รูป IDEO Sathorn - Taksin - รูปที่ 1/16
รูป IDEO Sathorn - Taksin - รูปที่ 2/16
รูป IDEO Sathorn - Taksin - รูปที่ 3/16
รูป IDEO Sathorn - Taksin - รูปที่ 4/16
รูป IDEO Sathorn - Taksin - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

IDEO Sathorn - Taksin

ไอดีโอ สาทร - ตากสินคลองสาน กรุงเทพมหานคร4.0/5
22ยูนิตขาย
33ยูนิตเช่า

ไอดีโอ สาทร - ตากสิน IDEO Sathorn - Taksin พัฒนาโดย บริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 27 ชั้น 349 ยูนิต ไอดีโอ สาทร - ตากสิน คอนโดมีเนียม คอนเซ็ปใหม่ C B D Smart Living ให้อิสระในการใช้ชีวิตทุกด้านของคุณ ตั้งอยู่ ถนนกรุงธนบุรี แขวงคลองต้นไทร เขตคลองสานสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ โรงรถ สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว ฟิตเนส ลิฟท์ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง สระว่ายน้ำ คอนโดติดถนนใหญ่ ติด BTS -รถไฟฟ้า BTS สถานีกรุงธนบุรี หน้าโครงการ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 33 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

IDEO Sathorn - Taksin

ชื่ออื่นๆ

  • Ideo สาทร - ตากสิน
  • Ideo Sathorn - Taksin
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
349
- เมตร
2010
35 บาท/ตร.ม.
1
27
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
17135ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 138 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai River Place

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Supalai River Resort

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Resort

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Resort

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Q House Sathorn

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Q House Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Q House Sathorn

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

BTS กรุงธนบุรี

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS กรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,465 ประกาศ

ประกาศขาย BTS กรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 697 ประกาศ

BTS วงเวียนใหญ่

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,264 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศขาย 522 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.9 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,664 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,499 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 3 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.4 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,248 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,455 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,864 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,814 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,739 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,070 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 2.8 กม.

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,250 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,898 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,918 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,895 ประกาศ

เซ็นทรัล สีลม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,136 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศขาย 5,120 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,222 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,123 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,363 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,146 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,552 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,842 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,458 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,537 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,328 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,379 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,143 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,304 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,231 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,702 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,126 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,907 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ท่าพระ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,484 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,957 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,279 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,773 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,637 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,107 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,204 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,328 ประกาศ

ถนนกรุงธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,605 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 776 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,834 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,160 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,466 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,241 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,774 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 5,075 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,091 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,245 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,024 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,672 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,859 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,232 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.50 - 28.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Baanlounge Estate Co.,Ltd.

Baanlounge Estate Co.,Ltd.

23/02/2564

คอนโดติดถนนใหญ่ ติด BTS กรุงธนบุรี เหมาะสำหรับคนทำงานและเรียนหนังสือ สาทร สีลม บางรัก ที่อยากได้ความสงบ ห้องนอนมาพร้อมระเบียงและสามารถทำอาหารได้ มีสระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนหย่อม วิวเมือง ระบบความปลอดภัย ที่จอดรถ ส่วนกลางดูแลดี และราคาจับต้องได้

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
รูปภาพ 💖🏠 For rent , ideo sathorn - taksin

💖🏠 For rent , ideo sathorn - taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:02
รูปภาพ DL004000 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ สาทร - ตากสิน (IDEO Sathorn - Taksin) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL004000 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ สาทร - ตากสิน (IDEO Sathorn - Taksin) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
34 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:01
รูปภาพ DL25030654 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ สาทร - ตากสิน (IDEO Sathorn - Taksin) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL25030654 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ สาทร - ตากสิน (IDEO Sathorn - Taksin) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:01
รูปภาพ ให้เช่า ไอดีโอ​ สาธร-ตากสิน​ , 2 ห้องนอน , BTS วงเวียนใหญ่ , BTS กรุงธนบุรี ,ICONSIAM

ให้เช่า ไอดีโอ​ สาธร-ตากสิน​ , 2 ห้องนอน , BTS วงเวียนใหญ่ , BTS กรุงธนบุรี ,ICONSIAM

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น .
80 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:04
รูปภาพ เช่าคอนโด IDEO Sathorn - Taksin/ไอดีโอ สาทร - ตากสิน (A6812034)  ID Line : @condo42

เช่าคอนโด IDEO Sathorn - Taksin/ไอดีโอ สาทร - ตากสิน (A6812034) ID Line : @condo42

