รูป dcondo Nim Chiangmai - รูปที่ 1/4
รูป dcondo Nim Chiangmai - รูปที่ 2/4
รูป dcondo Nim Chiangmai - รูปที่ 3/4
รูป dcondo Nim Chiangmai - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

dcondo Nim Chiangmai

ดีคอนโด นิม เชียงใหม่239 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่4.7/5
41ยูนิตขาย
25ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 25 ห้อง และประกาศขาย 41 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

dcondo Nim Chiangmai

ชื่ออื่นๆ

  • ดี คอนโด นิม เชียงใหม่
  • d condo Nim Chiangmai
  • d condo นิม เชียงใหม่
คอนโดมิเนียม
239 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
514
2.5 เมตร
2016
45 บาท/ตร.ม.
3
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
19023ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Sign Chiangmai

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

dcondo Ping

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Ping

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ping

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Monte @ Viang Chiangmai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Monte @ Viang Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Monte @ Viang Chiangmai

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Supalai Monte 2 Chiangmai

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Monte 2 Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Monte 2 Chiangmai

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

dcondo rin Chiang Mai

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo rin Chiang Mai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo rin Chiang Mai

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Escent Chiangmai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Escent Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Escent Chiangmai

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Escent Ville Chiangmai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Escent Ville Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Escent Ville Chiangmai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Treasure By my Hip

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Treasure By my Hip

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Treasure By my Hip

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Next 1

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Next 1

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Next 1

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

One Plus Business Park 1

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Business Park 1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Business Park 1

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.ปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย

ห่างไป 2.4 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแก้วนวรัฐ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแม่คาว

ห่างไป 3.3 กม.

รพ.เทพปัญญา

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพปัญญา

มีประกาศให้เช่า 378 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพปัญญา

มีประกาศขาย 449 ประกาศ

รร.สารสาสน์วิเทศ เชียงใหม่

ห่างไป 3.7 กม.

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างไป 6.6 กม.

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 619 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,048 ประกาศ

ตลาดวังแก้ว

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังแก้ว

มีประกาศให้เช่า 308 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังแก้ว

มีประกาศขาย 346 ประกาศ

ตลาดสามแยก (กาดสามแยก)

ห่างไป 2 กม.

ตลาดกาดก้อม เชียงใหม่

ห่างไป 5.8 กม.

กาดรวมโชค (ตลาดรวมโชค)

ห่างไป 2.7 กม.

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์ สาขาเชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

ห่างออกไป 780 เมตร

เทสโก้โลตัส กาดคำเที่ยง เชียงใหม่

ห่างไป 2.2 กม.

โฮมโปร สันทราย

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร สันทราย

มีประกาศให้เช่า 361 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร สันทราย

มีประกาศขาย 456 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร เชียงใหม่

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 393 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศขาย 443 ประกาศ

ขนส่งอาเขต เชียงใหม่

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ขนส่งอาเขต เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 356 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต 1 ภาคเหนือ เชียงใหม่

ห่างไป 5.1 กม.

การประปาส่วนภูมิภาค เชียงใหม่

ห่างไป 2.2 กม.

รพ.นายแพทย์มนูแมนมนตรี

ห่างไป 2.6 กม.

รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 427 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศขาย 487 ประกาศ

รพ.แมคคอร์มิค

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศให้เช่า 368 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

รพ.เชียงใหม่เมดิคอล เซ็นเตอร์

ห่างไป 5.2 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(3 รีวิวโครงการ)
Nok Qhome

Nok Qhome

03/05/2564

อีกหนึงโครงการคุณภาพของแสนสิริ คอนโดติดเซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่

(5)
ก้อยน้อย

ก้อยน้อย

11/02/2564

ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ ที่นำวิถีชีวิตย่านถนนนิมมานเหมินทร์ มาเป็นแรงบันดาลใจเกิดเป็นคอมมูนิตี้ที่ผสมผสานการใช้ชีวิตรูปแบบใหม่ เข้ากับกลิ่นอายล้านนา โดดเด่นด้วยดีไซน์สถาปัตยกรรม และฟังก์ชันที่มีความร่วมสมัย เหมาะกับไลฟ์สไตล์คนรุ่นใหม่ โดยทุกๆ ตารางนิ้วสะท้อนถึงการผสมผสานทางศิลปะที่ลงตัว บนทำเลใจกลางเมืองเชียงใหม่ ที่เดินไปช้อบปิ้งที่ห้างเซ็นทรัล เฟสติวัลเพียง 200 เมตร หรือจะขับรถไปนิมมานเหมินทร์ก็เพียง 10 นาที พร้อมให้คุณได้สนุกการชีวิตที่มีสีสันในทุก ๆ วัน

