รูป Baan Chan - รูปที่ 1/6
รูป Baan Chan - รูปที่ 2/6
รูป Baan Chan - รูปที่ 3/6
รูป Baan Chan - รูปที่ 4/6
รูป Baan Chan - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Baan Chan

บ้าน จันทร์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
21ยูนิตขาย
32ยูนิตเช่า

บ้าน จันทร์ Baan Chan จำนวน 3 อาคาร สูง 8 ชั้น 96 ยูนิต โครงการตั้งอยู่ใน ซอยแจ่มจันทร์ คลองเตยเหนือ การเดินทางสะดวกสบายด้วยระบบขนส่งสาธารณะ และแหล่งช้อปปิ้งต่างๆมากมาย -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -รถไฟฟ้า BTS เอกมัย -ถนนประดิษฐ์มนูธรรม, ถนนเพชรบุรี, ถนนสุขุมวิท -โรงพยาบาลสุขุมวิท, รพ.กรุงเทพ, รพ.คามิลเลียน -บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย, เกตเวย์ เอกมัย, เดอะ มอลล์ รามคำแหง, วิลล่ามาร์เก็ต (ทองหล่อ 15)

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 32 ห้อง และประกาศขาย 21 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Baan Chan

ชื่ออื่นๆ

  • Ban Chan
  • บ้านจันทร์
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
96
1988
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 321 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 223 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 232 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 358 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 510 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 241 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,797 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,755 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,342 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,516 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,980 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,631 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,865 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,729 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,079 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,000 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,474 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,787 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.7 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,438 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,088 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,230 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,239 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.8 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,184 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,419 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,872 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,223 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,384 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,339 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,858 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,717 ประกาศ

ท่าเรือโรงเรียนวิจิตร

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ท่าเรือชาญอิสระ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือสุเหร่าบ้านดอน

ห่างออกไป 890 เมตร

ท่าเรือซอยทองหล่อ

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,695 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,570 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,020 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,551 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,998 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,955 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,253 ประกาศ

ทองหล่อ 20

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 20

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 20

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,995 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,475 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,697 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,667 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,072 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,778 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,351 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,495 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (32)

ดูประกาศทั้งหมด (32)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 1801804)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 1801804)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
160 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2502731)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2502731)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
70 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2644127)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2644127)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
62 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 694390)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 694390)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
157 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2536080)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2536080)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
145 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2633567)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2633567)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
71 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2861037)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2861037)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ Baan Chan 3 bedrooms, for rent

Baan Chan 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
140 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บ้านจันทร์ คอนโด BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-80508 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บ้านจันทร์ คอนโด BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-80508 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า  บ้าน จันทร์      🔴🔴

ให้เช่า บ้าน จันทร์ 🔴🔴

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
22 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:48
รูปภาพ P-47316 วิวเมือง! บ้านจันทร์ 1 ห้องนอน, ใกล้ BTS & CBD! 28,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-47316 วิวเมือง! บ้านจันทร์ 1 ห้องนอน, ใกล้ BTS & CBD! 28,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
62 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:10
รูปภาพ เช่าคอนโด Baan Chan/บ้าน จันทร์ (A6812038)   ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Baan Chan/บ้าน จันทร์ (A6812038) ID Line : @condo42

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
145 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:31
รูปภาพ LTH11521 - Baan Suan Chan FOR RENT Size 480 sqm. 4 beds 4 baths Near BTS Chong Nonsi Station ONLY 140K/Month

LTH11521 - Baan Suan Chan FOR RENT Size 480 sqm. 4 beds 4 baths Near BTS Chong Nonsi Station ONLY 140K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 20+
480 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14
รูปภาพ เช่าคอนโด  บ้านจันทร์ คอนโด BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-57373 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บ้านจันทร์ คอนโด BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-57373 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
70 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Baan Chan (บ้าน จันทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7141

🏢 ให้เช่าคอนโด : Baan Chan (บ้าน จันทร์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7141

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:26
รูปภาพ ให้เช่าถูกที่สุด!! คอนโด BaanChan Thonglor (บ้านจันทร์ ทองหล่อ) 2  นอน  1 น้ำ ชั้น 6 ตึก 3 ขนาด 71 ตร.ม. ทำเลดีมาก ใกล้ BTS ทองหล่อ และเอกมัย⚡⚡

