รูป AROM WONGAMAT - รูปที่ 1/31
รูป AROM WONGAMAT - รูปที่ 2/31
รูป AROM WONGAMAT - รูปที่ 3/31
รูป AROM WONGAMAT - รูปที่ 4/31
รูป AROM WONGAMAT - รูปที่ 5/31
คอนโดมิเนียม

AROM WONGAMAT

อารมณ์ วงศ์อมาตย์บางละมุง ชลบุรี0.0/5
102ยูนิตขาย
85ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 85 ห้อง และประกาศขาย 102 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

AROM WONGAMAT
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
319
3.2 เมตร
2024
70 บาท/ตร.ม.
1
55

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Naklua - Wongamat

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Riviera Wong Amat Beach

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

The Palm Wongamat Beach Pattaya

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดขาย 215 ประกาศ

Club Royal Wongamat

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Club Royal Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Club Royal Wongamat

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Baan Plai Haad Pattaya

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Zire Wongamat

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Zire Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Zire Wongamat

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Serenity Wongamat

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Serenity Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Serenity Wongamat

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Wong Amat Tower

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า Wong Amat Tower

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Wong Amat Tower

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

City Garden Tropicana

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tropicana

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tropicana

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Wongamat Garden Beach Resort Condominium

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.เมืองพัทยา 2 (เจริญราษฎร์อุทิศ)

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างออกไป 370 เมตร

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 785 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,801 ประกาศ

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 848 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,102 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,125 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,423 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 2.5 กม.

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,134 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,331 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,182 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,449 ประกาศ

หาดวงศ์อมาตย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศให้เช่า 603 ประกาศ

ประกาศขาย หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศขาย 1,130 ประกาศ

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 843 ประกาศ

อาร์ทอินพาราไดส์ พัทยา (พิพิธภัณฑ์ภาพจิตรกรรม 3 มิติ พัทยา)

ห่างไป 2.4 กม.

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 901 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,302 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 845 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,022 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (85)

ดูประกาศทั้งหมด (85)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2068871)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2068871)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
38 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2633495)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2633495)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
86 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2732126)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2732126)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
86 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2524244)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2524244)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
37 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2106833)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2106833)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
38 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2455713)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2455713)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1.5 ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2466213)

คอนโด 1.5 ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2466213)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
58 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2712752)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2712752)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
45.75 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2791879)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2791879)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
47.6 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  อารมณ์ วงศ์อมาตย์ บางละมุง หนองปรือ ชลบุรี CX-149063 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด อารมณ์ วงศ์อมาตย์ บางละมุง หนองปรือ ชลบุรี CX-149063 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ Luxury Condominium 2 - Bed for Rent at Arom Wongamat

Luxury Condominium 2 - Bed for Rent at Arom Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
86 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:45
รูปภาพ Condo for Rent Arom Wongamat Beachfront 1 Bedroom Sea View

Condo for Rent Arom Wongamat Beachfront 1 Bedroom Sea View

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
48 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:45
รูปภาพ Arom Wongamat Condominium for Rent in Pattaya

Arom Wongamat Condominium for Rent in Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด อรุณ วงศ์มาศ หาด 1 ห้องนอน 45.45 ตร.ม. (S03-2215)

ให้เช่าคอนโด อรุณ วงศ์มาศ หาด 1 ห้องนอน 45.45 ตร.ม. (S03-2215)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
45.54 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด อารมณ์ วงศ์อมาตย์ 1 ห้องนอน 45.45 ตร.ม. (S03-2213)

ให้เช่าคอนโด อารมณ์ วงศ์อมาตย์ 1 ห้องนอน 45.45 ตร.ม. (S03-2213)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
45.45 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:01
รูปภาพ For Rent Condo Arom Wongamat Unit Code: S03-2649

For Rent Condo Arom Wongamat Unit Code: S03-2649

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
45.75 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด อรุณ วงศ์มาศ หาด 1 ห้องนอน 37.5 ตร.ม. (S03-2214)

ให้เช่าคอนโด อรุณ วงศ์มาศ หาด 1 ห้องนอน 37.5 ตร.ม. (S03-2214)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
37.5 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:01
รูปภาพ ปล่อยเช่าคอนโดหรูพัทยา อารมณ์ วงศ์อมาตย์ คอนโดติดหาดวงศ์อมาตย์ วิวทะเล พร้อมเข้าอยู่

ปล่อยเช่าคอนโดหรูพัทยา อารมณ์ วงศ์อมาตย์ คอนโดติดหาดวงศ์อมาตย์ วิวทะเล พร้อมเข้าอยู่

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
57.4 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:47
รูปภาพ AROM WONGAMAT คอนโดหรูให้เช่าชั้นสูง วิวทะเล เฟอร์นิเจอร์ครบครัน

AROM WONGAMAT คอนโดหรูให้เช่าชั้นสูง วิวทะเล เฟอร์นิเจอร์ครบครัน

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
38 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:47

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (101)

ดูประกาศทั้งหมด (101)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
58 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿274,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
38 ตร.ม.
฿9,650,000
UPDATE !
(฿253,947 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2202106)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
45.73 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿306,145 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2370245)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
57.4 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿226,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1518106)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
47 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿244,681 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อารมณ์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2447857)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
82 ตร.ม.
฿23,750,000
UPDATE !
(฿289,634 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
37 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿256,757 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
คอนโดหรูติดหาดวงศ์อมาตย์ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 81 ตร.ม. วิวทะเล คอนโดอารมณ์ วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
81 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿271,605 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:11
ขาย 2ห้องนอน สุดหรู อารมณ์วงศ์อมาตย์ พัทยา

ขาย 2ห้องนอน สุดหรู อารมณ์วงศ์อมาตย์ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
82.8 ตร.ม.
฿22,500,000
UPDATE !
(฿271,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 54.39 ตร.ม. อารมณ์ วงศ์อมาตย์

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 54.39 ตร.ม. อารมณ์ วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
54.3 ตร.ม.
฿18,122,591
UPDATE !
(฿333,749 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 52.77 ตร.ม. อารมณ์ วงศ์อมาตย์

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 52.77 ตร.ม. อารมณ์ วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 44
52.7 ตร.ม.
฿17,055,105
UPDATE !
(฿323,626 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
37.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

37.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
37.5 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿213,067 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
45.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

45.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
45.4 ตร.ม.
฿10,085,060
UPDATE !
(฿222,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
82.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

82.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
82.6 ตร.ม.
฿20,450,000
UPDATE !
(฿247,579 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 52.14 ตร.ม. อารมณ์ วงศ์อมาตย์

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 52.14 ตร.ม. อารมณ์ วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 46
52.1 ตร.ม.
฿17,400,829
UPDATE !
(฿333,989 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 64.97 ตร.ม. อารมณ์ วงศ์อมาตย์

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 64.97 ตร.ม. อารมณ์ วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
64.9 ตร.ม.
฿21,677,705
UPDATE !
(฿334,017 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
45.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
45 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿233,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
47.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

47.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
47 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿217,021 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
45.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
45 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿213,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Club Royal Wongamat36 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Zire Wongamat75 ประกาศ
ขาย Zire Wongamat91 ประกาศ
ซิเรนิตี้ วงศ์อมาตย์

Serenity Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Serenity Wongamat5 ประกาศ
ขาย Serenity Wongamat7 ประกาศ

Wong Amat Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Wong Amat Tower14 ประกาศ
ขาย Wong Amat Tower66 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by