รูป Chidlom Place - รูปที่ 1/3
รูป Chidlom Place - รูปที่ 2/3
รูป Chidlom Place - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Chidlom Place

ชิดลม เพลสปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chidlom Place
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
31
- เมตร
1988
- บาท/ตร.ม.
1
19

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 948 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,059 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 404 ประกาศ

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 319 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 343 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 207 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,927 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,961 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,855 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,980 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.7 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,552 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,988 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,436 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,443 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

รร.ศรีอยุธยา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,326 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,667 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

ห่างไป 2.3 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 29,780 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,695 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,787 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,769 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,307 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,916 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างออกไป 660 เมตร

เกษร วิลเลจ

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษร วิลเลจ

มีประกาศให้เช่า 1,166 ประกาศ

ประกาศขาย เกษร วิลเลจ

มีประกาศขาย 289 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,307 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,223 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,854 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,663 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,075 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,955 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,453 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,244 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,861 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,451 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,900 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,870 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

ห่างออกไป 110 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,230 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,462 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,012 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,643 ประกาศ

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,550 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,188 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 15,149 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,279 ประกาศ

ถนนชิดลม

ห่างออกไป 160 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนชิดลม

มีประกาศให้เช่า 659 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนชิดลม

มีประกาศขาย 108 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,064 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,083 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,236 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,860 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,277 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,989 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,793 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,585 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ Chidlom Place 2 bedrooms, for rent

Chidlom Place 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
250 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Chidlom Place 2 bedrooms, for rent

Chidlom Place 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
279 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Chidlom Place (AA33293)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Chidlom Place (AA33293)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
279 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30

ประกาศขายในโครงการ (8)

2 Bed 3 Bath  179 SQ.M. at Chidlom Place

2 Bed 3 Bath 179 SQ.M. at Chidlom Place

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
179 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿134,078 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
Chidlom Place ชั้น 9 ( 279 ตารางเมตร) 6003275

Chidlom Place ชั้น 9 ( 279 ตารางเมตร) 6003275

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 9
279 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿125,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชิดลม เพลส ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1859598)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชิดลม เพลส ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1859598)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
179 ตร.ม.
฿26,500,000
UPDATE !
(฿148,045 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ชิดลม เพลส ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2776271)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ชิดลม เพลส ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2776271)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 8
279 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿114,695 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
ขายคอนโด ชิดลม เพลส (Chidlom Place) 2 ห้องนอน ยูนิตน้อย ให้ความเป็นส่วนตัว ทำเลดีใกล้ห้าง ใกล้ BTS ชิดลม (SW001664)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
179 ตร.ม.
฿26,500,000
UPDATE !
(฿148,045 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
LTHC15222 – Spacious Luxury Condo for Sale Chidlom | City Lifestyle Best Value | Near BTS Chidlom | 32 MB | คอนโดหรู ชิดลม ห้องใหญ่พิเศษ คุ้มค่า ใกล้ BTS ชิดลม

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
7 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿4,571,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Chidlom Place (AA20846)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Chidlom Place (AA20846)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
279 ตร.ม.
฿35,000,000
(฿125,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/10/2568 00:40
🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Chidlom Place (AA41933)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Chidlom Place (AA41933)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
179 ตร.ม.
฿23,500,000
(฿131,285 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

โครงการใกล้เคียง Chidlom Place

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless948 ประกาศ
ขาย Life One Wireless222 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1059 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit404 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi332 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi118 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium207 ประกาศ
ขาย Circle Condominium80 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi217 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi100 ประกาศ
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1175 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11110 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด