รูป The Next 1 - รูปที่ 1/5
รูป The Next 1 - รูปที่ 2/5
รูป The Next 1 - รูปที่ 3/5
รูป The Next 1 - รูปที่ 4/5
รูป The Next 1 - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

The Next 1

เดอะ เน็กซ์ 1 แยกรวมโชคเมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่5.0/5
7ยูนิตขาย
8ยูนิตเช่า
The Next 1 คอนโดสไตล์ Modern สี่แยกรวมโชค สังคมปลอดภัย บนสุดยอดทำเลทองบนถนนเชียงใหม่-พร้าว ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์คุณภาพจาก Index และแอร์ 2 เครื่อง หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 8 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Next 1

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะ เนกซ์ วัน
  • เดอะ เนกซ์ 1
  • The Next One
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
201
- เมตร
2014
25.00 บาท/ตร.ม.
5
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Sign Chiangmai

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

dcondo Nim Chiangmai

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Nim Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Nim Chiangmai

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

dcondo Ping

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ping

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ping

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Escent Ville Chiangmai

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Escent Ville Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Escent Ville Chiangmai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Unique @Ruamchok

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า The Unique @Ruamchok

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Unique @Ruamchok

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

THE ISSARA Chiang Mai

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า THE ISSARA Chiang Mai

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด THE ISSARA Chiang Mai

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Next 3

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า The Next 3

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Next 3

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Siri Condo

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Siri Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Siri Condo

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Sriarnan Condotown

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Sriarnan Condotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sriarnan Condotown

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

The Next Premier

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า The Next Premier

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Next Premier

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เนชั่น วิทยาเขตเชียงใหม่

ห่างไป 5.5 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแก้วนวรัฐ

ห่างไป 3 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแม่คาว

ห่างไป 4.8 กม.

รพ.เทพปัญญา

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพปัญญา

มีประกาศให้เช่า 387 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพปัญญา

มีประกาศขาย 452 ประกาศ

รร.สารสาสน์วิเทศ เชียงใหม่

ห่างไป 5.3 กม.

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 643 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,030 ประกาศ

รร.นวมินทราชูทิศ พายัพ

ห่างไป 7.6 กม.

ตลาดวังแก้ว

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังแก้ว

มีประกาศให้เช่า 310 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังแก้ว

มีประกาศขาย 348 ประกาศ

ตลาดสามแยก (กาดสามแยก)

ห่างไป 2.2 กม.

กาดรวมโชค (ตลาดรวมโชค)

ห่างออกไป 670 เมตร

เทสโก้โลตัส กาดคำเที่ยง เชียงใหม่

ห่างไป 3 กม.

เทสโก้โลตัสตลาด สันทราย

ห่างไป 3.8 กม.

โฮมโปร สันทราย

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร สันทราย

มีประกาศให้เช่า 369 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร สันทราย

มีประกาศขาย 456 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

ห่างไป 2.6 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

สันทราย เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สันทราย เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 69 ประกาศ

ประกาศขาย สันทราย เชียงใหม่

มีประกาศขาย 74 ประกาศ

แม็คโคร เชียงใหม่

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 404 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศขาย 449 ประกาศ

ขนส่งอาเขต เชียงใหม่

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ขนส่งอาเขต เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 361 ประกาศ

การประปาส่วนภูมิภาค เชียงใหม่

ห่างไป 2.9 กม.

ศาลจังหวัดเชียงใหม่

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลจังหวัดเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 574 ประกาศ

ถนนสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 439 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศขาย 493 ประกาศ

รพ.แมคคอร์มิค

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศให้เช่า 379 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศขาย 426 ประกาศ

รพ.ค่ายกาวิละ เชียงใหม่

ห่างไป 6.2 กม.

