รูป Lumpini Park Phahon 32 - รูปที่ 1/7
รูป Lumpini Park Phahon 32 - รูปที่ 2/7
รูป Lumpini Park Phahon 32 - รูปที่ 3/7
รูป Lumpini Park Phahon 32 - รูปที่ 4/7
รูป Lumpini Park Phahon 32 - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Lumpini Park Phahon 32

ลุมพินี พาร์ค พหล 32จตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
7ยูนิตขาย
52ยูนิตเช่า

ลุมพินี พาร์ค พหล 32 ที่ตั้งโครงการอยู่ติดถนนใหญ่พหลโยธิน ระหว่างซอยพหลโยธิน 32 (หรือซอยเสนานิคม) และซอยพหลโยธิน 30 เป็นทำเลที่มีความสะดวกสบายสูง ทั้งใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีเขียว สถานีเสนานิคม และสถานีรัชโยธิน รอบๆโครงการถือว่าหาของกินได้ง่ายส่วนนึงเพราะอยู่ใกล้ห้างใหญ่อย่างเมเจอร์รัชโยธิน, ร.พ.เปาโล เกษตร, ตลาดบางเขน และม.เกษตรศาสตร์ มีตลาดนัดขายอาหาร ขายเสื้อผ้า ร้านอาหารก็เยอะ สิ่งอำนวยความสะดวก – ที่ดินโครงการมีขนาดประมาณ 4 ไร่ รอบๆอาคารว่ามีทั้งสวนหย่อมและลานพักผ่อน และที่จอดรถบนอาคาร ชั้น 1 – 4 มีที่จอดรถ 37% ของจำนวนยูนิตโครงการ หรือประมาณ 200 คัน ไม่รวมจอดซ้อนคัน โดยส่วนยูนิตที่พักอาศัยจะเริ่มที่ชั้น 5 ขึ้นไปจนถึงชั้น 30 ซึ่งเป็นชั้นบนสุด และเว้นชั้น 24 ไว้เป็นชั้นส่วนกลางหลักๆของโครงการ โดยจะมีทั้ง Fitness Zone, สระว่ายน้ำแบบ Infinity Edge Pool กลางแจ้ง พร้อมลานที่นั่งพักผ่อนข้างสระ, Co-Living Zone, Kid’s Fun Zone, Steam and Sauna และ Happiness Zone สำหรับนั่งพักผ่อนชมวิวเมืองรอบๆจากชั้นสูงของโครงการได้สถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • ตลาดบางเขน 300 ม.
  • เมเจอร์รัชโยธิน 600 ม.
  • SCB Park 1.3 กม.
  • เทสโก้ โลตัส ลาดพร้าว 2.0 กม.
  • Central ลาดพร้าว 2.4 กม.
  • Union Mall 2.7 กม.
  • บอง มาร์เช่ 3.6 กม.
  • สวนรถไฟ 4.1 กม.
  • ตลาดประชานิเวศน์ 4.3 กม.
  • ตลาดนัดจตุจักร 4.4 กม.
  • สถานีตำรวจโชคชัยสี่ 5.8 กม.
  • ตลาดโชคชัยสี่ 6.1 กม.
  • เทสโก้ โลตัส ประชาชื่น 6.7 กม.
  • ตลาดเตาปูน 6.9 กม.
  • ม.เกษตรศาสตร์ 2.1 กม.
  • ร.ร.หอวัง 2.2 กม.
  • ม.ราชภัฏจันทรเกษม 2.3 กม.
  • ม.ศรีปทุม 2.9 กม.
  • ร.ร.เซนต์จอห์น 3.2 กม.
  • รพ.เปาโล เกษตร 800 ม.
  • รพ.วิภาวดี 3.0 กม.
  • รพ.วิภาวดี 3.0 กม.
  • รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น 4.1 กม.
  • รพ.เปาโล เมมโมเรียล 5.4 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 52 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Park Phahon 32

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Park พหล 32
  • LPN Park พหล 32
  • LPN พาร์ค พหล 32
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
546
2.60 เมตร
2019
- บาท/ตร.ม.
1
30
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6811ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 4.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Park Kaset

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Premio Quinto

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Chapter One the Campus

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

ห่างไป 5.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Premio Vetro

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Supalai Park Ratchayothin

ห่างไป 4.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

ห่างไป 2.8 กม.

