รูป The Seed Sathorn - Taksin - รูปที่ 1/3
รูป The Seed Sathorn - Taksin - รูปที่ 2/3
รูป The Seed Sathorn - Taksin - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

The Seed Sathorn - Taksin

เดอะ ซี้ด สาทร - ตากสินคลองสาน กรุงเทพมหานคร4.0/5
11ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า
โครงการใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ให้ชีวิตสบายอย่างมีสไตล์ ในทำเลที่สะดวกที่สุดเพียง 5 นาที ถึงสาทร โอบล้อมด้วยความเขียวขจีตั้งแต่รั้วด้านหน้าโครงการด้วยต้นไม้ เพื่อแต่งแต้มความสดชื่นให้กับทุกชีวิตสุขอย่างมีระดับ ออกแบบพื้นที่ใช้สอยอย่างลงตัว ตกแต่งครบครันด้วยเฟอร์นิเจอร์ดีไซน์ครบชุด

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Seed Sathorn - Taksin
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
219
- เมตร
2009
40 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 129 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างออกไป 380 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 138 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Q House Sathorn

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Q House Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Q House Sathorn

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

BTS วงเวียนใหญ่

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,194 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศขาย 521 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.7 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.3 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 10,726 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,212 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.3 กม.

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,443 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,495 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,793 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,745 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,078 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,336 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.7 กม.

ตลาดคลองถม

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 2,969 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,296 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,387 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,145 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 21,964 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,308 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,493 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,896 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,694 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,296 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,135 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,355 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 3,893 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,915 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 590 เมตร

ท่าพระ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 6,955 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,760 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,321 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,125 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,417 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,083 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,735 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 729 ประกาศ

กรุงธนบุรี 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กรุงธนบุรี 1

มีประกาศให้เช่า 99 ประกาศ

ประกาศขาย กรุงธนบุรี 1

มีประกาศขาย 44 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 4,789 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,172 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 5,670 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,645 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 34,369 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,031 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Do-property  consultant

Do-property consultant

12/02/2564

โครงการไม่ไกลรถไฟฟ้า เหมาะกะคนเน้นการเดินทางเป็นหลัก เพราะราคาถือว่าไม่แพง ถ้าเทียบกะโครงการโดยรอบ ข้อเสียในโครงการไม่มีสระว่ายน้ำ

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The Seed สาทร-ตากสิน พร้อมเข้าอยู่

ให้เช่าคอนโด The Seed สาทร-ตากสิน พร้อมเข้าอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:47
รูปภาพ #ให้เช่าคอนโด The Seed สาทร-ตากสิน #1Bed พร้อมอยู่

#ให้เช่าคอนโด The Seed สาทร-ตากสิน #1Bed พร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:47
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดเดอะ ซี้ด สาทร-ตากสิน (The Seed Sathorn-Taksin) เฟอร์ครบ + พร้อมอยู่

ให้เช่าคอนโดเดอะ ซี้ด สาทร-ตากสิน (The Seed Sathorn-Taksin) เฟอร์ครบ + พร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:01
รูปภาพ DL007618 ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด สาทร - ตากสิน (The Seed Sathorn - Taksin) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL007618 ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด สาทร - ตากสิน (The Seed Sathorn - Taksin) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ 🥳[RAR2204833] The Seed สาทร - ตากสิน. ชั้น 4*ติดลิฟต์ *หน้าต่างทิศใต้ ลมดีทั้งปี! *ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่💚Line id: @thefirstagent**

🥳[RAR2204833] The Seed สาทร - ตากสิน. ชั้น 4*ติดลิฟต์ *หน้าต่างทิศใต้ ลมดีทั้งปี! *ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่💚Line id: @thefirstagent**

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:25
รูปภาพ ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน ติด BTS

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน ติด BTS

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:04
รูปภาพ ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน เดินทางสะดวก

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน เดินทางสะดวก

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:04
รูปภาพ ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน พร้อมอยู่

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน พร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:04
รูปภาพ  ด่วน! เช่าเดอะซีด สาทร-ตากสิน ใกล้สาทร ถูกสุด

