รูป D Mura Ratchayothin - รูปที่ 1/11
รูป D Mura Ratchayothin - รูปที่ 2/11
รูป D Mura Ratchayothin - รูปที่ 3/11
รูป D Mura Ratchayothin - รูปที่ 4/11
รูป D Mura Ratchayothin - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

D Mura Ratchayothin

ดี มูระ รัชโยธินจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
55ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

ดี' มูระ รัชโยธิน ตั้งอยู่ในซ.พหลโยธิน 34 หรือซ.ประเสริฐมนูธรรม 2 เป็นบริเวณที่มีทางลัดเลาะออกไปยังถนนหลักอื่นๆ ได้หลายเส้น มีสภาพแวดล้อมที่คึกคักสูงเต็มไปด้วยแหล่งสาธารณูปโภคและแหล่งความอุดมสมบูรณ์ต่างๆ เพราะเป็นย่านที่อยู่อาศัย มีที่อยู่อาศัยทั้งแบบแนวราบและแนวดิ่งปะปนกันไป และยังอยู่ใกล้กับสถานศึกษา อย่างม.เกษตรศาสตร์, หน่วยงานราชการสิ่งอำนวยความสะดวก - ของโครงการถือว่าให้มาค่อนข้างจัดเต็มตามคอนเซ็ปต์ของโครงการที่เป็น Black Box Social Condominium เพื่อให้ลูกบ้านสามารถใช้งานได้จริง โดยจะตอบโจทย์พฤติกรรมคนรุ่นใหม่ ดึง Facilities ทั้งหมดมาอยู่รวมกันภายใน Black Box Social Club เป็นจุด Sharing Space ที่ลูกบ้านจะได้ใช้งานและทำกิจกรรมต่างๆ ร่วมกัน รวมถึงการนัดเพื่อนฝูงออกมาพบปะสังสรรค์โดยไม่ต้องวิ่งเข้าห้าง เพื่อหาร้านอาหารในการนัดกัน หรือกระจุกตัวอยู่แต่ในห้องเล็กๆBlack Box Social Club สูง 2 ชั้น ชั้นที่ 1 จะเป็นส่วนของ Co-Working Space จัดพื้นที่สำหรับนั่งทำงานด้วยกัน ทั้งแบบกลุ่มและแบบเดี่ยว โดยจะมีตู้ Locker ให้เช่าเพื่อเก็บของ ขึ้นไปที่ชั้น 2 จะเป็นส่วนของ Entertainment Room มีทั้งโซนดูหนัง-ดูบอล หรือจะเล่นเกมส์ Playstation 4 ที่ทางโครงการเตรียมไว้ให้ก็ได้ และโซน Pool Table เชื่อมต่อไปยัง Open Pantry ที่สามารถนำอาหารมานั่งกินและนั่งคุยกันได้ โดยจะมีพื้นที่เตรียมอาหารและอ่างล้างจานมาให้ มีห้อง Fitness ที่มีอุปกรณ์ให้พร้อม และ Swimming Pool ขนาดพอประมาณ ใช้ว่ายออกกำลังกายได้ พอขึ้นไปที่ชั้นดาดฟ้าจะเป็นส่วนของ Roof Garden และ Yoga Space ค่ะข้างๆ Black Box Social Club ยังมีมุมสวนเล็กๆ ให้นั่งพักผ่อน อีกทั้งยังมีรถสามล้อ (Shuttle Service) บริการไปส่งถึงหน้าปากซอยพหลโยธิน 34 และ Bike Sharing สำหรับให้ลูกบ้านใช้ปั่นไปในบริเวณใกล้เคียง นอกจากนี้ทางโครงการก็จะมีที่จอดรถให้อยู่ 48%, อัตราลิฟท์โดยสารอยู่ที่ 1 : 108 รวมถึงระบบรักษาความปลอดภัยที่ไม่แพ้คอนโดแบบ High Rise ทั้งรปภ.ตลอด 24 ชม., กล้อง CCTV, ระบบ Key Card Access, ระบบ Lift แบบล็อคชั้น และระบบ Digital Door Lock เทียบสัดส่วน Facilities กับจำนวนยูนิตภายในโครงการถือว่าสมน้ำสมเนื้อเลยทีเดียวสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • ตลาดบางเขน : 1.3 กม.
  • Home Village : 1.8 กม.
  • Tops : 2.2 กม.
  • เมเจอร์ รัชโยธิน : 2.3 กม.
  • เทสโก้ โลตัส วังหิน : 2.4 กม.
  • The JAS วังหิน : 2.4 กม.
  • ตลาดอมรพันธ์ : 2.5 กม.
  • SCB Park : 2.9 กม.
  • Plaza Lagoon : 3.0 กม.
  • นวมินทร์ ซิตี้ อเวนิว : 4.0 กม.
  • Union Mall : 4.4 กม.
  • Big C ลาดพร้าว : 5.1 กม.
  • เซ็นทรัลลาดพร้าว : 5.3 กม.
  • The Walk เกษตร-นวมินทร์ : 6.8 กม.
  • เซ็นทรัลอีสต์วิลล์ : 7.4 กม.
  • The Crystal : 8.2 กม.
  • CDC : 8.8 กม.
  • ตลาดนัดหัวมุม : 9.0 กม.
  • ม.เกษตรศาสตร์ : 1.3 กม.
  • ม.ศรีปทุม : 3.5 กม.
  • ม.ราชภัฎจันทรเกษม : 3.7 ก
  • รพ.เปาโล เกษตร : 1.1 กม.
  • รพ.วิภาวดี : 2.7 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 55 ห้อง