BTS เสนานิคม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เสนานิคม

มีประกาศให้เช่า 1,424 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เสนานิคม

มีประกาศขาย 530 ประกาศ

BTS รัชโยธิน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 1,346 ประกาศ

ประกาศขาย BTS รัชโยธิน

มีประกาศขาย 443 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,500 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 919 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,641 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,130 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,177 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,481 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 3.3 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.4 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,659 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,229 ประกาศ

รร.วัดเสมียนนารี

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,540 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 968 ประกาศ

รร.สารวิทยา

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารวิทยา

มีประกาศให้เช่า 2,107 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารวิทยา

มีประกาศขาย 846 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,111 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,548 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,309 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 2,024 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,337 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 2,044 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,512 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 2,062 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,486 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,176 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,724 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,729 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 6.2 กม.

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,443 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,617 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.6 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,193 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,852 ประกาศ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างไป 4.3 กม.

เกษตร

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,016 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,927 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,279 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,437 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 5.1 กม.

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,418 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,428 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,905 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,081 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,169 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,814 ประกาศ

ซอยเสนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเสนา

มีประกาศให้เช่า 1,893 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเสนา

มีประกาศขาย 744 ประกาศ

พหลโยธิน 37/1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 37/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 37/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,005 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,251 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,691 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,540 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24 - 28.5 ตร.ม.

Studio  floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

28/04/2564

คอนโดใหม่ บรรยากาศร่มรื่น ส่วนกลางสวยงาม ใกล้รถไฟฟ้า BTS รัชโยธิน/เสนานิคม

(5)
ND_Property

ND_Property

05/02/2564

ดีงามมมมากค่ะใกล้ BTS สถานีรัชโยธินและสถานีเสนา เดินทางสะดวกมากกกกก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (51)

ดูประกาศทั้งหมด (51)
รูปภาพ 😊ห้องพร้อมเข้าอยู่ มัดจำน้อย 😄Lumpini พหลโยธิน 32 โทร : 0894800414 กอล์ฟ

😊ห้องพร้อมเข้าอยู่ มัดจำน้อย 😄Lumpini พหลโยธิน 32 โทร : 0894800414 กอล์ฟ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:06
รูปภาพ 😊 มัดจำน้อย พร้อมอยู่ มีคลิปให้ดูก่อนนัดชม 😄Lumpini พหลโยธิน 32

😊 มัดจำน้อย พร้อมอยู่ มีคลิปให้ดูก่อนนัดชม 😄Lumpini พหลโยธิน 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
24 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:06
รูปภาพ  🌟🌟ห้องพร้อมอยู่ 🌟🌟 ให้เช่า Lumpini Park พหล 32 ใกล้ ม.เกษตร พร้อมเข้าอยู่

🌟🌟ห้องพร้อมอยู่ 🌟🌟 ให้เช่า Lumpini Park พหล 32 ใกล้ ม.เกษตร พร้อมเข้าอยู่

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น ึ7
25 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:06
รูปภาพ Code: KJ4083  ให้เช่า Lumpini Park Phahon 32 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ4083 ให้เช่า Lumpini Park Phahon 32 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:31
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค พหล 32 อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค พหล 32 อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:45

