รูป Blue Phahonyothin 35 - รูปที่ 1/11
รูป Blue Phahonyothin 35 - รูปที่ 2/11
รูป Blue Phahonyothin 35 - รูปที่ 3/11
รูป Blue Phahonyothin 35 - รูปที่ 4/11
รูป Blue Phahonyothin 35 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Blue Phahonyothin 35

บลู พหลโยธิน 35จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
24ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 24 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Blue Phahonyothin 35
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
322
2.5 เมตร
2566
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แกรนด์ ยูนิตี้  logo

แกรนด์ ยูนิตี้

30โครงการ
2478ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Ratchayothin

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

U Delight Ratchavibha

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight Ratchavibha

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Ratchavibha

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Premio Quinto

ห่างไป 5.1 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Supalai Park Ratchayothin

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Centric Ratchayothin

ห่างไป 5.3 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchayothin

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Knightsbridge Prime Ratchayothin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Ratchayothin

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

The Seed Terre Ratchayothin

ห่างไป 4.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Terre Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Terre Ratchayothin

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Park Phahon 32

ห่างไป 5.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Phahon 32

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Phahon 32

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

BTS รัชโยธิน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 1,299 ประกาศ

ประกาศขาย BTS รัชโยธิน

มีประกาศขาย 401 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2.6 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,314 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,861 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 4.9 กม.

รร.วัดเสมียนนารี

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,525 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 865 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,881 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,228 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,966 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,704 ประกาศ

วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์

ห่างไป 5.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 4.1 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,158 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,750 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,966 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,616 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,603 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,197 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,895 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,258 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,865 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,337 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,884 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,882 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,956 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,341 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,506 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,903 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,571 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 5.9 กม.

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3 กม.

เกษตร

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,738 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,610 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,456 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,430 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,320 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,806 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,617 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,451 ประกาศ

พหลโยธิน 35

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 35

มีประกาศให้เช่า 322 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 35

มีประกาศขาย 93 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,960 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,081 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,678 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,376 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 3.1 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 2.5 เมตร

ขนาดห้อง 24.50 - 27 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (24)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บลู พหลโยธิน 35 จตุจักร เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-144305 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บลู พหลโยธิน 35 จตุจักร เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-144305 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  บลู พหลโยธิน 35 จตุจักร เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-142762 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บลู พหลโยธิน 35 จตุจักร เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-142762 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด บลู พหลโยธิน 35 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

ให้เช่าคอนโด บลู พหลโยธิน 35 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:45
รูปภาพ 🔴RK21009🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Blue Phahonyothin 35 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RK21009🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Blue Phahonyothin 35 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔴RRB20794🟡 ให้เช่าถูกมาก 👍 Blue Phahonyothin 35 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ)  แอดมินตอบไว

🔴RRB20794🟡 ให้เช่าถูกมาก 👍 Blue Phahonyothin 35 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24.32 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 09:54
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด บลู พหลโยธิน 35 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

📌 ให้เช่าคอนโด บลู พหลโยธิน 35 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 09:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Blue Phahonyothin 35/บลู พหลโยธิน 35 (C6901023) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Blue Phahonyothin 35/บลู พหลโยธิน 35 (C6901023) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 09:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Blue Phahonyothin 35/บลู พหลโยธิน 35 (C6901015) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Blue Phahonyothin 35/บลู พหลโยธิน 35 (C6901015) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 09:01
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด บลู พหลโยธิน 35 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

🔺 ให้เช่าคอนโด บลู พหลโยธิน 35 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด บลู พหลโยธิน 35 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

🚩 ให้เช่าคอนโด บลู พหลโยธิน 35 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด บลู พหลโยธิน 35 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

🎉 ให้เช่าคอนโด บลู พหลโยธิน 35 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด บลู พหลโยธิน 35 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

🎊 ให้เช่าคอนโด บลู พหลโยธิน 35 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:30
รูปภาพ 💥CP-5436💥ว่าง ให้ เช่า  บลู พหลโยธิน 35 👉แอดไลน์ @meecondo

💥CP-5436💥ว่าง ให้ เช่า บลู พหลโยธิน 35 👉แอดไลน์ @meecondo

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 03:09
รูปภาพ 💥 CP-5436💥ว่าง ให้ เช่า  บลู พหลโยธิน 35👉แอดไลน์ @goodcondo

💥 CP-5436💥ว่าง ให้ เช่า บลู พหลโยธิน 35👉แอดไลน์ @goodcondo

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 03:09
รูปภาพ 🟢ER25465🟢 ให้เช่า Blue Phahonyothin 35 | 1 ห้องนอน 25 ตร.ม. | ชั้น 6 วิวทิศใต้ | BTS รัชโยธิน | 12,500 บ./เดือน

🟢ER25465🟢 ให้เช่า Blue Phahonyothin 35 | 1 ห้องนอน 25 ตร.ม. | ชั้น 6 วิวทิศใต้ | BTS รัชโยธิน | 12,500 บ./เดือน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 03:08
รูปภาพ #R8989 🎉 210169 ให้เช่าคอนโด blue Phahonyothin 35 by Grand Unity

#R8989 🎉 210169 ให้เช่าคอนโด blue Phahonyothin 35 by Grand Unity

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2687 ให้เช่า Blue Phaholyothin 35

#S2687 ให้เช่า Blue Phaholyothin 35

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34.5 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #R586 ให้เช่า blue Phahonyothin 35 by Grand Unity  บลู พหลโยธิน 35  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 27.35 ตรม ตึก B ชั้นที่ 4

#R586 ให้เช่า blue Phahonyothin 35 by Grand Unity บลู พหลโยธิน 35 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 27.35 ตรม ตึก B ชั้นที่ 4

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27.35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4000💥 070169 🔥ให้เช่าคอนโด blue Phahonyothin 35 by Grand Unity

#Z4000💥 070169 🔥ให้เช่าคอนโด blue Phahonyothin 35 by Grand Unity

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

ขายคอนโด  บลู พหลโยธิน 35 จตุจักร เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-139598 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด บลู พหลโยธิน 35 จตุจักร เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-139598 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24.32 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿92,516 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 12:46
A034205 Blue Phahonyothin 35

A034205 Blue Phahonyothin 35

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24.32 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿104,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
DL25100027 ขายคอนโด บลู พหลโยธิน 35 (Blue Phahonyothin 35) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿92,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
✨ ขาย บลู พหลโยธิน 35 ✨  ราคา 2,590,000 บาท

✨ ขาย บลู พหลโยธิน 35 ✨ ราคา 2,590,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
28 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿92,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 14:00
✨ ขาย บลู พหลโยธิน 35 ✨  ราคา 2,700,000 บาท

✨ ขาย บลู พหลโยธิน 35 ✨ ราคา 2,700,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
27 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลู พหลโยธิน 35 ใกล้ BTS รัชโยธิน (ID 1346500)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.84 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿91,561 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
💙 ขายด่วน! BLUE พหลโยธิน 35 – ห้องสวยพร้อมอยู่ ใกล้ BTS รัชโยธิน 💙 💰 ราคาขาย: 2,420,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
25 ตร.ม.
฿2,420,000
(฿96,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 13:01

โครงการใกล้เคียง Blue Phahonyothin 35

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto29 ประกาศ
ขาย Premio Quinto5 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย Centric Ratchayothin32 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พหล 32
ลุมพินี พาร์ค พหล 32

Lumpini Park Phahon 32

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by