รูป Chewathai Residence Thonglor - รูปที่ 1/10
รูป Chewathai Residence Thonglor - รูปที่ 2/10
รูป Chewathai Residence Thonglor - รูปที่ 3/10
รูป Chewathai Residence Thonglor - รูปที่ 4/10
รูป Chewathai Residence Thonglor - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Chewathai Residence Thonglor

ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ ทองหล่อวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
29ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 29 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chewathai Residence Thonglor
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
130
- เมตร
2020
- บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ชีวาทัย  logo

ชีวาทัย

21โครงการ
1567ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 323 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 232 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 372 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 515 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,265 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,808 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,671 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,568 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,205 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,765 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,486 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,857 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,423 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,058 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 21,055 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,864 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.8 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,864 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,281 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,711 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,290 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.7 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,444 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,608 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,116 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,278 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,651 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,394 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,813 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,823 ประกาศ

ท่าเรือโรงเรียนวิจิตร

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ท่าเรือชาญอิสระ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือสุเหร่าบ้านดอน

ห่างออกไป 810 เมตร

ท่าเรือซอยทองหล่อ

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,010 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,732 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,281 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,934 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,491 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,019 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,771 ประกาศ

ทองหล่อ 20

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 20

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 20

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เอกมัย 21

ห่างออกไป 300 เมตร

ประกาศให้เช่า เอกมัย 21

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เอกมัย 21

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,202 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,639 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,073 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,848 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,131 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,927 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,595 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,688 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.76 - 52.02 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
รูปภาพ #A124397 ✅ 15/3/69  ให้เช่า Chewathai Residence Thonglor 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124397 ✅ 15/3/69 ให้เช่า Chewathai Residence Thonglor 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.21 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2091436)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2091436)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
52 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน กรุงเทพ

ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน กรุงเทพ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
51 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:45

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
51 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน กรุงเทพ

ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน กรุงเทพ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:45

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:45

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2315606)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2315606)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-150683 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-150683 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:46
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน กรุงเทพ

🚩 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน กรุงเทพ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน กรุงเทพ

🎉 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน กรุงเทพ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:30
รูปภาพ #R2531 ให้เช่า Chewathai Residence Thong Lo

#R2531 ให้เช่า Chewathai Residence Thong Lo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน กรุงเทพ

🎊 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน กรุงเทพ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:30

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน กรุงเทพ

📌 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน กรุงเทพ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน กรุงเทพ

🔺 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน กรุงเทพ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:30
รูปภาพ Chewathai Residence Thonglor ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Chewathai Residence Thonglor ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:09
รูปภาพ  ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ ทองหล่อ BTS ทองหล่อ ​​(2 กม./ 30 นาทีเดิน)​ สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รห้ส H32741

ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ ทองหล่อ BTS ทองหล่อ ​​(2 กม./ 30 นาทีเดิน)​ สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รห้ส H32741

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:56
รูปภาพ ให้เช่า Chewathai ทองหล่อ. 1นอน 30ตร.ม. Line id: @pfagent

ให้เช่า Chewathai ทองหล่อ. 1นอน 30ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:41

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

#b4134 23/11/67 ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30.32 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿204,156 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
#b4135 23/11/67 ขายคอนโด มือ 1 CHEWATHAI RESIDENCE THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30.45 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿203,284 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 1316632)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49.77 ตร.ม.
฿10,761,000
UPDATE !
(฿216,215 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
Chewathai Residence Thonglor 2 bedrooms, for sale

Chewathai Residence Thonglor 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
61.05 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿211,302 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
38.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

38.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38.8 ตร.ม.
฿5,712,000
UPDATE !
(฿147,216 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
44.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

44.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
44.1 ตร.ม.
฿6,484,000
UPDATE !
(฿147,029 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38.8 ตร.ม.
฿5,711,000
UPDATE !
(฿147,191 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
38.8 ตร.ม.
฿5,712,000
UPDATE !
(฿147,216 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
𝐂𝐡𝐞𝐰𝐚𝐭𝐡𝐚𝐢 𝐑𝐞𝐬𝐢𝐝𝐞𝐧𝐜𝐞 𝐓𝐡𝐨𝐧𝐠𝐥𝐨𝐫 Special price 5.79 ล้านบาท* 🔥3 ยูนิตสุดท้าย🔥 คอนโด Low rise ทำเลทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.2 ตร.ม.
฿5,790,000
UPDATE !
(฿159,945 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:45
โอกาสลงทุน คอนโดทองหล่อ 1 ห้องนอน ดีมานด์เช่าสูง | Chewathai Residence - U5854385

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.09 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿162,845 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:02
ชีวาทัย เรสซิเดนท์ ทองหล่อ คอนโด Low Rise ซอยทองหล่อ 20 (ซ.แจ่มจันทร์) สไตล์ Modern Contemporary 1 ห้องนอน เริ่ม 4.86 ลบ.*

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 630.38
30.38 ตร.ม.
฿4,860,000
UPDATE !
(฿159,974 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:59
Chewathai Residence Thonglor 1 bedroom, for sale

Chewathai Residence Thonglor 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
35.49 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿214,145 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Chewathai Residence Thonglor

เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 165 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 87 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 232 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 134 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor246 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor59 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor68 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor372 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor131 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri167 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri70 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri515 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri130 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230