รูป Dsign Ratchada - รูปที่ 1/7
รูป Dsign Ratchada - รูปที่ 2/7
รูป Dsign Ratchada - รูปที่ 3/7
รูป Dsign Ratchada - รูปที่ 4/7
รูป Dsign Ratchada - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Dsign Ratchada

ดีไซน์ รัชดาห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
2ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

ดีไซน์ชีวิตรูปแบบใหม่ ขยายพื้นที่ให้ โล่งโปร่ง อาคารแบบระเบียงเดี่ยว หลังคาเปิด เดินทางสะดวก ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สุทธิสาร ประมาณ 750 เมตร แวดล้อมด้วยแหล่งช้อปปิ้ง ศูนย์การค้าและสถานบันเทิงชั้นนำ เข้าออกสะดวกได้หลายทาง 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
79
2009
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Rhythm Ratchada

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 382 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 228 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Metro Sky Ratchada

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Sky Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Ratchada

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

IDEO Ratchada - Huaykwang

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดให้เช่า 178 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,761 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,124 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.1 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,967 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,174 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.1 กม.

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 4.7 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,431 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,675 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 2.2 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,091 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 4.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 4.1 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,027 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,848 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.3 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,913 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,932 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,981 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,403 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.4 กม.

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 24,025 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,599 ประกาศ

ฟอร์จูนทาวน์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ฟอร์จูนทาวน์

มีประกาศให้เช่า 56,882 ประกาศ

ประกาศขาย ฟอร์จูนทาวน์

มีประกาศขาย 20,186 ประกาศ

ถนนสังคมสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสังคมสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 384 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสังคมสงเคราะห์

มีประกาศขาย 145 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,123 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,269 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,746 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,784 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,305 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,682 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34.53 - 50.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ S36 APARTMENT 2 bedrooms, for rent

S36 APARTMENT 2 bedrooms, for rent

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
84 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:06
รูปภาพ S36 APARTMENT 2 bedrooms, for rent

S36 APARTMENT 2 bedrooms, for rent

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:06
รูปภาพ S36 APARTMENT 1 bedroom, for rent

S36 APARTMENT 1 bedroom, for rent

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
69 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:06
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดีไซน์ รัชดา Dsign Ratchada ( 2 ห้องนอน ห้องพร้อมเข้าอยู่ 14,500 บาท/เดือน)

ให้เช่าคอนโด ดีไซน์ รัชดา Dsign Ratchada ( 2 ห้องนอน ห้องพร้อมเข้าอยู่ 14,500 บาท/เดือน)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
62 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:19
รูปภาพ #R5226 ให้เช่าคอนโด Condo D RATCHADA

#R5226 ให้เช่าคอนโด Condo D RATCHADA

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
43.95 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ S36 APARTMENT 1 bedroom, for rent

S36 APARTMENT 1 bedroom, for rent

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
66 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ S36 APARTMENT 1 bedroom, for rent

S36 APARTMENT 1 bedroom, for rent

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
57 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (2)

คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 63.3 ตร.ม. ดีไซน์ คอนโดมิเนียม รัชดา เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 2.9MPREMIUM

คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 63.3 ตร.ม. ดีไซน์ คอนโดมิเนียม รัชดา เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 2.9M

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
63.3 ตร.ม.
฿2,881,000
UPDATE !
(฿45,513 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/02/2569 12:39
P-133114🏢ต้องการขายคอนโด ดี คอนโด รัชดา 19 Soi Ratchadaphisek 19, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿71,591 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:35

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada382 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada139 ประกาศ
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17228 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1775 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek176 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek104 ประกาศ
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1732 ประกาศ
เมโทร สกาย รัชดา
เมโทร สกาย รัชดา

Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Sky Ratchada15 ประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada24 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230