รูป All Season Mansion - รูปที่ 1/8
รูป All Season Mansion - รูปที่ 2/8
รูป All Season Mansion - รูปที่ 3/8
รูป All Season Mansion - รูปที่ 4/8
รูป All Season Mansion - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

All Season Mansion

ออล ซีซั่น แมนชั่นปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
48ยูนิตขาย
90ยูนิตเช่า

ออล ซีซั่น แมนชั่น All Season Mansion พัฒนาโดย บริษัท ออล ซีซั่นส์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 32 ชั้น 206 ยูนิต คอนโด High-Rise 32 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยร่วมฤดี ถนนวิทยุ มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน, 3 ห้องนอน, Duplex สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน ใกล้รถไฟฟ้า -รถไฟฟ้า BTS เพลินจิต -Central Embassy, Central ชิดลม, Central World, สยามพารากอน, เกสร พลาซ่า, สวนลุมพินี -รพ.จุฬาลงกรณ์, รพ. BNH -สน.ปทุมวัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 90 ห้อง และประกาศขาย 48 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

All Season Mansion
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
206
1998
1
33

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 998 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 1,013 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 221 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,062 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 406 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 346 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

Noble Recole

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 277 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

15 Sukhumvit Residences

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 112 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,913 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 2,000 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.2 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,863 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 8,040 ประกาศ

ม.ราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ศูนย์กรุงเทพ

ห่างไป 3.6 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,988 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,142 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,024 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,916 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,200 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,036 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,900 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,228 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,732 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,538 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,443 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,524 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,969 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,092 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,558 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,846 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,303 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,794 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,733 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,515 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,542 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,121 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,397 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,054 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,342 ประกาศ

ประตูน้ำ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 15,580 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำ

มีประกาศขาย 5,897 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,294 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,491 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,824 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,862 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,072 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,252 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,719 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,337 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,309 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,583 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,130 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,398 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,955 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,757 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,653 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,545 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (90)

ดูประกาศทั้งหมด (90)
รูปภาพ  All Seasons Mansion - Renovated 2 Bed Condo For Rent in Phloen Chit - BR18786CD

All Seasons Mansion - Renovated 2 Bed Condo For Rent in Phloen Chit - BR18786CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
136 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ All Seasons Mansion - Spacious 3 Bedroom Condo For Rent in Phloen Chit - BR11539CD

All Seasons Mansion - Spacious 3 Bedroom Condo For Rent in Phloen Chit - BR11539CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
187 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ All Seasons Mansion - 5 Bedroom Penthouse For Rent in Ploenchit - BR3596CD

All Seasons Mansion - 5 Bedroom Penthouse For Rent in Ploenchit - BR3596CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
5 นอน
5 น้ำ
ชั้น -
400 ตร.ม.
฿350,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ All Seasons Mansion - 2 Bed Condo For Rent in Phloenchit - BR2191CD

All Seasons Mansion - 2 Bed Condo For Rent in Phloenchit - BR2191CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
130 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ All Seasons Mansion | Renovated 2 Bed Condo in Phloen Chit - BR1603CD

All Seasons Mansion | Renovated 2 Bed Condo in Phloen Chit - BR1603CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
136 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ All Seasons Mansion | Charming 2 Bedroom Condo For Rent - BR3324CD

All Seasons Mansion | Charming 2 Bedroom Condo For Rent - BR3324CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
136 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ All Seasons Mansion | Elegant 3 Bedroom Condo in Phloenchit - BR4167CD

All Seasons Mansion | Elegant 3 Bedroom Condo in Phloenchit - BR4167CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
178 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ All Seasons Mansion | 2 Bed Condo For Rent in Phloenchit - BR2192CD

All Seasons Mansion | 2 Bed Condo For Rent in Phloenchit - BR2192CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
130 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ All Seasons Mansion | Spacious 3 Bedroom Condo in Phloenchit - BR2009CD

All Seasons Mansion | Spacious 3 Bedroom Condo in Phloenchit - BR2009CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
200 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ All Seasons Mansion - 2 Bed Condo For Rent in Phloen Chit - BR11178CD

All Seasons Mansion - 2 Bed Condo For Rent in Phloen Chit - BR11178CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
136 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ All Seasons Mansion - 2 Bedroom For Rent in Ploenchit - BR14418CD

All Seasons Mansion - 2 Bedroom For Rent in Ploenchit - BR14418CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
136 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ All Seasons Mansion - Popular 2 Bedroom Property in Ruamrudee - BR6495CD