(4)
Ben

Ben

08/02/2564

โครงการเงียบ สงบ สระว่ายน้ำกว้าง เพื่อนบ้านคุณภาพมาก ใกล้เซ็นทรัล เดินทางสะดวก ชอบโครงการนี้มากค่ะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2902713)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2902713)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2646697)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2646697)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:19
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโด นิม วิวสระ เดินไปเซ็นเฟสได้

ให้เช่า ดีคอนโด นิม วิวสระ เดินไปเซ็นเฟสได้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
รูปภาพ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🌟PN-00002077🌟

ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🌟PN-00002077🌟

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
รูปภาพ ดีคอนโด นิม    🌟PN-00004248🌟

ดีคอนโด นิม 🌟PN-00004248🌟

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.26 ตร.ม.
฿9,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
รูปภาพ 🏢✨ ให้เช่า D Condo Nim Chiang Mai คอนโดติด Central Festival เดินไปห้างได้เลย ทำเลดี เดินทางเข้าเมืองสะดวก เหมาะสำหรับอยู่อาศัยและคนทำงาน

🏢✨ ให้เช่า D Condo Nim Chiang Mai คอนโดติด Central Festival เดินไปห้างได้เลย ทำเลดี เดินทางเข้าเมืองสะดวก เหมาะสำหรับอยู่อาศัยและคนทำงาน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:30
รูปภาพ 🔥ด่วน! ให้เช่าคอนโด ที่ Dcondo Nim ห้องสวย ตกแต่งครบ ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก ติดห้างสรรพสินค้า Central Festival (สามารถเดินไปได้)

🔥ด่วน! ให้เช่าคอนโด ที่ Dcondo Nim ห้องสวย ตกแต่งครบ ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก ติดห้างสรรพสินค้า Central Festival (สามารถเดินไปได้)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:40
รูปภาพ ดีคอนโดนิม D Condo Nim  ติดเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ วิวสวนและสระว่ายน้ำ ให้เช่า 12,000/เดือน

ดีคอนโดนิม D Condo Nim ติดเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ วิวสวนและสระว่ายน้ำ ให้เช่า 12,000/เดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่า ดี คอนโด นิม  คอนโดใกล้ห้างเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่  เช่า 9,000/เดือน

ให้เช่า ดี คอนโด นิม คอนโดใกล้ห้างเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ เช่า 9,000/เดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ เช่า ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🚶ใกล้เซ็นทรัลเฟสฯ วิวสวน

เช่า ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🚶ใกล้เซ็นทรัลเฟสฯ วิวสวน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2564)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ 🎏 ให้เช่า D Condo Nim  ✅ วิวสระว่ายน้ำ ระเบียงทิศตะวันออกเฉียงเหนือห้อง ไม่ร้อนช่วงบ่าย สามารถเดินไปเซ็นทรัลเฟสได้

🎏 ให้เช่า D Condo Nim ✅ วิวสระว่ายน้ำ ระเบียงทิศตะวันออกเฉียงเหนือห้อง ไม่ร้อนช่วงบ่าย สามารถเดินไปเซ็นทรัลเฟสได้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ ห้อง Studio ดีคอนโดนิม ชั้น 7 ติดห้างเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ เช่านาน ค่าเช่าถูกลง

ห้อง Studio ดีคอนโดนิม ชั้น 7 ติดห้างเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ เช่านาน ค่าเช่าถูกลง

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30.27 ตร.ม.
ติดต่อสอบถามราคา
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/9/2560)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:33
รูปภาพ 🔥 ปล่อยเช่า คอนโดห้องใหญ่ วิวสวน พร้อมเข้าอยู่ 🔥

🔥 ปล่อยเช่า คอนโดห้องใหญ่ วิวสวน พร้อมเข้าอยู่ 🔥

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
60 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:16
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่เลยค่ะ ! ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเฟสเชียงใหม่ เดินไปห้างได้เลย โทร 082-3899314 คุณบู

ว่างพร้อมอยู่เลยค่ะ ! ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเฟสเชียงใหม่ เดินไปห้างได้เลย โทร 082-3899314 คุณบู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
60 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:18
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดีคอนโดนิม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 20,000 บาทต่อเดือน

ให้เช่าคอนโด ดีคอนโดนิม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 20,000 บาทต่อเดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:29
รูปภาพ 📣 ให้เช่า Dcondo Nim คอนโด 2 ห้องนอน ติด Central Festival เชียงใหม่

📣 ให้เช่า Dcondo Nim คอนโด 2 ห้องนอน ติด Central Festival เชียงใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:44
รูปภาพ ✨ ให้เช่า D Condo Nim 2 ห้องนอน ห้องมุม ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่ ห้องใหญ่ โปร่ง โล่ง วิวเมือง อากาศถ่ายเทดี ทำเลดีที่สุดโซนนี้