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด IDEO Sathorn - Taksin/ไอดีโอ สาทร - ตากสิน (A6803068) ID Line : @rent24

เช่าคอนโด IDEO Sathorn - Taksin/ไอดีโอ สาทร - ตากสิน (A6803068) ID Line : @rent24

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:01
รูปภาพ #S2278 ให้เช่า Ideo sathon-Taksin

#S2278 ให้เช่า Ideo sathon-Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
36.13 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R621 ให้เช่า Ideo Sathon-Taksin   ไอดีโอ สาทร-ตากสิน  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 35.4 ตร.ม.  ชั้น 7

#R621 ให้เช่า Ideo Sathon-Taksin ไอดีโอ สาทร-ตากสิน รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 35.4 ตร.ม. ชั้น 7

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35.4 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #S534 ให้เช่า IDEO Sathorn-Taksin  ไอดีโอ สาทร-ตากสิน  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น14 ขนาด35ตรม

#S534 ให้เช่า IDEO Sathorn-Taksin ไอดีโอ สาทร-ตากสิน รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น14 ขนาด35ตรม

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3587 ให้เช่าคอนโด Ideo Sathon-Taksin

#R3587 ให้เช่าคอนโด Ideo Sathon-Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3692💥 161268🔥ให้เช่าคอนโด IDEO Sathorn-Taksin

#Z3692💥 161268🔥ให้เช่าคอนโด IDEO Sathorn-Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1243004)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1243004)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
93.1 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:27
รูปภาพ MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ไอดีโอ สาทร - ตากสิน

MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ไอดีโอ สาทร - ตากสิน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
26 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ไอดีโอ สาทร - ตากสิน  🔴🟢🟡

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ไอดีโอ สาทร - ตากสิน 🔴🟢🟡

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35.4 ตร.ม.
฿13,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🏡 𝗖𝗢𝗡𝗗𝗢 𝗙𝗢𝗥 𝗥𝗘𝗡𝗧 | IDEO Sathorn - Taksin ไอดีโอ สาทร - ตากสิน ⚡️

🏡 𝗖𝗢𝗡𝗗𝗢 𝗙𝗢𝗥 𝗥𝗘𝗡𝗧 | IDEO Sathorn - Taksin ไอดีโอ สาทร - ตากสิน ⚡️

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:17
รูปภาพ IDEO Sathorn - Taksin ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

IDEO Sathorn - Taksin ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:09
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ สาทร - ตากสิน BTS-กรุงธนบุรี คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-107763 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ สาทร - ตากสิน BTS-กรุงธนบุรี คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-107763 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
80 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอดีโอ สาทร - ตากสิน BTS-กรุงธนบุรี คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-130487 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอดีโอ สาทร - ตากสิน BTS-กรุงธนบุรี คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-130487 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (22)

38.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

38.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
38 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿134,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿128,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
32.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

32.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
32 ตร.ม.
฿4,550,000
UPDATE !
(฿142,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
36.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

36.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
36.1 ตร.ม.
฿4,520,000
UPDATE !
(฿125,208 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
35.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

35.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35.5 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿115,493 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35.5 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿121,127 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
1 ห้องนอน ไอดีโอ สาทร ตากสิน

1 ห้องนอน ไอดีโอ สาทร ตากสิน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿134,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
28.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

28.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28.5 ตร.ม.
฿3,550,000
UPDATE !
(฿124,561 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
1 ห้องนอน ไอดีโอ สาทร ตากสิน

1 ห้องนอน ไอดีโอ สาทร ตากสิน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
36.1 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿124,654 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿102,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
31.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

31.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿122,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ไอดีโอ สาทร-ตากสิน 1922373

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ไอดีโอ สาทร-ตากสิน 1922373

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
25.5 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿121,569 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin (ไอดีโอ สาทร - ตากสิน) ขนาด 35.51 ตรม

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿4,365,000
UPDATE !
(฿124,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:02
A033828 Ideo Sathorn - Taksin

A033828 Ideo Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
26 ตร.ม.
฿2,599,900
UPDATE !
(฿99,996 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 862565)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36.13 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿116,247 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1215079)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21-50
36 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿116,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2734124)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-27
30.5 ตร.ม.
฿4,330,000
UPDATE !
(฿141,967 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง IDEO Sathorn - Taksin

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri123 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn138 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn73 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn121 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn32 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place36 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai River Resort131 ประกาศ
ขาย Supalai River Resort71 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q House Sathorn73 ประกาศ
ขาย Q House Sathorn26 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A