รูป Estanan Condo - รูปที่ 1/6
รูป Estanan Condo - รูปที่ 2/6
รูป Estanan Condo - รูปที่ 3/6
รูป Estanan Condo - รูปที่ 4/6
รูป Estanan Condo - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Estanan Condo

อิสธานัน คอนโด บางละมุง ชลบุรี0.0/5
5ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Estanan Condo
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
59,60
2017
- บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Mare Pattaya

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Unixx South Pattaya

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Grande Caribbean Pattaya

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Arcadia Beach Resort

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Resort

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Resort

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Treetops Pattaya

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Cloud

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Cloud

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Cloud

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Water Park Condominium Pattaya

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Park Royal 3

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Park Royal 3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Park Royal 3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Vision

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า The Vision

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Vision

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Arcadia Beach Continental

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Continental

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Continental

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,125 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,446 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,276 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,164 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,119 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,381 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,168 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,500 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 722 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,070 ประกาศ

พัทยา ไนท์ บาซ่า

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 435 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,880 ประกาศ

วัดพระใหญ่

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 783 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,087 ประกาศ

ถนนทัพพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนทัพพระยา

มีประกาศให้เช่า 207 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนทัพพระยา

มีประกาศขาย 765 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 448 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,949 ประกาศ

ถนนพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 111 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระตำหนัก

มีประกาศขาย 485 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 803 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 2,283 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อิสธานัน คอนโด ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2100751)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อิสธานัน คอนโด ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2100751)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 19:55
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อิสธานัน คอนโด ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2210637)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อิสธานัน คอนโด ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2210637)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/11/2568 07:37

ประกาศขายในโครงการ (5)

40.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

40.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40.5 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿79,012 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขายคอนโด อิสธานัน พัทยา

ขายคอนโด อิสธานัน พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿1,798,500
UPDATE !
(฿62,017 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
คอนโดหรูใจกลางพัทยา - คอนโดเอสตานัน 2, หนองปรือ ชลบุรี

คอนโดหรูใจกลางพัทยา - คอนโดเอสตานัน 2, หนองปรือ ชลบุรี

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.2 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿72,573 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
1-Bedroom Condo for Sale – Estanan Condo 2, Pratumnak

1-Bedroom Condo for Sale – Estanan Condo 2, Pratumnak

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿70,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:45
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อิสธานัน คอนโด ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2650644)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿58,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2569 19:09

โครงการใกล้เคียง Estanan Condo

ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา

Supalai Mare Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Supalai Mare Pattaya39 ประกาศ
ยูนิกซ์ พัทยาใต้
ยูนิกซ์ พัทยาใต้

Unixx South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Unixx South Pattaya120 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Arcadia Beach Resort34 ประกาศ
ทรีทอปส์ พัทยา

Treetops Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ
เดอะ คลาวด์
เดอะ คลาวด์

The Cloud

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cloud3 ประกาศ
ขาย The Cloud18 ประกาศ
วอเตอร์ พาร์ค คอนโดมิเนียม พัทยา

Water Park Condominium Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ปาร์ค รอยัล 3

Park Royal 3

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Park Royal 33 ประกาศ
ขาย Park Royal 316 ประกาศ
เดอะ วิชั่น

The Vision

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Vision 3 ประกาศ
ขาย The Vision 27 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by