รูป Art @ Thonglor 25 - รูปที่ 1/12
รูป Art @ Thonglor 25 - รูปที่ 2/12
รูป Art @ Thonglor 25 - รูปที่ 3/12
รูป Art @ Thonglor 25 - รูปที่ 4/12
รูป Art @ Thonglor 25 - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Art @ Thonglor 25

อาร์ท แอท ทองหล่อ 25วัฒนา กรุงเทพมหานคร4.0/5
33ยูนิตขาย
106ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมหรูหราเหนือระดับ บนทำเลศักยภาพใจกลางทองหล่อ ฟังก์ชั่นการใช้งานและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ผสานดีไซน์โปร่งโล่งภายใต้แนวคิด Maximizing Space หรูหราทุกรายละเอียด การตกแต่งภายในภายใต้แนวคิด Modern Oriental และสถาปัตยกรรม Energy Efficiency Design บรรยากาศภายในโครงการเงียบสงบ รายล้อมด้วยสวนสีเขียว ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีทองหล่อ, สถานีพร้อมพงษ์, มาร์เก็ต เพลส และ เจ อเวนิว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 106 ห้อง และประกาศขาย 33 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Art @ Thonglor 25

ชื่ออื่นๆ

  • Art @ Tong Lo 25
  • Art @ ทองหล่อ 25
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
102
2.5 เมตร
2014
55 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 315 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 229 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 255 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 122 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 516 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 283 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

H Sukhumvit 43

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า H Sukhumvit 43

มีคอนโดให้เช่า 215 ประกาศ

ขายคอนโด H Sukhumvit 43

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,252 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,001 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,347 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,309 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,396 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,123 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,536 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,512 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,370 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,408 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,954 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,031 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.7 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.7 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,974 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,684 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,707 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,455 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,406 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,008 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,914 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,167 ประกาศ

ท่าเรือสุเหร่าบ้านดอน

ห่างออกไป 770 เมตร

ท่าเรือซอยทองหล่อ

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,715 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,605 ประกาศ

อาคารอิตัลไทย ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,116 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,893 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,595 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,458 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,361 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,198 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,783 ประกาศ

ทองหล่อ 25

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 25

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 25

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,136 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,348 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,244 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,189 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,560 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,126 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,228 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,053 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
วันทนีย์ รักษ์สุจริต

วันทนีย์ รักษ์สุจริต

13/02/2564

เป็นทำเลที่มีความเป็นส่วนตัวในศูนย์รวมไลฟ์สไตล์แบบไฮเอนด์ รองรับทุกความต้องการ อาทิ Maze ทองหล่อ, Market Place ทองหล่อ, Rain Hill, Park Lane เอกมัย, J – Avenue, Penny’s Balcony, The Commons, Donki Mall, Seen Space, รร.นานาชาติ Bangkok Prep, รร.นานาชาติเอกมัย, รพ.คามิลเลี่ยน และ รพ.สมิติเวช

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (106)

ดูประกาศทั้งหมด (106)
รูปภาพ #A124545 ✅ 20/11/68  ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124545 ✅ 20/11/68 ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
72.04 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124140 ✅ 26/2/69  ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124140 ✅ 26/2/69 ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124531 ✅ 21/1/69  ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124531 ✅ 21/1/69 ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
44.53 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124287 ✅ 2/2/69  ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124287 ✅ 2/2/69 ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
69.4 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124546 ✅ 20/11/68  ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124546 ✅ 20/11/68 ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
69.4 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124544 ✅ 20/11/68  ให้เช่า Art @ Thonglor 25  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124544 ✅ 20/11/68 ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44.53 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124547 ✅ 20/11/68  ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124547 ✅ 20/11/68 ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44.53 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124281 ✅ 7/5/69  ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124281 ✅ 7/5/69 ให้เช่า Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
72.04 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2692680)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2692680)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 1900928)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 1900928)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
72.04 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2280550)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2280550)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
72.04 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2074970)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2074970)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44.53 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2483652)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2483652)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2600123)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2600123)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
44.5 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2668706)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2668706)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
37 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2527343)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2527343)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2662032)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2662032)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2731420)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2731420)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36.55 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 1973193)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 1973193)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
36.55 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
#A124117 ✅ 29/10/68  ขายคอนโด Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124117 ✅ 29/10/68 ขายคอนโด Art @ Thonglor 25 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
72.04 ตร.ม.
฿9,990,000
UPDATE !
(฿138,673 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2767145)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
73 ตร.ม.
฿9,490,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อาร์ท แอท ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2779039)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
72.04 ตร.ม.
฿10,800,000
UPDATE !
(฿149,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
🔥 สำหรับขาย !! เลี้ยงสัตว์ได้ !!🔥 Code C20240300676.......Art @ Thonglor 25, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-9
72.04 ตร.ม.
฿9,990,000
UPDATE !
(฿138,673 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
Coco Parc 2 bedrooms, for sale

Coco Parc 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
137 ตร.ม.
฿43,190,000
UPDATE !
(฿315,255 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:06
Coco Parc 1 bedroom, for sale

Coco Parc 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
42 ตร.ม.
฿27,490,000
UPDATE !
(฿654,524 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:06
ขายคอนโด  อาท แอท ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองเตย เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-141066 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด อาท แอท ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองเตย เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-141066 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
72.04 ตร.ม.
฿7,080,000
UPDATE !
(฿98,279 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:46
40.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

40.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40.3 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿161,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

72.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
72 ตร.ม.
฿10,998,824
UPDATE !
(฿152,761 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
44.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

44.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44.5 ตร.ม.
฿5,988,235
UPDATE !
(฿134,567 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
72 ตร.ม.
฿10,590,000
UPDATE !
(฿147,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40.3 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿133,995 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
36.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

36.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.5 ตร.ม.
฿5,576,471
UPDATE !
(฿152,780 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
72 ตร.ม.
฿12,647,059
UPDATE !
(฿175,654 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
69.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

69.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
69 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿144,928 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
72 ตร.ม.
฿7,240,000
UPDATE !
(฿100,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40.3 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿136,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
🔥9.99 MB (All in)🔥- 1 นอน มีอ่าง ห้องสวยมาก 72.04 ตร.ม. ทำเลดี 5 นาที ถึง BTS ทองหล่อ ที่คอนโด Art @Thonglor / ขายคอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
72.04 ตร.ม.
฿9,990,000
UPDATE !
(฿138,673 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:39
ขายด่วน !! คอนโด อาร์ท แอท ทองหล่อ 25 ชั้น 2 ขนาด 72.04 ตร.ม 5911658

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
72.04 ตร.ม.
฿7,090,000
UPDATE !
(฿98,418 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:39

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Art @ Thonglor 25

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 229 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 137 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor255 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor61 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor168 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor364 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor122 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri174 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri76 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri516 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri136 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo283 ประกาศ
ขาย Noble Solo113 ประกาศ
เอช สุขุมวิท 43

H Sukhumvit 43

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า H Sukhumvit 43215 ประกาศ
ขาย H Sukhumvit 43133 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230