รูป AESTIQ Thonglor - รูปที่ 1/27
รูป AESTIQ Thonglor - รูปที่ 2/27
รูป AESTIQ Thonglor - รูปที่ 3/27
รูป AESTIQ Thonglor - รูปที่ 4/27
รูป AESTIQ Thonglor - รูปที่ 5/27
คอนโดมิเนียม

AESTIQ Thonglor

เอสทีค ทองหล่อวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
69ยูนิตขาย
34ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 34 ห้อง และประกาศขาย 69 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

AESTIQ Thonglor
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
203
2.7,3.0 เมตร
2021
130 บาท/ตร.ม.
1
40

โครงการนี้พัฒนาโดย

REAL ASSET logo

REAL ASSET

21โครงการ
484ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 317 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 219 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 240 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 359 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 122 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 510 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,802 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,766 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,971 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,657 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,053 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 3,974 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,023 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,298 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,487 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,524 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,346 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,775 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.4 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,367 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,011 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,210 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,219 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.7 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,003 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,357 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,823 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,703 ประกาศ

ท่าเรือสุเหร่าบ้านดอน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ท่าเรือซอยทองหล่อ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,510 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,508 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,660 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,511 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,700 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,296 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,855 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,296 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,901 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,944 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,263 ประกาศ

ทองหล่อ 23

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 23

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 23

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทองหล่อ 25

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 25

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 25

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,894 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,414 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,551 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,614 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,035 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,687 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,186 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,450 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.00 - 52.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2828467)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2828467)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
135 ตร.ม.
฿280,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2562636)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2562636)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35.4 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2713548)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2713548)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2735058)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2735058)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เอสทีค ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-146708 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เอสทีค ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-146708 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
35 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เอสทีค ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 28 3 ห้องนอน ขนาด 135 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

🎊 ให้เช่าคอนโด เอสทีค ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 28 3 ห้องนอน ขนาด 135 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
135 ตร.ม.
฿230,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เอสทีค ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 28 3 ห้องนอน ขนาด 135 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

📌 ให้เช่าคอนโด เอสทีค ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 28 3 ห้องนอน ขนาด 135 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
135 ตร.ม.
฿230,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ #S5833 ให้เช่า Aestiq Thonglor

#S5833 ให้เช่า Aestiq Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5484 ให้เช่า Aestiq Thonglor 25

#S5484 ให้เช่า Aestiq Thonglor 25

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35.41 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ 35 sqm 1 Bedroom Condo on 12A Floor at AESTIQ Thonglor Bangkok

35 sqm 1 Bedroom Condo on 12A Floor at AESTIQ Thonglor Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:00
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอสทีค ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 28 3 ห้องนอน ขนาด 135 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

🚩 ให้เช่าคอนโด เอสทีค ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 28 3 ห้องนอน ขนาด 135 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
135 ตร.ม.
฿230,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอสทีค ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 28 3 ห้องนอน ขนาด 135 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

🎉 ให้เช่าคอนโด เอสทีค ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 28 3 ห้องนอน ขนาด 135 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
135 ตร.ม.
฿230,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:31
รูปภาพ ✨Condo for Rent : AESTIQ Thonglor (BTS Thonglor)  AP-02 ( line : @condo91 )

✨Condo for Rent : AESTIQ Thonglor (BTS Thonglor) AP-02 ( line : @condo91 )

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
50 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:45
รูปภาพ Aestiq | Stylish 1 Bedroom Luxury Condo For Rent in Thonglor - BR60556CD

Aestiq | Stylish 1 Bedroom Luxury Condo For Rent in Thonglor - BR60556CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
50 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ Aestiq | Beautiful 2 Bedroom Luxury Condo in Thonglor Area - BR60571CD

Aestiq | Beautiful 2 Bedroom Luxury Condo in Thonglor Area - BR60571CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
125 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ Aestiq | Stylish 1 Bedroom Luxury Condo in Thonglor Area - BR61264CD

Aestiq | Stylish 1 Bedroom Luxury Condo in Thonglor Area - BR61264CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
35 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ Aestiq | Stunning 3 Bedroom Luxury Condo in Thonglor Area - BR61034CD

Aestiq | Stunning 3 Bedroom Luxury Condo in Thonglor Area - BR61034CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
140 ตร.ม.
฿250,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ ▚ LH152ツ ให้เช่า: AESTIQ Thonglor 1BR 35ตรม. 45K💎✨ ห้องสวยคลีน เลี้ยงสัตว์เล็กได้! ห้องสะอาดใหม่กริ๊บ ใจกลางทองหล่อ