ด่วน! เช่าเดอะซีด สาทร-ตากสิน ใกล้สาทร ถูกสุด

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:04

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน พร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:04
รูปภาพ ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo บีทีเอสวงเวียนใหญ่

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo บีทีเอสวงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:04
รูปภาพ ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน ตกแต่งสวย

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน ตกแต่งสวย

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:04
รูปภาพ เช่า The Seed ติดบีทีเอสวงเวียนใหญ่

เช่า The Seed ติดบีทีเอสวงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:04
รูปภาพ เช่า! The Seed Sathorn-Taksin 1 ห้องนอน

เช่า! The Seed Sathorn-Taksin 1 ห้องนอน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:04

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน ตกแต่งสวย

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:04
รูปภาพ 📍ด่วน ให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร- ตากสิน พร้อมอยู่ วิวเมือง

📍ด่วน ให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร- ตากสิน พร้อมอยู่ วิวเมือง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:04
รูปภาพ 📍ให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร- ตากสิน เดินทางง่าย ต่อเดียวถึงสาทร

📍ให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร- ตากสิน เดินทางง่าย ต่อเดียวถึงสาทร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:04
รูปภาพ 📍ว่างให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร-ตากสิน ห้องสวย แต่งครบ มีเครื่องซักผ้า

📍ว่างให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร-ตากสิน ห้องสวย แต่งครบ มีเครื่องซักผ้า

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:04

ด่วนให้เช่าคอนโด The Seed Condo สาทร ตากสิน พร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:04

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

ขาย เดอะ ซี้ด สาทร-ตากสิน ห้องสวยมาก ราคาดีสุดๆ ตกแต่งแบบลัคชูพร้อมเข้าอยู่ | Code DS1488 Line: @Dstay

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
33 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿69,394 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:16
คอนโดมิเนียม 32.7 ตร.ม. เดอะซี้ด สาทร-ตากสิน เขตคลองสาน กรุงเทพมหานคร 1.7M

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
32.7 ตร.ม.
฿2,224,000
UPDATE !
(฿68,012 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
A033457 The Seed Sathon - Taksin

A033457 The Seed Sathon - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿2,050,000
UPDATE !
(฿60,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
📢เดอะซี้ด สาทร ตากสิน The Seed Sathorn Taksin 📢  ขนาด 25.60ตรม สตูดิโอ 1ห้องน้ำ ชั้น6 รีโนเวทแล้ว

📢เดอะซี้ด สาทร ตากสิน The Seed Sathorn Taksin 📢 ขนาด 25.60ตรม สตูดิโอ 1ห้องน้ำ ชั้น6 รีโนเวทแล้ว

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿63,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:02
ขาย เดอะ ซี้ด สาทร-ตากสิน เลขที่ 88/4 (วิวสวน)

ขาย เดอะ ซี้ด สาทร-ตากสิน เลขที่ 88/4 (วิวสวน)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
32.7 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿68,807 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
💥CP-9409💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะ ซี้ด สาทร - ตากสิน👉สนใจโทร.080-651-8853

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿75,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
ขายด่วน 🔥 The Seed Sathorn - Taksin 🔥 ตกแต่งสวยครบ เดินทางสะดวก ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿72,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
#b4745 21/10/68  ขายคอนโด The Seed Sathorn-Taksin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4745 21/10/68 ขายคอนโด The Seed Sathorn-Taksin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿71,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
ST535/ขายด่วน! คอนโด The Seed Sathon-Taksin (เดอะ ซีด สาทร-ตากสิน)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.7 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿73,089 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:09
✨ ขาย เดอะ ซี้ด สาทร - ตากสิน ✨  ราคา 2,000,000 บาท

✨ ขาย เดอะ ซี้ด สาทร - ตากสิน ✨ ราคา 2,000,000 บาท

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
33 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿60,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:00

โครงการใกล้เคียง The Seed Sathorn - Taksin

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri119 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn129 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn71 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn114 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn32 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place39 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q House Sathorn72 ประกาศ
ขาย Q House Sathorn26 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play