รูป Banyan Tree Residences  - รูปที่ 1/17
รูป Banyan Tree Residences  - รูปที่ 2/17
รูป Banyan Tree Residences  - รูปที่ 3/17
รูป Banyan Tree Residences  - รูปที่ 4/17
รูป Banyan Tree Residences  - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Banyan Tree Residences

บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ บางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสุดหรูย่านศูนย์กลางธุรกิจ บนถนนสาทรใต้ เพียบพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ อาทิ สปา ร้านอาหารชั้นบนสุดของอาคารที่สามารถชมวิวกรุงเทพฯ แบบพาโนราม่า ได้ 360 องศา การเดินทางสะดวกสบาย สามารถเดินไปรถไฟฟ้า MRT สถานีลุมพินีได้ในระยะเวลาเพียง 5 นาที หรือ 10 นาทีเพื่อไปยังย่านสีลม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Banyan Tree Residences

ชื่ออื่นๆ

  • Banyan Tree Residences
  • บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
24
3.25 เมตร
1996
- บาท/ตร.ม.
1
61

โครงการนี้พัฒนาโดย

เนอวานา logo

เนอวานา

27โครงการ
321ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 569 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 274 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 700 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 234 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 212 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 274 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Life @ Sathorn 10

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sathorn 10

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,773 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,419 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,682 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,366 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,856 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,048 ประกาศ

MRT ลุมพินี

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,777 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,981 ประกาศ

MRT สีลม

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,009 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,454 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,214 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,442 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,822 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,788 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,709 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,045 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,713 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,550 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 4.6 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,229 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,126 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,277 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,577 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,365 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,918 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,165 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,001 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,887 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,869 ประกาศ

วัน แบงค็อก

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,190 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,745 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,175 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,492 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,574 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,650 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

อาคารรัจนาการ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,707 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,540 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,434 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,205 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,402 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,791 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,895 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,196 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,370 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,543 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,964 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,337 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,823 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,804 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,181 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,742 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,136 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,400 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 70.00 - 87.09 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ เช่า บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS สถานีคลองสาน

เช่า บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS สถานีคลองสาน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
178 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:00
รูปภาพ  Banyan Tree Residences - Gorgeous 2 Bed Luxury Condo - BR19348CD

Banyan Tree Residences - Gorgeous 2 Bed Luxury Condo - BR19348CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
178 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ Banyan Tree Residences - Superb 1 Bedroom Luxury Condo With River Views - BR14748CD

Banyan Tree Residences - Superb 1 Bedroom Luxury Condo With River Views - BR14748CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
70 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ #S393 ให้เช่า Banyan Tree Residences Riverside  บันยันทรี เรสซิเดนเซส ริเวอร์ไซส์  รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ  ชั้น18 ขนาด178.64ตรม

#S393 ให้เช่า Banyan Tree Residences Riverside บันยันทรี เรสซิเดนเซส ริเวอร์ไซส์ รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ชั้น18 ขนาด178.64ตรม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
178.64 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า Banyantree residence 2นอน+1แม่บ้าน แต่งครบวิวสวย

ให้เช่า Banyantree residence 2นอน+1แม่บ้าน แต่งครบวิวสวย

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
178 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:01
รูปภาพ ✨ ห้องสุดเอ็กซ์คลูซีฟในโครงการระดับไอคอน ที่สุดของวิวแม่น้ำเจ้าพระยา ✔

✨ ห้องสุดเอ็กซ์คลูซีฟในโครงการระดับไอคอน ที่สุดของวิวแม่น้ำเจ้าพระยา ✔

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น XX
78.6 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี แกรนด์ ซีวิว เรสซิเดนซ์ ใกล้ หาดลากูน่า (ID 1299955)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 3
195 ตร.ม.
฿124,100,000
UPDATE !
(฿636,410 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ ซิเรนา) ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2393763)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
379 ตร.ม.
฿84,100,000
UPDATE !
(฿221,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ ซิเรนา) ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2393761)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
354 ตร.ม.
฿126,600,000
UPDATE !
(฿357,627 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2486341)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
292 ตร.ม.
฿109,900,000
UPDATE !
(฿376,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2486357)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
880 ตร.ม.
฿245,000,000
UPDATE !
(฿278,409 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ โอเชียนัส ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2486188)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1
483.5 ตร.ม.
฿219,000,000
UPDATE !
(฿452,947 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ โอเชียนัส ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2486292)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
768.25 ตร.ม.
฿391,000,000
UPDATE !
(฿508,949 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ โอเชียนัส ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2486257)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 2
415.94 ตร.ม.
฿185,000,000
UPDATE !
(฿444,776 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ โอเชียนัส ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2486274)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 3
415.94 ตร.ม.
฿218,000,000
UPDATE !
(฿524,114 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
LTHC12822 - Condo for sale คอนโด ขาย บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ Size 178.34 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Khlong San Station ONLY 61.56 MB

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14+
178.34 ตร.ม.
฿61,560,000
UPDATE !
(฿345,183 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18

โครงการใกล้เคียง Banyan Tree Residences

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom569 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom274 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle121 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle68 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9212 ประกาศ
ขาย Nara 995 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom274 ประกาศ
ขาย Ashton Silom144 ประกาศ
คอนโดเลต พิกเซล สาทร

Condolette Pixel Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม สาทร - นราธิวาส
ริธึ่ม สาทร - นราธิวาส

Rhythm Sathorn - Narathiwas

สาทร กรุงเทพมหานคร
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1083 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1015 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สาทร 10
ไลฟ์ แอท สาทร 10

Life @ Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sathorn 1082 ประกาศ
ขาย Life @ Sathorn 1042 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play