▚ LH152ツ ให้เช่า: AESTIQ Thonglor 1BR 35ตรม. 45K💎✨ ห้องสวยคลีน เลี้ยงสัตว์เล็กได้! ห้องสะอาดใหม่กริ๊บ ใจกลางทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1X
35 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:15
รูปภาพ LTHC13151 – Condo for Rent คอนโดให้เช่า at AESTIQ Thonglor เอสทิค ทองหล่อ Size 50 sqm. 1 bed 1 bath ONLY 60K/Month Near BTS Thonglor

LTHC13151 – Condo for Rent คอนโดให้เช่า at AESTIQ Thonglor เอสทิค ทองหล่อ Size 50 sqm. 1 bed 1 bath ONLY 60K/Month Near BTS Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18+
50 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:14

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (69)

ดูประกาศทั้งหมด (69)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 1380715)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
119.87 ตร.ม.
฿40,600,000
UPDATE !
(฿338,700 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2676519)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45.69 ตร.ม.
฿14,610,000
UPDATE !
(฿319,764 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2225155)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
45.69 ตร.ม.
฿14,270,000
UPDATE !
(฿312,322 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2574898)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35.5 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿239,437 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2676583)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
69.08 ตร.ม.
฿22,270,000
UPDATE !
(฿322,380 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 1363269)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
52.28 ตร.ม.
฿15,161,200
UPDATE !
(฿290,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 1363252)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
39.29 ตร.ม.
฿12,380,000
UPDATE !
(฿315,093 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2676542)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
50.06 ตร.ม.
฿16,330,000
UPDATE !
(฿326,209 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสทีค ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2692729)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿251,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
AESTIQ ทองหล่อ 1 ห้องนอน  ราคาพิเศษ คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้

AESTIQ ทองหล่อ 1 ห้องนอน ราคาพิเศษ คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
39.29 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿244,337 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
สัมผัสชีวิตเหนือระดับ กับ 1 ห้องนอน 45 ตร.ม. ที่ AESTIQ ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
45 ตร.ม.
฿10,600,000
UPDATE !
(฿235,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
AESTIQ ทองหล่อ Combine Unit 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องนั่งเล่นกว้างขวาง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
69.08 ตร.ม.
฿16,900,000
UPDATE !
(฿244,644 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
AESTIQ ทองหล่อ Hot deal 3ห้องนอน Combine ห้องนั่งเล่นใหญ่ ราคาพิเศษ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11-20
146.87 ตร.ม.
฿36,900,000
UPDATE !
(฿251,243 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
Aestiq ทองหล่อ Ultimate luxury condo ตรงข้ามทองหล่อซอย25

Aestiq ทองหล่อ Ultimate luxury condo ตรงข้ามทองหล่อซอย25

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 29
133 ตร.ม.
฿38,100,000
UPDATE !
(฿286,466 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
Aestiq ทองหล่อ Ultimate luxury condo ตรงข้ามทองหล่อซอย25

Aestiq ทองหล่อ Ultimate luxury condo ตรงข้ามทองหล่อซอย25

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿8,400,000
UPDATE !
(฿247,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
Aestiq ทองหล่อ Ultimate luxury condo ตรงข้ามทองหล่อซอย25

Aestiq ทองหล่อ Ultimate luxury condo ตรงข้ามทองหล่อซอย25

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
95.54 ตร.ม.
฿27,000,000
UPDATE !
(฿282,604 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
2 ห้องใหญ่พิเศษ 2 ห้องนอน 119 ตร.ม. Luxury Living ทองหล่อ

2 ห้องใหญ่พิเศษ 2 ห้องนอน 119 ตร.ม. Luxury Living ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
119.87 ตร.ม.
฿29,800,000
UPDATE !
(฿248,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
AESTIQ ทองหล่อ 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 102.38 ตร.ม. แห่งความลงตัว ใจกลางทองหล่อ ราคาโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
102.38 ตร.ม.
฿24,900,000
UPDATE !
(฿243,212 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:59
AESTIQ Thonglor 2 bedrooms, for sale

AESTIQ Thonglor 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
95.54 ตร.ม.
฿27,100,000
UPDATE !
(฿283,651 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง AESTIQ Thonglor

ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 164 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 86 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 219 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 131 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor240 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor58 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor359 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor122 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri164 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri73 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri510 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri129 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo259 ประกาศ
ขาย Noble Solo107 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230