รูป Aspire  Pinklao - Arunammarin - รูปที่ 1/40
รูป Aspire  Pinklao - Arunammarin - รูปที่ 2/40
รูป Aspire  Pinklao - Arunammarin - รูปที่ 3/40
รูป Aspire  Pinklao - Arunammarin - รูปที่ 4/40
รูป Aspire  Pinklao - Arunammarin - รูปที่ 5/40
คอนโดมิเนียม

Aspire Pinklao - Arunammarin

แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร4.0/5
7ยูนิตขาย
52ยูนิตเช่า

รีชาร์จพลังได้ทุกวัน กับ ส่วนกลางสไตล์รีสอร์ทโอบล้อมด้วยพื้นที่สีเขียว ให้คุณได้หลีกหนีความวุ่นวายเข้าสู่การพักผ่อนอย่างเต็มที่ พร้อมปลดปล่อยอิสระในตัวคุณ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 52 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspire Pinklao - Arunammarin
คอนโดมิเนียม
บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
396
2023
55 บาท/ตร.ม.
2
5
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26767ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Pinklao Station

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

IDEO Mobi Charan - Interchange

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 1

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Lumpini Place Rama VIII

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Life Pinklao

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Life Pinklao

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Supalai City Resort Rama 8

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Suite Pinklao

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Ivy Residence Pinklao

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Suite Rama Vlll

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

dBURA Pran Nok

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า dBURA Pran Nok

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด dBURA Pran Nok

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.4 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 8.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,794 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,518 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,096 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,642 ประกาศ

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,665 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 617 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,829 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 620 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 4,112 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,769 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.3 กม.

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,496 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,209 ประกาศ

ตลาดบางกอกน้อย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 1,202 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 257 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,445 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,327 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,739 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 581 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,299 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,536 ประกาศ

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,955 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 697 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.1 กม.

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 4 กม.

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,862 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.5 กม.

เขตบางกอกน้อย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 1,010 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 389 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,442 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 749 ประกาศ

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,281 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 471 ประกาศ

สะพานสมเด็จพระปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,347 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 984 ประกาศ

ถนนสมเด็จพระปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนอรุณอัมรินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศให้เช่า 344 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศขาย 123 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,266 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,388 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,846 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 601 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,954 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 683 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,793 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 542 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,799 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 714 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 26 - 0 ตร.ม.

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
วิษณุ วิรังคะ

วิษณุ วิรังคะ

28/03/2565

โครงการน่าอยู่ครับ

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (52)

ดูประกาศทั้งหมด (52)
รูปภาพ 📍คอนโด ใกล้ศิริราช 1 กิโลเมตร 📍  ให้เช่า แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ 🔥

📍คอนโด ใกล้ศิริราช 1 กิโลเมตร 📍 ให้เช่า แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ 🔥

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:56
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ MRT-บางขุนนนท์ อรุณอมรินทร์ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-88797 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ MRT-บางขุนนนท์ อรุณอมรินทร์ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-88797 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ MRT-บางขุนนนท์ อรุณอมรินทร์ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-103314 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ MRT-บางขุนนนท์ อรุณอมรินทร์ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-103314 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ P594 ให้เช่าคอนโด Aspire Pinklao-Arunammarin (แอสปาย ปิ่นเกล้า-อรุณอมรินทร์) ห้องBuitin เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่

P594 ให้เช่าคอนโด Aspire Pinklao-Arunammarin (แอสปาย ปิ่นเกล้า-อรุณอมรินทร์) ห้องBuitin เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:19
รูปภาพ Y079📌ให้เช่าคอนโด Aspire Pinklao - Arunammarin (แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอัมรินทร์)พร้อมเข้าอยู่ 1 พ.ย. 68 ทำเลดี ห้องสวย พร้อมเฟอร์ รีบจองด่วน🔥

Y079📌ให้เช่าคอนโด Aspire Pinklao - Arunammarin (แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอัมรินทร์)พร้อมเข้าอยู่ 1 พ.ย. 68 ทำเลดี ห้องสวย พร้อมเฟอร์ รีบจองด่วน🔥

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:19
รูปภาพ P334 ให้เช่าคอนโดAspire Pinklao-Arunammarin (แอสปาย ปิ่นเกล้า-อรุณอมรินทร์) ใกล้MRT ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

P334 ให้เช่าคอนโดAspire Pinklao-Arunammarin (แอสปาย ปิ่นเกล้า-อรุณอมรินทร์) ใกล้MRT ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:19
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Pinklao - Arunammarin/แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ (A6808035)ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Aspire Pinklao - Arunammarin/แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ (A6808035)ID Line : @condo42