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:45
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค พหล 32 มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค พหล 32 มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี พาร์ค พหล 32 วิวสวย ชั้นสูง BTS-รัชโยธิน  แขวงจันทรเกษม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-154686 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค พหล 32 วิวสวย ชั้นสูง BTS-รัชโยธิน แขวงจันทรเกษม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-154686 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
24.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:46
รูปภาพ R0282 เช่า ให้เช่า ปล่อยเช่า คอนโด พหลโยธิน ลุมพินี พาร์ค พหล 32 Lumpini Park Phahol 32 ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi

R0282 เช่า ให้เช่า ปล่อยเช่า คอนโด พหลโยธิน ลุมพินี พาร์ค พหล 32 Lumpini Park Phahol 32 ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5+
24.5 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:09
รูปภาพ N029 เช่า ให้เช่า ปล่อยเช่า คอนโด พหลโยธิน เสนานิคม โครงการลุมพินี พาร์ค พหล 32 Lumpini Park Phahol 32 ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi

N029 เช่า ให้เช่า ปล่อยเช่า คอนโด พหลโยธิน เสนานิคม โครงการลุมพินี พาร์ค พหล 32 Lumpini Park Phahol 32 ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
46.84 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:09
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค พหล 32 อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค พหล 32 อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
25 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Park Phahon 32/ลุมพินี พาร์ค พหล 32 (C6905011) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Lumpini Park Phahon 32/ลุมพินี พาร์ค พหล 32 (C6905011) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28.29 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:00
รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Park Phahon 32/ลุมพินี พาร์ค พหล 32 (C6812029) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Lumpini Park Phahon 32/ลุมพินี พาร์ค พหล 32 (C6812029) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
36 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:00
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค พหล 32 อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค พหล 32 อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
25 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค พหล 32 อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค พหล 32 อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
25 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30
รูปภาพ MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨Lumpini Park Phahon 32

MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨Lumpini Park Phahon 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น -
26.5 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
รูปภาพ ❤🔴Line @mwcondo📲🚨Lumpini Park Phahon 32

❤🔴Line @mwcondo📲🚨Lumpini Park Phahon 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 27
28.69 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ลุมพินี พาร์ค พหล 32

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ลุมพินี พาร์ค พหล 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 10
26 ตร.ม.
฿12,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค พหล 32 อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี พาร์ค พหล 32 อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาดบางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
25 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

มีทั้งห้องมี1 มือสอง ห้องว่าง ขายพร้อมผู้เช่า ราคาพิเศษ มีCASHBACK ฟรีจองและทำสัญญา

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 23
26 ตร.ม.
฿2,960,000
UPDATE !
(฿113,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:32
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค พหล 32 ใกล้ BTS เสนานิคม (ID 2520710)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
27.67 ตร.ม.
฿3,060,000
UPDATE !
(฿110,589 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด สตูดิโอ ที่ ลุมพินี พาร์ค พหลโยธิน 32 ใกล้ BTS เสนานิคม (ID 2317450)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24.25 ตร.ม.
฿3,720,000
UPDATE !
(฿153,402 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค พหล 32 ใกล้ BTS เสนานิคม (ID 2782050)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28.29 ตร.ม.
฿3,020,000
UPDATE !
(฿106,752 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด สตูดิโอ ที่ ลุมพินี พาร์ค พหล 32 ใกล้ BTS เสนานิคม (ID 2277260)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24.25 ตร.ม.
฿3,720,000
UPDATE !
(฿153,402 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขายด่วน!! ราคาถูก 🌈✨ Lumpini Park Phahol 32 (1 Studio , 24.5 ตร.ม.) เพียง 2.59 MB เท่านั้น!! ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ โทร 092-2462653 Donut

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
24.5 ตร.ม.
฿2,590,000
(฿105,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/04/2569 10:54

โครงการใกล้เคียง Lumpini Park Phahon 32

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส รัชโยธิน
ลุมพินี เพลส รัชโยธิน

Lumpini Place Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset109 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset34 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto28 ประกาศ
ขาย Premio Quinto4 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro35 ประกาศ
ขาย Premio Vetro15 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play