✨ ให้เช่า D Condo Nim 2 ห้องนอน ห้องมุม ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่ ห้องใหญ่ โปร่ง โล่ง วิวเมือง อากาศถ่ายเทดี ทำเลดีที่สุดโซนนี้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:22
รูปภาพ 🏙️ ห้องใหญ่ ใกล้เซ็นเฟส! ให้เช่า D Condo Nim 60 ตร.ม. เพียง 24,000/เดือน

🏙️ ห้องใหญ่ ใกล้เซ็นเฟส! ให้เช่า D Condo Nim 60 ตร.ม. เพียง 24,000/เดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 10:28
รูปภาพ ปล่อยเช่า ดีคอนโดนิม  วิวสระ  ห้องขนาดกับแดด ไม่ร้อน ตึกB. ชั้น 4 ห้องขนาด 30 ตรม.

ปล่อยเช่า ดีคอนโดนิม วิวสระ ห้องขนาดกับแดด ไม่ร้อน ตึกB. ชั้น 4 ห้องขนาด 30 ตรม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 09:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2692158)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60.47 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿70,283 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:49
ขาย ดีคอนโด นิม (D condo nim) วิวสระ ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่ - SW001073

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37.32 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿76,367 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
ขาย ดีคอนโดนิม เชียงใหม่ ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล

ขาย ดีคอนโดนิม เชียงใหม่ ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
58 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿94,828 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
ขายขาดทุน ดีคอนโดนิม  ,วันเบด , วิวในเห็นสวน  เดินไปเซ็นเฟสชม.เพียง400ม.

ขายขาดทุน ดีคอนโดนิม ,วันเบด , วิวในเห็นสวน เดินไปเซ็นเฟสชม.เพียง400ม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
37 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿58,108 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🌟PN-00002077🌟

ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🌟PN-00002077🌟

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
ดีคอนโด นิม    🌟PN-00002076🌟

ดีคอนโด นิม 🌟PN-00002076🌟

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿65,789 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🌟PN-00004315🌟

ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🌟PN-00004315🌟

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30.27 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿69,376 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
ขาย ดี คอนโด นิม ห้องใหญ่ มีโควตาต่างชาติ โครงการดี ห้องสวย (ID:1331CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 01:59
🌟 ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่ D Condo Nim – สภาพใหม่มาก!

🌟 ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่ D Condo Nim – สภาพใหม่มาก!

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60.47 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿70,283 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:36
D Condo Nim ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล วิวสระว่ายน้ำและสวนส่วนกลาง

D Condo Nim ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล วิวสระว่ายน้ำและสวนส่วนกลาง

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿72,703 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
ขาย  ดีนิมคอนโด  ไม่ค่อยได้อยู่  ราคาขาย 4.9  ล้านบาท วิว ดอย

ขาย ดีนิมคอนโด ไม่ค่อยได้อยู่ ราคาขาย 4.9 ล้านบาท วิว ดอย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿81,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
DL26031383 ขายคอนโด ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ (dcondo Nim Chiangmai) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
ขาย​ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ ข้างเซ็นทรัลเฟสติวัล (C487) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:08
ขาย กcondo Nim ข้างเชียงใหม่เซ็นทรัลเฟสติวัล เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ทันที (CA512) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿67,568 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:08
🔥 ขาย คอนโดวิวสระ ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ 🔥

🔥 ขาย คอนโดวิวสระ ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ 🔥

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿2,950,000
NEW !
(฿79,730 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:36
ลดราคาพิเศษ! ดี คอนโด นิม 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวดอย ห้องสวย ขาย โทร 082-389-9314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น ึ7
60 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:23
ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ โทร 082-389-9314 บู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿68,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:19
🏢 ขาย Dcondo Nim | ชั้น 5 ตึก B ทำเลนิมมาน ใกล้ มช. เพียง 1.9 ล้าน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿63,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:45
ขายคอนโดแสนสิริ ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่

ขายคอนโดแสนสิริ ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1 floor
37.5 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿82,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:56

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า dcondo Ping 24 ประกาศ
ขาย dcondo Ping 32 ประกาศ
ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่

Supalai Monte @ Viang Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่

Supalai Monte 2 Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Escent Chiangmai12 ประกาศ
ขาย Escent Chiangmai14 ประกาศ
เอสเซ็นท์ วิลล์ เชียงใหม่
เอสเซ็นท์ วิลล์ เชียงใหม่

Escent Ville Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เดอะ เทรเชอร์ บาย มาย ฮิป

The Treasure By my Hip

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เดอะ เน็กซ์ 1 แยกรวมโชค
เดอะ เน็กซ์ 1 แยกรวมโชค

The Next 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Next 18 ประกาศ
ขาย The Next 17 ประกาศ
วัน พลัส บิสสิเนส พาร์ค 1
วัน พลัส บิสสิเนส พาร์ค 1

One Plus Business Park 1

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play