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Pinklao - Arunammarin/แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ (A6812027)  ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Aspire Pinklao - Arunammarin/แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ (A6812027) ID Line : @condo42

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด แอสปาย ปิ่นเกล้า-อรุณอมรินทร์ อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ใกล้ ตลาดอมรินทร์

🚩 ให้เช่าคอนโด แอสปาย ปิ่นเกล้า-อรุณอมรินทร์ อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ใกล้ ตลาดอมรินทร์

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด แอสปาย ปิ่นเกล้า-อรุณอมรินทร์ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ ใกล้ ตลาดอมรินทร์

🚩 ให้เช่าคอนโด แอสปาย ปิ่นเกล้า-อรุณอมรินทร์ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ ใกล้ ตลาดอมรินทร์

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Pinklao - Arunammarin/แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ (A6804048)  ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Aspire Pinklao - Arunammarin/แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ (A6804048) ID Line : @condo98

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:25
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แอสปาย ปิ่นเกล้า-อรุณอมรินทร์ อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ใกล้ ตลาดอมรินทร์

ให้เช่าคอนโด แอสปาย ปิ่นเกล้า-อรุณอมรินทร์ อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ใกล้ ตลาดอมรินทร์

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8165 🎉 201068 ให้เช่าคอนโด Aspire Pinklao - Arunammarin

#R8165 🎉 201068 ให้เช่าคอนโด Aspire Pinklao - Arunammarin

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4370 ให้เช่าคอนโด Aspire Pinklao - Arunammarin

#R4370 ให้เช่าคอนโด Aspire Pinklao - Arunammarin

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #S313 ให้เช่า Aspire Pinklao - Arunammarin  แอสปาย ปิ่นเกล้า-อรุณอมรินทร์  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น4 ขนาด32ตรม

#S313 ให้เช่า Aspire Pinklao - Arunammarin แอสปาย ปิ่นเกล้า-อรุณอมรินทร์ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น4 ขนาด32ตรม

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R999 ให้เช่า Aspire Pinklao - Arunammarin   แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ รูปแบบห้อง สตูดิโอ ขนาดห้อง 28 ตรม. อาคาร B ชั้น 4

#R999 ให้เช่า Aspire Pinklao - Arunammarin แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ รูปแบบห้อง สตูดิโอ ขนาดห้อง 28 ตรม. อาคาร B ชั้น 4

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโดใกล้ศิริราช สไตล์รีสอร์ท 6121125

คอนโดใกล้ศิริราช สไตล์รีสอร์ท 6121125

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.26 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿119,343 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ 1951771

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32.05 ตร.ม.
฿4,014,800
UPDATE !
(฿125,267 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2318171)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32.31 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿131,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:59
ขาย รหัส PP018 คอนโด ASPIRE ปิ่นเกล้า – อรุณอมรินทร์

ขาย รหัส PP018 คอนโด ASPIRE ปิ่นเกล้า – อรุณอมรินทร์

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.26 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿120,893 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย ปิ่นเกล้า - อรุณอมรินทร์ ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 1507633)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿118,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 19:34
✨ขาย แอสปาย ปิ่นเกล้า (🚩มีหลายยูนิต)

✨ขาย แอสปาย ปิ่นเกล้า (🚩มีหลายยูนิต)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿3,300,000
(฿103,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/04/2569 03:12
ขาย! แอสปาย ปิ่นเกล้า-อรุณอมรินทร์ คอนโดใกล้ศิริราช!

ขาย! แอสปาย ปิ่นเกล้า-อรุณอมรินทร์ คอนโดใกล้ศิริราช!

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.26 ตร.ม.
฿3,790,000
(฿117,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/03/2569 07:40

โครงการใกล้เคียง Aspire Pinklao - Arunammarin

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1

Lumpini Place Pinklao 1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 8
ลุมพินี เพลส พระราม 8

Lumpini Place Rama VIII

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า

Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Pinklao56 ประกาศ
ขาย Life Pinklao19 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

Supalai City Resort Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี สวีท พระราม 8
ลุมพินี สวีท พระราม 8

Lumpini Suite Rama Vlll

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ดีบุรา พรานนก
ดีบุรา พรานนก

dBURA Pran Nok

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า dBURA Pran Nok30 ประกาศ
ขาย dBURA Pran Nok16 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by