ให้เช่าถูกที่สุด!! คอนโด BaanChan Thonglor (บ้านจันทร์ ทองหล่อ) 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6 ตึก 3 ขนาด 71 ตร.ม. ทำเลดีมาก ใกล้ BTS ทองหล่อ และเอกมัย⚡⚡

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
71 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:00
รูปภาพ ให้ เช่าคอนโดห้องชุด​ Baan​ Chan​ Condominium​ 145 ตร.ม​ 3​ นอน​ 2​ น้ำ พร้อมเฟอร์ ใกล้​ BTS​ ทองหล่อ

ให้ เช่าคอนโดห้องชุด​ Baan​ Chan​ Condominium​ 145 ตร.ม​ 3​ นอน​ 2​ น้ำ พร้อมเฟอร์ ใกล้​ BTS​ ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
145 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:00
รูปภาพ 🔥 ห้องใหญ่ โล่ง โปร่ง พร้อมเข้าอยู่! Baan Chan | 24,000/เดือน

🔥 ห้องใหญ่ โล่ง โปร่ง พร้อมเข้าอยู่! Baan Chan | 24,000/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:30
รูปภาพ Baan Chan Condo - Affordable 3 Bedroom For Rent in Thong Lo - BR15631CD

Baan Chan Condo - Affordable 3 Bedroom For Rent in Thong Lo - BR15631CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
160 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:08

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (21)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2873674)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
90 ตร.ม.
฿7,500,000
NEW !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2245163)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
156 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿96,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
71 ตร.ม.
฿5,890,000
UPDATE !
(฿82,958 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2393977)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
533 ตร.ม.
฿61,900,000
UPDATE !
(฿116,135 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 5-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2739526)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
5 น้ำ
256 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿70,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2875347)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
157 ตร.ม.
฿11,500,000
NEW !
(฿73,248 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
ให้เช่าคอนโด บ้าน จันทร์ อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 90 ตรม ใกล้ โรงพยาบาล คามิลเลียน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
90 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:00
🔥ห้องคอมบาย 2 นอน 2 น้ำ ระเบียงกว้าง 90 ตร.ม. ใกล้ BTS ทองหล่อ 2 กม. & BTS เอกมัย 2.5 กม. ที่คอนโด Baan Chan / ขายคอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
90 ตร.ม.
฿7,400,000
UPDATE !
(฿82,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:33
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 1913497)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
145 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿82,759 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2029700)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
157 ตร.ม.
฿10,900,000
NEW !
(฿69,427 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
LTH11778 - Baan Chan Condo FOR SALE Size 90 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 8 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
90 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿88,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:18
LTH4642 – Baan Chan FOR SALE 2 beds 2 baths size 125 Sq.M. BTS Thonglor station ONLY 12.625 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
125 ตร.ม.
฿12,625,000
UPDATE !
(฿101,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:18
Baan Chan | Charming 3 Bedroom Condo in Thonglor Area - BR19339CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
145 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿82,759 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:08
P-148339 ต้องการขาย คอนโด บ้าน จันทร์ แขวง คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
90 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:10
ขาย บ้านจันทร์ คอนโด ซ.ทองหล่อ 20 ขนาด 90 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ ห้องมุม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
90 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:02
✨ทุกองค์ประกอบถูกออกแบบมาเพื่อความสมดุลของชีวิต พบความสะดวกสบายใจกลางเมือง ที่ Baan Chan

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น xx
157 ตร.ม.
฿10,900,000
NEW !
(฿69,427 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:58
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Baan Chan (AA20860)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Baan Chan (AA20860)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
140 ตร.ม.
฿12,000,000
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00
Combine 2 Bed 2 Bath 90 sq.m. Good Location BTS Thong Lo & BTS Ekkamai / For Sale-Baan Chan

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
90 ตร.ม.
฿7,400,000
UPDATE !
(฿82,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Baan Chan

ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 157 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 87 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 223 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 131 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor232 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor58 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor163 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor67 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor358 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri164 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri69 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri510 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri130 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo241 ประกาศ
ขาย Noble Solo108 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230