รูป Estella Ekkamai - รูปที่ 1/7
รูป Estella Ekkamai - รูปที่ 2/7
รูป Estella Ekkamai - รูปที่ 3/7
รูป Estella Ekkamai - รูปที่ 4/7
รูป Estella Ekkamai - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Estella Ekkamai

เอสเตลล่า เอกมัย559 วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
69ยูนิตขาย
43ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสูง สไตล์ ART CONDOMINIUM ที่ฉีกแนวความคิดเดิมอย่างสิ้นเชิงด้วยการออกแบบภายในที่แตกต่างกัน การันตีด้วยรางวัลด้านการออกแบบ Highly Commended High-rise Architecture จาก The International Property Awards 2011 และด้วยจำนวนยูนิตเพียง 253 ยูนิต และที่จอดรถมากถึง 60% ของจำนวนยูนิตทั้งหมด สร้างความเป็นส่วนตัว บนทำเลที่น่าจับตามองที่สุดในย่านสุขุมวิท-เอกมัย เพื่อสร้างมาตรฐานการอยู่อาศัยใหม่ ใจกลางเอกมัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 43 ห้อง และประกาศขาย 69 ห้อง

คอนโดมิเนียม
559 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
259
2.8,3.3 เมตร
2012
45 บาท/ตร.ม.
1
30

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 325 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 228 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 366 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 248 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

Supalai Park Ekkamai - Thonglor

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ekkamai - Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ekkamai - Thonglor

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,230 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,809 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,657 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,585 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ รามคำแหง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,178 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,774 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,496 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,854 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.3 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,410 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,037 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 21,031 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,863 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,820 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,280 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,698 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,271 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.5 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,433 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,591 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,111 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,270 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,650 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,385 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.4 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,735 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,822 ประกาศ

ท่าเรือโรงเรียนวิจิตร

ห่างออกไป 710 เมตร

ท่าเรือชาญอิสระ

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือสุเหร่าบ้านดอน

ห่างออกไป 780 เมตร

ท่าเรือซอยทองหล่อ

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,869 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,685 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,919 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,837 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,157 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,919 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,476 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,037 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,739 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างไป 3.5 กม.

เอกมัย 28

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอกมัย 28

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เอกมัย 28

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,139 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,642 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,996 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,855 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,087 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,923 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,554 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,674 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 40.00 - 57.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (43)

ดูประกาศทั้งหมด (43)
รูปภาพ ✨ คอนโดหรูใจกลางเอกมัย 2 ห้องนอน พร้อมเฟอร์ครบ! 𝐄𝐬𝐭𝐞𝐥𝐥𝐚 𝐄𝐤𝐤𝐚𝐦𝐚𝐢 (Up Ekkamai) พร้อมเข้าอยู่ทันที

✨ คอนโดหรูใจกลางเอกมัย 2 ห้องนอน พร้อมเฟอร์ครบ! 𝐄𝐬𝐭𝐞𝐥𝐥𝐚 𝐄𝐤𝐤𝐚𝐦𝐚𝐢 (Up Ekkamai) พร้อมเข้าอยู่ทันที

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
67.17 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 16:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2339102)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2339102)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
75 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1797219)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1797219)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
67 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1177484)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1177484)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
43 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1072706)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1072706)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
55 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมเวนพิค เรสซิเดนซ์ บาย ซียู พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1812216)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมเวนพิค เรสซิเดนซ์ บาย ซียู พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1812216)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
141.74 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ PET FRIENDLY Movenpick Residences Ekkamai (เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์ เอกมัย)

PET FRIENDLY Movenpick Residences Ekkamai (เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์ เอกมัย)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
75 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:51
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 953105)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 953105)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
77.48 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2483282)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2483282)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
45 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2574431)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2574431)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
74 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1699421)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1699421)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
67 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ เช่าคอนโด Estella Residences Ekkamai/เอสเทลล่า เรสซิเดนซ์ เอกมัย (B6812102)  ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Estella Residences Ekkamai/เอสเทลล่า เรสซิเดนซ์ เอกมัย (B6812102) ID Line : @condo88

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
42.65 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:02
รูปภาพ T1247 คอนโดให้เช่า Movenpick Residences Ekkamai Bangkok เลี้ยงสัตว์ได้ ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

T1247 คอนโดให้เช่า Movenpick Residences Ekkamai Bangkok เลี้ยงสัตว์ได้ ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
39 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2565)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:15
รูปภาพ T1309 คอนโดให้เช่า Movenpick Residences Ekkamai Bangkok (เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์ เอกมัย กรุงเทพ) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

T1309 คอนโดให้เช่า Movenpick Residences Ekkamai Bangkok (เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์ เอกมัย กรุงเทพ) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
60 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2565)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:15
รูปภาพ  Estella Ekkamai✨ ยูนิตกว้าง รีโนเวทใหม่ 🌟 ใกล้  ARL คลองตัน

Estella Ekkamai✨ ยูนิตกว้าง รีโนเวทใหม่ 🌟 ใกล้ ARL คลองตัน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
75 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:30
รูปภาพ 67.1 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

67.1 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
67.1 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (69)

ดูประกาศทั้งหมด (69)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1543993)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
74.76 ตร.ม.
฿13,354,000
UPDATE !
(฿178,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1548060)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
79.4 ตร.ม.
฿13,307,000
UPDATE !
(฿167,594 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
✨ ขาย เอสเตลลา เอกมัย ✨   ราคา 3,800,000 บาท

✨ ขาย เอสเตลลา เอกมัย ✨ ราคา 3,800,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
43 ตร.ม.
฿3,800,000
NEW !
(฿88,372 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:00
✨ ขาย เอสเตลลา เอกมัย ✨ราคา 5,500,000 บาท

✨ ขาย เอสเตลลา เอกมัย ✨ราคา 5,500,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
59 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿93,220 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:00

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
74 ตร.ม.
฿12,360,000
UPDATE !
(฿167,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2547610)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
38.56 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿106,328 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสสเตลล่า เอกมัย (คอนโด) ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2200898)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
66.48 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿102,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:09
ขายคอนโด เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์ เอกมัย กรุงเทพ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ฟู้ดแลนด์ซุปเปอร์มาร์เก็ต

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿135,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:30
ขายคอนโด เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์ เอกมัย กรุงเทพ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 43.50 ตรม ใกล้ ฟู้ดแลนด์ซุปเปอร์มาร์เก็ต

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6.0
43.5 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿88,506 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:30
ขายคอนโด เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์ เอกมัย กรุงเทพ อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ฟู้ดแลนด์ซุปเปอร์มาร์เก็ต

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿2,890,000
NEW !
(฿93,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:01
42.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

42.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
42.6 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿138,498 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
39.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

39.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2707
39.1 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿112,532 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
43.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

43.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
43.6 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿130,734 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
46.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

46.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
46.4 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿129,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
31.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

31.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿106,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
43.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

43.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
43 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
74.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

74.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
74.8 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿89,572 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
75.7 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

75.7 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
75.7 ตร.ม.
฿7,550,000
UPDATE !
(฿99,736 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Estella Ekkamai

เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 160 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 85 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 228 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 136 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor245 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor61 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor168 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor66 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor366 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor130 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri162 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri69 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo248 ประกาศ
ขาย Noble Solo107 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A