รูป Elegance @ Cosy Beach - รูปที่ 1/12
รูป Elegance @ Cosy Beach - รูปที่ 2/12
รูป Elegance @ Cosy Beach - รูปที่ 3/12
รูป Elegance @ Cosy Beach - รูปที่ 4/12
รูป Elegance @ Cosy Beach - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Elegance @ Cosy Beach

เอเลแกนซ์ แอท โคซี่ บีชบางละมุง ชลบุรี0.0/5
21ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 21 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Elegance @ Cosy Beach

ชื่ออื่นๆ

  • The Elegance @ Cosy Beach
  • ดิ เอเลแกนซ์ @ โคซี่ บีช
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
79
2015
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Unixx South Pattaya

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Grande Caribbean Pattaya

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

The Cloud

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cloud

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Cloud

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Treetops Pattaya

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Peak Towers Pattaya

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Cozy Beach View Condominium

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

The Cliff

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cliff

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Cliff

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Point Pratumnak

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Point Pratumnak

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Point Pratumnak

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Vision

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Vision

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Vision

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Park Royal 3

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Park Royal 3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Park Royal 3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,123 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,419 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,125 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,329 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,174 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,448 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 726 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,033 ประกาศ

วัดพระใหญ่

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 788 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,052 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 449 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,927 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอเลแกนซ์ แอท โคซี่ บีช พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2358129)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอเลแกนซ์ แอท โคซี่ บีช พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2358129)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
123 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27

ประกาศขายในโครงการ (21)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอเลแกนซ์ แอท โคซี่ บีช พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2803137)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
117 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿64,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:59
ขายคอนโด 72 ตร.ม. ชั้น 3 ทำเลหาดโคซี่ นาจอมเทียน พัทยา

ขายคอนโด 72 ตร.ม. ชั้น 3 ทำเลหาดโคซี่ นาจอมเทียน พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
72 ตร.ม.
฿6,048,000
UPDATE !
(฿84,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโด 95 ตร.ม. ห้องมุมระเบียงใหญ่ ใกล้หาดย่านหนองปรือ พัทยา

คอนโด 95 ตร.ม. ห้องมุมระเบียงใหญ่ ใกล้หาดย่านหนองปรือ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
95 ตร.ม.
฿7,790,000
UPDATE !
(฿82,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายคอนโด เอเลแกนซ์ โคซี่ บีช 2 ห้องนอน

ขายคอนโด เอเลแกนซ์ โคซี่ บีช 2 ห้องนอน

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
114 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿63,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายคอนโด เอลิแกนซ์ โคซี่ บีช

ขายคอนโด เอลิแกนซ์ โคซี่ บีช

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
97 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿103,093 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโด 88.5 ตร.ม. ห้องใหญ่ โล่งสว่าง ใกล้ชายหาดโคซี่บีช พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
88.5 ตร.ม.
฿7,257,000
UPDATE !
(฿82,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
117.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

117.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
117 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿87,179 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
36.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

36.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿2,772,000
UPDATE !
(฿77,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขาย คอนโดหรู ในพระตำหนัก

ขาย คอนโดหรู ในพระตำหนัก

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
35.9 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿55,432 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโด 73.5 ตร.ม. ชั้น 6 นาเกลือพัทยา ใกล้ชายหาด ทำเลเงียบสงบ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
73.5 ตร.ม.
฿7,129,000
UPDATE !
(฿96,993 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายคอนโด1 ห้องนอน ดิ เอเลแกนซ์ พระตำหนัก

ขายคอนโด1 ห้องนอน ดิ เอเลแกนซ์ พระตำหนัก

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
69 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿79,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
เอเลแกนซ์ โคซี่ บีช ขายคอนโด

เอเลแกนซ์ โคซี่ บีช ขายคอนโด

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
69 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโดหรู 3 ห้องนอน วิวทะเล ชั้น 7 โครงการ The Elegance @ Cosy Beach

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 7
180 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿88,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 The Elegance Cosy Beach Pattaya - รหัส: ELEGA14

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
107.34 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿74,530 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:33
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ Garden View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 The Elegance Cosy Beach Pattaya - รหัส: ELEGA05

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
123 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿64,228 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 The Elegance Cosy Beach Pattaya - รหัส: ELEGA15

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
71.92 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿69,383 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:33
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 The Elegance Cosy Beach Pattaya - รหัส: ELEGA11

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
117.04 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿68,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:33
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอเลแกนซ์ แอท โคซี่ บีช พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1556860)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
180 ตร.ม.
฿16,200,000
UPDATE !
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอเลแกนซ์ แอท โคซี่ บีช พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2575165)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
114 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿60,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Elegance @ Cosy Beach

ยูนิกซ์ พัทยาใต้
ยูนิกซ์ พัทยาใต้

Unixx South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Unixx South Pattaya120 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cloud3 ประกาศ
ขาย The Cloud17 ประกาศ
ทรีทอปส์ พัทยา

Treetops Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cliff9 ประกาศ
ขาย The Cliff26 ประกาศ
เดอะ พอยท์ พระตำหนัก

The Point Pratumnak

บางละมุง ชลบุรี
ขาย The Point Pratumnak12 ประกาศ
เดอะ วิชั่น

The Vision

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Vision 3 ประกาศ
ขาย The Vision 27 ประกาศ
ปาร์ค รอยัล 3

Park Royal 3

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Park Royal 33 ประกาศ
ขาย Park Royal 316 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by