รูป D' Memoria Phaholyothin 8 - รูปที่ 1/9
รูป D' Memoria Phaholyothin 8 - รูปที่ 2/9
รูป D' Memoria Phaholyothin 8 - รูปที่ 3/9
รูป D' Memoria Phaholyothin 8 - รูปที่ 4/9
รูป D' Memoria Phaholyothin 8 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

D' Memoria Phaholyothin 8

ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8พญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
8ยูนิตเช่า

ทำเลใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีอารีย์ สร้างบนแนวคิดที่เรียบง่ายสะท้อนความทรงจำแห่งความสุข สะดวกสบายในเรื่องสาธารณูปโภค บรรยากาศเงียบสงบบนย่านพหลโยธินเป็นจุดลงตัวที่สุดที่คุณจะได้สัมผัสกับ ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 (D 'Memoria Phaholyothin 8)

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 8 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

D' Memoria Phaholyothin 8

ชื่ออื่นๆ

  • D' Memoria พหลโยธิน 8
  • D 'Memoria Phaholyothin 8
  • D Memoria Phaholyothin 8
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
123
2.45 เมตร
2015
55 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

D'WELL logo

D'WELL

8โครงการ
142ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Phahon - Pradipat

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 345 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Centric Ari Station

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 104 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Noble Reform

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Reform

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reform

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

BTS อารีย์

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,624 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 561 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,589 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,575 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,540 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,984 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,436 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,438 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.5 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,182 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,802 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 4.7 กม.

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,200 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,771 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.7 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,997 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,539 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,735 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,869 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,521 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,006 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,202 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,474 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,482 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,785 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,957 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,098 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,212 ประกาศ

ซอยอารีย์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,701 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,061 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,621 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,789 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,385 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,045 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,591 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,715 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,393 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,427 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,381 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,920 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,322 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,723 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,526 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,872 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,233 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,386 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.69 - 44.73 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (8)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ลา วิลล่า

ให้เช่าคอนโด ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ลา วิลล่า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
44 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:45

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
44 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:45
รูปภาพ 🔥ด่วน‼️คอนโด ปล่อยเช่า ราคาดี วิวสวย โครงการ ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8

🔥ด่วน‼️คอนโด ปล่อยเช่า ราคาดี วิวสวย โครงการ ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
46 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ Saimese Ratchakru 3 bedrooms, for rent

Saimese Ratchakru 3 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
160 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨D' Memoria Phaholyothin 8

MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨D' Memoria Phaholyothin 8

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿18,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔮RB23748 ให้เช่าถูกมาก👍ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23748 ให้เช่าถูกมาก👍ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🤝🏻RB23748 ให้เช่าถูกมาก👍ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23748 ให้เช่าถูกมาก👍ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ดีเมโมเรีย  D’Memorai  ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ซอยพหลโยธิน 8 ใกล้ BTS สถานีอารีย์

ให้เช่า คอนโด ดีเมโมเรีย D’Memorai ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ซอยพหลโยธิน 8 ใกล้ BTS สถานีอารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36.52 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:05

ประกาศขายในโครงการ (11)

🎉 ขายคอนโด ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ ลา วิลล่า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ ลา วิลล่า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ ลา วิลล่า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:11
📌 ขายคอนโด ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ ลา วิลล่า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ดี เมโมเรีย พหลโยธิน 8 พร้อมโอน🔥MD-25041193

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
37.05 ตร.ม.
฿3,605,000
UPDATE !
(฿97,301 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เมโมเรีย พหลโยธิน 8 ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2100160)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44.26 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿106,191 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
Great Deal!! 4.55 ล้าน เท่านั้น  D'memoria พหล 8 (อารีย์) 46 ตรม. ชั้น 4

Great Deal!! 4.55 ล้าน เท่านั้น D'memoria พหล 8 (อารีย์) 46 ตรม. ชั้น 4

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.6 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿98,712 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:10
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เมโมเรีย พหลโยธิน 8 ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2296184)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.7 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿107,221 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 19:57
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เมโมเรีย พหลโยธิน 8 ใกล้ BTS อารีย์ (ID 628868)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35.7 ตร.ม.
฿3,899,000
UPDATE !
(฿109,216 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขายพร้อมผู้เช่า!! ราคาถูกสุดในโครงการ (ซื้อปีนี้รับค่าเช่ายาวถึงกลางปี70)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37.34 ตร.ม.
฿3,400,000
(฿91,055 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 03:17
คอนโด Low-Rise ใกล้ BTS อารีย์ | เงียบ สงบ ใจกลางเมือง

คอนโด Low-Rise ใกล้ BTS อารีย์ | เงียบ สงบ ใจกลางเมือง

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37.87 ตร.ม.
฿4,100,000
(฿108,265 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/03/2569 06:54

โครงการใกล้เคียง D' Memoria Phaholyothin 8

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari222 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari125 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin70 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin46 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station104 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station59 ประกาศ
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์

Life @ Phahon - Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari19 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reform94 ประกาศ
ขาย Noble Reform15 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play