รพ.เทพปัญญา 2

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพปัญญา 2

มีประกาศให้เช่า 713 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพปัญญา 2

มีประกาศขาย 1,127 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
BP RealEstateBroker

BP RealEstateBroker

04/09/2564

ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง เงียบสงบ ไม่วุ่นวาย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (8)

รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ วัน รวมโชค ใน ฟ้าฮ่าม (ID 2579627)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ วัน รวมโชค ใน ฟ้าฮ่าม (ID 2579627)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
4 นอน
4 น้ำ
170 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ วัน รวมโชค ใน ฟ้าฮ่าม (ID 1440125)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ วัน รวมโชค ใน ฟ้าฮ่าม (ID 1440125)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
127 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ วัน รวมโชค ใน ฟ้าฮ่าม (ID 2766726)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ วัน รวมโชค ใน ฟ้าฮ่าม (ID 2766726)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
2 น้ำ
100 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ วัน รวมโชค ใน ฟ้าฮ่าม (ID 2075141)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ วัน รวมโชค ใน ฟ้าฮ่าม (ID 2075141)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
4 นอน
3 น้ำ
117 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:09
รูปภาพ 🔥 ให้เช่าคอนโด The Next1 Condominium ** ห้องมุม ระเบียงกว้าง ** ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก ใกล้รวมโชค

🔥 ให้เช่าคอนโด The Next1 Condominium ** ห้องมุม ระเบียงกว้าง ** ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก ใกล้รวมโชค

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:44
รูปภาพ 🔥 ให้เช่าคอนโด The Next1 Condo ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก ใกล้รวมโชค Supermarket Central ใกล้ตลาด ร้านสะดวกซื้อ และอื่นๆอีกมากมาย

🔥 ให้เช่าคอนโด The Next1 Condo ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก ใกล้รวมโชค Supermarket Central ใกล้ตลาด ร้านสะดวกซื้อ และอื่นๆอีกมากมาย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:43
รูปภาพ คอนโดให้เช่า ใกล้สี่แยกรวมโชค  ห้องกั้นเป็นสัดส่วน 👉 the next 1 เดือนละ 9,000 บ.

คอนโดให้เช่า ใกล้สี่แยกรวมโชค ห้องกั้นเป็นสัดส่วน 👉 the next 1 เดือนละ 9,000 บ.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:00
รูปภาพ 🌃 ปล่อยห้องให้เช่า The Next1 รวมโชค ห้องมุมกว้างวิวสวย 9,000/ด

🌃 ปล่อยห้องให้เช่า The Next1 รวมโชค ห้องมุมกว้างวิวสวย 9,000/ด

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 23:43

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ วัน รวมโชค ใน ฟ้าฮ่าม (ID 2657162)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
3 น้ำ
203.8 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿34,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ วัน รวมโชค ใน ฟ้าฮ่าม (ID 2688571)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
3 น้ำ
240 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿29,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:09
คอนโด 5-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ วัน รวมโชค ใน ฟ้าฮ่าม (ID 2344921)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
5 นอน
4 น้ำ
300 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿53,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:09
ขาย เดอะ เน็กซ์1 - รวมโชค ห้องเดิม สภาพดี มีโควตาต่างชาติ (ID:1329CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
61 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿52,459 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 01:59
ขาย The next3.1condo แยกรวมโชค 🎉🎆 1.79ล้าน .🎆🎉

ขาย The next3.1condo แยกรวมโชค 🎉🎆 1.79ล้าน .🎆🎉

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿55,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:00
For sale The next 1 condominium 1 bedroom type

For sale The next 1 condominium 1 bedroom type

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
62 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿56,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:19
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ วัน รวมโชค ใน ฟ้าฮ่าม (ID 765979)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31.97 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿68,502 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

โครงการใกล้เคียง The Next 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย dcondo Nim Chiangmai39 ประกาศ
ดีคอนโด พิงค์
ดีคอนโด พิงค์

dcondo Ping

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า dcondo Ping 24 ประกาศ
ขาย dcondo Ping 33 ประกาศ

สันทราย เชียงใหม่
เดอะ เนกซ์ 3
เดอะ เนกซ์ 3

The Next 3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Next 31 ประกาศ
ขาย The Next 32 ประกาศ

Siri Condo

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Siri Condo0 ประกาศ
ขาย Siri Condo2 ประกาศ

Sriarnan Condotown

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เดอะ เน็กซ์ พรีเมียร์

The Next Premier

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Next Premier0 ประกาศ
ขาย The Next Premier0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by