รูป 9 Karat Condo - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

9 Karat Condo

9 กะรัต คอนโดบางละมุง ชลบุรี0.0/5
2ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (2)

รายละเอียดโครงการ

9 Karat Condo
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
450
1992
3
14

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Sea Pattaya

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sea Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sea Pattaya

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

The Base Central Pattaya

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Central Pattaya

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

The Grass Pattaya

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Grass Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Grass Pattaya

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

City Center Residence

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า City Center Residence

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด City Center Residence

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

APUS Condominium

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า APUS Condominium

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด APUS Condominium

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The Chezz Metro Life

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า The Chezz Metro Life

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Chezz Metro Life

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Pattaya Plaza Condotel

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Pattaya Plaza Condotel

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Pattaya Plaza Condotel

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Urban Attitude Pattaya

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Centara Avenue Residences & Suites

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Unicca Pattaya

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Unicca Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Unicca Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

ห่างไป 4.2 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างไป 4.8 กม.

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

ห่างออกไป 860 เมตร

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 2.8 กม.

เทสโก้โลตัสตลาด พัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี พัทยาใต้

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 242 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,062 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,121 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,462 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 853 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,122 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,109 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,393 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,156 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,507 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 718 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,082 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ พัทยา คอมเพล็กซ์

ห่างออกไป 840 เมตร

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 848 ประกาศ

ถนนพัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยากลาง

มีประกาศให้เช่า 117 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยากลาง

มีประกาศขาย 421 ประกาศ

ถนนพัทยาใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 118 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาใต้

มีประกาศขาย 502 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 439 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,958 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศให้เช่า 230 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศขาย 818 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 340 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,400 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 907 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,320 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 850 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,044 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (2)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ 9 กะรัต คอนโด ใกล้ พัทยากลาง (ID 2772922)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12 and 14
128 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿42,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 9 กะรัต คอนโด ใกล้ พัทยากลาง (ID 2081752)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
31 ตร.ม.
฿2,013,500
UPDATE !
(฿64,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

โครงการใกล้เคียง 9 Karat Condo

เซ็นทริค ซี พัทยา
เซ็นทริค ซี พัทยา

Centric Sea Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Centric Sea Pattaya141 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Grass Pattaya5 ประกาศ
ขาย The Grass Pattaya6 ประกาศ
ซิตี้ เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์
ซิตี้ เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์

City Center Residence

บางละมุง ชลบุรี
เอปัส คอนโดมิเนียม

APUS Condominium

บางละมุง ชลบุรี
เช่า APUS Condominium12 ประกาศ
ขาย APUS Condominium17 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Unicca Pattaya2 ประกาศ
ขาย Unicca Pattaya5 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by