รูป Ciela Charoen Nakhon - รูปที่ 1/15
รูป Ciela Charoen Nakhon - รูปที่ 2/15
รูป Ciela Charoen Nakhon - รูปที่ 3/15
รูป Ciela Charoen Nakhon - รูปที่ 4/15
รูป Ciela Charoen Nakhon - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Ciela Charoen Nakhon

เซียล่า เจริญนครคลองสาน กรุงเทพมหานคร0.0/5
3ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (3)

รายละเอียดโครงการ

Ciela Charoen Nakhon
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
105
เมตร
2021
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แกรนด์ ยูนิตี้  logo

แกรนด์ ยูนิตี้

30โครงการ
2389ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Villa Sathorn

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Q House Sathorn

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Q House Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Q House Sathorn

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Seed Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าคลองสาน

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 665 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,087 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,314 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 6.1 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.4 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,581 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,736 ประกาศ

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 858 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,884 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,755 ประกาศ

คลองสานพลาซ่า

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า คลองสานพลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 1,435 ประกาศ

ประกาศขาย คลองสานพลาซ่า

มีประกาศขาย 687 ประกาศ

ตลาดปากคลองตลาด

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดปากคลองตลาด

มีประกาศให้เช่า 859 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดปากคลองตลาด

มีประกาศขาย 272 ประกาศ

ตลาดพาหุรัด

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพาหุรัด

มีประกาศให้เช่า 837 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพาหุรัด

มีประกาศขาย 258 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,360 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,210 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,071 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,708 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,386 ประกาศ

เซ็นทรัล วังบูรพา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล วังบูรพา

มีประกาศให้เช่า 843 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล วังบูรพา

มีประกาศขาย 263 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,754 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,982 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,999 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,382 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,202 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,370 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 3,985 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,934 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,322 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 735 ประกาศ

ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 817 ประกาศ

ประกาศขาย ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

มีประกาศขาย 258 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วังบูรพา)

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,773 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 735 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,639 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,928 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,243 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,012 ประกาศ

รพ.กลาง

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กลาง

มีประกาศให้เช่า 1,277 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กลาง

มีประกาศขาย 411 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ไชน่าทาวน์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 4,907 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,197 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,863 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,400 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.00 - 47.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (3)

1 Bed Plus 47.27SQ.M CIELA Charoen Nakhon

1 Bed Plus 47.27SQ.M CIELA Charoen Nakhon

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
47.2 ตร.ม.
฿4,690,000
UPDATE !
(฿99,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 30.48SQ.M CIELA Charoen Nakhon

1 Bed 30.48SQ.M CIELA Charoen Nakhon

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.4 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿95,066 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed Plus 43.52SQ.M CIELA Charoen Nakhon

1 Bed Plus 43.52SQ.M CIELA Charoen Nakhon

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43.5 ตร.ม.
฿4,390,000
UPDATE !
(฿100,920 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53

โครงการใกล้เคียง Ciela Charoen Nakhon

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri114 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn132 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn71 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn117 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn37 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q House Sathorn72 ประกาศ
ขาย Q House Sathorn26 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play