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
216
2.5 เมตร
2016
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

D'WELL logo

D'WELL

8โครงการ
144ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

ห่างออกไป 230 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Metro Luxe Kaset

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Kaset

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Kaset

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Supalai Park Kaset

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Premio Quinto

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Chapter One the Campus

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Premio Vetro

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Key Phahonyothin

ห่างออกไป 380 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Kensington Pahol - Kaset

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

BTS เสนานิคม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เสนานิคม

มีประกาศให้เช่า 1,427 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เสนานิคม

มีประกาศขาย 530 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,517 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 917 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,683 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,130 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,285 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,468 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.2 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,796 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,210 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,770 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 961 ประกาศ

รร.สารวิทยา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารวิทยา

มีประกาศให้เช่า 2,131 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารวิทยา

มีประกาศขาย 848 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,164 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,546 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,399 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 2,017 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,408 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,040 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,538 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 2,052 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,631 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,143 ประกาศ

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 10.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,229 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,359 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,191 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 502 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.3 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,318 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,827 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 5.6 กม.

เกษตร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,118 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,909 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,372 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,421 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.7 กม.

ถนนประเสริฐมนูกิจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศให้เช่า 1,549 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศขาย 662 ประกาศ

เกษตร-นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 1,526 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศขาย 631 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,445 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,425 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,345 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,914 ประกาศ

พหลโยธิน 34

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 34

มีประกาศให้เช่า 499 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 34

มีประกาศขาย 227 ประกาศ

รพ.เมโย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,090 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,241 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,716 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,539 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.03 - 32.77 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ #b4646 23/2/69  ให้เช่าคอนโดใกล้  D Mura รัชโยธิน📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4646 23/2/69 ให้เช่าคอนโดใกล้ D Mura รัชโยธิน📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ 🎈#OL2307_446🎈💥ด่วน💥ว่าง 3ก.ค.69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 2️⃣0️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSเสนานิคม   คอนโด     ดีมูระรัชโยธิน

🎈#OL2307_446🎈💥ด่วน💥ว่าง 3ก.ค.69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 2️⃣0️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSเสนานิคม คอนโด ดีมูระรัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4- 5
54 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2565)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ 🟢ER25917 🟢 ให้เช่า / For Rent D Mura Ratchayothin | 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ | 💰 11,000 บาท/เดือน

🟢ER25917 🟢 ให้เช่า / For Rent D Mura Ratchayothin | 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ | 💰 11,000 บาท/เดือน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31.42 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:50
รูปภาพ #S4154 ให้เช่า D'Mura Ratchayothin

#S4154 ให้เช่า D'Mura Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
27.6 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2493 ให้เช่า D'mura Ratchayothin

#S2493 ให้เช่า D'mura Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.6 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ MW๙๐🧡💎🧡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎Line @mwcondo📲🚨ดี มูระ รัชโยธิน

MW๙๐🧡💎🧡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎Line @mwcondo📲🚨ดี มูระ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.6 ตร.ม.
฿9,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ ❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨D Mura Ratchayothin

❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨D Mura Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดี มูระ รัชโยธิน ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 972683)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดี มูระ รัชโยธิน ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 972683)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
51 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
รูปภาพ 📢อยู่สบายเหมือนอยู่บ้าน! ให้เช่าคอนโด D’Mura รัชโยธิน ห้องใหญ่ ชั้น 3 ใกล้ BTS เสนานิคม & ม.เกษตร

📢อยู่สบายเหมือนอยู่บ้าน! ให้เช่าคอนโด D’Mura รัชโยธิน ห้องใหญ่ ชั้น 3 ใกล้ BTS เสนานิคม & ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32.67 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 01:24
รูปภาพ "จบทุกปัญหาการเดินทาง! ปล่อยเช่า D’Mura Ratchayothin ใกล้ BTS เสนาฯ & ม.เกษตร ห้องสวยแต่งครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย!"

"จบทุกปัญหาการเดินทาง! ปล่อยเช่า D’Mura Ratchayothin ใกล้ BTS เสนาฯ & ม.เกษตร ห้องสวยแต่งครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย!"

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31.79 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/04/2569 03:40
รูปภาพ #ปล่อยเช่า D Mura Ratchayothin

#ปล่อยเช่า D Mura Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
31.42 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 02:39

ประกาศขายในโครงการ (55)

ดูประกาศทั้งหมด (55)
(b2755) ขาย คอนโด D Mura Pahol-Kaset  📲📢สอบถาม ld line @condoboy PREMIUM

(b2755) ขาย คอนโด D Mura Pahol-Kaset 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
💰 คอนโด Yield 6.X% พร้อมผู้เช่าแล้ว! ดีมูระ รัชโยธิน – ใกล้ BTS เสนานิคม & ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27.6 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿64,855 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 19:51
คอนโดน่าอยู่ ใกล้ BTS เสนานิคม | พร้อมเข้าอยู่ทันที ดีมูระ รัชโยธิน (D’Mura Ratchayothin)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.07 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿65,816 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 19:51
#b3798 ขายคอนโด D mura ดีมูระ พหลโยธิน 34 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿109,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
#b2755 ขายคอนโด D Mura Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿60,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
(b2756) ขายคอนโด ดีมูระ พหลโยธิน 34  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

(b2756) ขายคอนโด ดีมูระ พหลโยธิน 34 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
(b2756) ขายคอนโด ดีมูระ พหลโยธิน 34 D Mura Phahonyothin 34  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

(b2756) ขายคอนโด ดีมูระ พหลโยธิน 34 D Mura Phahonyothin 34 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
(b2755) ขาย คอนโด D Mura Pahol-Kaset  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
#A124492✅ 6/8/66  ขายคอนโดผ่อนตรง D Mura Ratchayothin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124492✅ 6/8/66 ขายคอนโดผ่อนตรง D Mura Ratchayothin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27.6 ตร.ม.
฿2,010,000
UPDATE !
(฿72,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
#A12433✅ 1/9/66   ขายคอนโดผ่อนตรง D Mura Ratchayothin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12433✅ 1/9/66 ขายคอนโดผ่อนตรง D Mura Ratchayothin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
54 ตร.ม.
฿4,550,000
UPDATE !
(฿84,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
#b2756 ขายคอนโด ดีมูระ พหลโยธิน 34 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿63,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
#b3799 ขายคอนโด D mura ดีมูระ พหลโยธิน 34 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿96,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
#b4809 2/4/69  ขาย  คอนโด ดีมูระ รัชโยธิน 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4809 2/4/69 ขาย คอนโด ดีมูระ รัชโยธิน 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32.65 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿82,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
ขายคอนโดผ่อนตรง D mura รัชโยธิน ใกล้btsเสนานิคม เพียง 1กิโลเมตร   📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

ขายคอนโดผ่อนตรง D mura รัชโยธิน ใกล้btsเสนานิคม เพียง 1กิโลเมตร 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.5 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿59,649 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง D Mura Ratchayothin

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร ลักซ์ เกษตร
เมโทร ลักซ์ เกษตร

Metro Luxe Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Luxe Kaset62 ประกาศ
ขาย Metro Luxe Kaset28 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset103 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset34 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto30 ประกาศ
ขาย Premio Quinto4 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro35 ประกาศ
ขาย Premio Vetro15 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน