช่า เฟล็กซี่ สุขสวัสดิ์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เฟล็กซี่ สุขสวัสดิ์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:48
รูปภาพ 🧣 ให้เช่าคอนโด Flexi สุขสวัสดิ์ 🔻 ใกล้ BIG C บางปะกอก !!

🧣 ให้เช่าคอนโด Flexi สุขสวัสดิ์ 🔻 ใกล้ BIG C บางปะกอก !!

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.5 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 08:38

ประกาศขายในโครงการ (2)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สุขสวัสดิ์ ใน บางปะกอก (ID 1359307)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25.55 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿81,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/04/2569 19:10
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สุขสวัสดิ์ ใน บางปะกอก (ID 1359309)

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35.11 ตร.ม.
฿2,960,000
UPDATE !
(฿84,306 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 03:47

โครงการใกล้เคียง Flexi Suksawat

อิซซี่ คอนโด สุขสวัสดิ์
อิซซี่ คอนโด สุขสวัสดิ์

ISSI Condo Suksawat

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ขาย ISSI Condo Suksawat7 ประกาศ
ไอวี่ ริเวอร์
ไอวี่ ริเวอร์

Ivy River

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy River47 ประกาศ
ขาย Ivy River46 ประกาศ
ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2
ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2

Lumpini Place Suksawat - Rama 2

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว

Lumpini Ville Ratburana - Riverview

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2

Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คาซ่า ริวา
ศุภาลัย คาซ่า ริวา

Supalai Casa Riva

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Casa Riva54 ประกาศ
ขาย Supalai Casa Riva47 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขสวัสดิ์ - พระราม 2
ลุมพินี วิลล์ สุขสวัสดิ์ - พระราม 2

Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
สราญสุข สุพรีม

Saransook Supreme

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เช่า Saransook Supreme0 ประกาศ
ขาย Saransook Supreme0 ประกาศ

Suksawat View Manor

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
บางกอก ยอท คลับ

Bangkok Yacht Club

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ขาย Bangkok Yacht Club2 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230