All Seasons Mansion - Popular 2 Bedroom Property in Ruamrudee - BR6495CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
135 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ  All Seasons Mansion - Spacious 2 Bedroom Condo Near BTS Ploenchit - BR17430CD

All Seasons Mansion - Spacious 2 Bedroom Condo Near BTS Ploenchit - BR17430CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
136 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ  All Seasons Mansion - Spacious 3 Bedroom Property in Prime Location - BR1910CD

All Seasons Mansion - Spacious 3 Bedroom Property in Prime Location - BR1910CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
178 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ  All Seasons Mansion - Spacious 2 Bedroom Property in Phloen Chit Area - BR6992CD

All Seasons Mansion - Spacious 2 Bedroom Property in Phloen Chit Area - BR6992CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
136 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ All Seasons Mansion - 3 Bedroom Ploenchit Condo For Rent - BR11296CD

All Seasons Mansion - 3 Bedroom Ploenchit Condo For Rent - BR11296CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
201 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ  All Seasons Mansion - 3 Bedroom Condo For Rent in Ploenchit - BR10548CD

All Seasons Mansion - 3 Bedroom Condo For Rent in Ploenchit - BR10548CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
201 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ All Seasons Mansion - Elegant 2 Bedroom Condo in Ruamrudee - BR2603CD

All Seasons Mansion - Elegant 2 Bedroom Condo in Ruamrudee - BR2603CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
180 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ All Seasons Mansion | Beautiful 3 Bedroom Condo For Rent - BR6487CD

All Seasons Mansion | Beautiful 3 Bedroom Condo For Rent - BR6487CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
178 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (48)

ดูประกาศทั้งหมด (48)
All Seasons Mansion | Superb 3 Bedroom Property For Sale - BR16213CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
178 ตร.ม.
฿32,000,000
NEW !
(฿179,775 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
All Seasons Mansion | Spacious 3 Bedroom Condo in Phloenchit - BR61151CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
180 ตร.ม.
฿28,330,000
UPDATE !
(฿157,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
All Seasons Mansion | Charming 2 Bedroom Property For Sale - BR12961CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
137 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿160,584 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
🌿🏙️  All Season Mansion - ห้องใหญ่ บรรยากาศสงบ ใจกลางเมือง เพลินจิต ใกล้ Bts เพลินจิต

🌿🏙️ All Season Mansion - ห้องใหญ่ บรรยากาศสงบ ใจกลางเมือง เพลินจิต ใกล้ Bts เพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น x
178.14 ตร.ม.
฿27,000,000
UPDATE !
(฿151,566 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออลซีซั่น แมนชั่น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1938422)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
136.56 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿168,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ออลซีซั่น แมนชั่น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2172269)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 8
178 ตร.ม.
฿27,500,000
UPDATE !
(฿154,494 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออลซีซั่น แมนชั่น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2180327)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
136 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿169,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออลซีซั่น แมนชั่น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 514095)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
137 ตร.ม.
฿25,500,000
UPDATE !
(฿186,131 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ออลซีซั่น แมนชั่น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2172268)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 8
178 ตร.ม.
฿27,500,000
UPDATE !
(฿154,494 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออลซีซั่น แมนชั่น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1697011)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
136 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿176,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ออลซีซั่น แมนชั่น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 515195)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
178 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿196,629 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ออลซีซั่น แมนชั่น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2172324)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10
178 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿162,921 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออลซีซั่น แมนชั่น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2172331)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
135 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿170,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ออลซีซั่น แมนชั่น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2172252)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 22
178 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿162,921 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ออลซีซั่น แมนชั่น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1938348)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
178.14 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿162,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออลซีซั่น แมนชั่น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2860476)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 29
318 ตร.ม.
฿55,000,000
UPDATE !
(฿172,956 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ออลซีซั่น แมนชั่น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2873927)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
178 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿196,629 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:23
ขายคอนโด  ออล ซีซั่น แมนชั่น BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-137965 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ออล ซีซั่น แมนชั่น BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-137965 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
178.14 ตร.ม.
฿27,000,000
UPDATE !
(฿151,566 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
ขายคอนโด  ออล ซีซั่น แมนชั่น BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-144739 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ออล ซีซั่น แมนชั่น BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-144739 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 29
317.73 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿141,630 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง All Season Mansion

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke998 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless1013 ประกาศ
ขาย Life One Wireless221 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1062 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit406 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View188 ประกาศ
ขาย Grand Park View45 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium199 ประกาศ
ขาย Circle Condominium85 ประกาศ
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole277 ประกาศ
ขาย Noble Recole74 ประกาศ
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1177 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11112 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด