❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5340024

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 1/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 2/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 3/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 4/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 5/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 6/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 7/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 8/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 9/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 10/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 11/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 12/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 13/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 14/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 15/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 16/17
รูป ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
9,900,000 (162,695 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
60.85 ตร.ม.

เอ็ม สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

BR066832 ❤️‍🔥ขายคอนโด M Silom ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ห้องสวยมาก แต่งครบ ราคาดี พร้อมอยู่

Price 9.90 MB (162,xxx THB /sq.m)

Size 60.85 sq.m | 2 Bedroom 2 Bathroom

🎒🏫 ต้อนรับเปิดเทอม กับบ้าน/คอนโดเพื่อครอบครัวของคุณ

เริ่มต้นชีวิตครอบครัวอย่างมีความสุข

“Back to School: Closer to Class, Easier for Your Family”

ให้ทุกวันของคุณและคนที่คุณรักลงตัว ตั้งแต่การเดินทางไปโรงเรียนจนถึงชีวิตที่บ้าน 💙

✨ พิเศษสำหรับลูกค้าที่ซื้อผ่าน Bangkok Residence

ซื้ออสังหาริมทรัพย์ มูลค่า 5,000,000 บาทขึ้นไป

รับฟรี! 💻 MacBook Neo มูลค่า 19,900 บาท

📅 ตั้งแต่วันนี้ – 31 พฤษภาคม 2569

จำกัด 1 ท่าน / 1 สิทธิ์/สัญญา

(เงื่อนไขเป็นไปตามที่บริษัทกำหนด)

🌿 เพราะความสุข…เริ่มต้นจาก บ้านที่ใช่

เลือกที่อยู่อาศัยที่ตอบโจทย์ ครบทุกฟังก์ชัน

กับ Bangkok Residence

✅ จุดเด่นโครงการ

1.คอนโดลักชัวรีใจกลางสีลม–สาทร ย่านธุรกิจสำคัญของกรุงเทพฯ

2.เดินเพียง 400 ม. ถึง BTS ช่องนนทรี และ MRT สีลม

3.เพดานสูง โปร่ง โล่ง พร้อมกระจกเต็มบานรับวิวเมือง

4.สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน อาทิ สระว่ายน้ำบนชั้นดาดฟ้า ฟิตเนส และห้องสตีม

5.ล้อมรอบด้วยแหล่งช้อปปิ้ง ร้านอาหาร และสถานที่สำคัญ

6. กลุ่มเป้าหมาย - ผู้บริหาร นักลงทุน ชาวต่างชาติ และผู้ที่ทำงานในย่านสีลม–สาทร

🏊‍♂️ สิ่งอำนวยความสะดวก (Facilities)

- สระว่ายน้ำบนดาดฟ้า

- ฟิตเนสครบวงจร

- ห้องซาวน่าและสตีม

- สวนลอยฟ้า

- ห้องประชุม

- ที่จอดรถ

- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

📍 สถานที่ใกล้เคียง

- BTS ช่องนนทรี ~ 400 ม.

- MRT สีลม ~ 650 ม.

- Silom Complex ~ 800 ม.

- Empire Tower ~ 450 ม.

- โรงพยาบาลกรุงเทพคริสเตียน ~ 1 กม.

- สวนลุมพินี ~ 1.5 กม.

Call Now : 02-258-8189

Line : @bkkresidence

FB : The Bangkok Residence

X : @BR_bkkresidence

Website : The Bangkok Residence

IG : TheBangkokResidence

TikTok : the.bangkok.residence

#คอนโด #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดมือสอง #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #condo #condoresale #condoforsale #thebangkokresidence #thebkkresidence  

รายละเอียด

  • M Silom
  • 9,900,000 (162,695 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก no
  • 2 ห้องนอน
  • no
  • no
  • 21-50
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 60.85 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า M Silom

115 ประกาศเช่า

ประกาศขาย M Silom

52 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ็ม สีลม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 573 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 275 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รร.พณิชยการสีลม

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รร.เซนต์เทเรซ่า

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รร.อัสสัมชัญ คอนแวนต์ สีลม

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

โรบินสัน บางรัก

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

โรบินสัน สีลม

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

เซ็นทรัล สีลม

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

สีลมคอมเพล็กซ์

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

ตลาดสวนพลู

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.จุฬาลงกรณ์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.เลิดสิน

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ล้ง 1919

3.2 กม.

MRT สีลม

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

MRT สามย่าน

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

BTS ช่องนนทรี

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

สถานเอกอัครราชทูตแคนาดา

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

สถานเอกอัครราชทูตอังกฤษ

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รพ.จุฬาลงกรณ์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.เลิดสิน

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ M Silom

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (52)
ยังไม่เจอประกาศ ในเอ็ม สีลมที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan -  U647840
    ขายคอนโด
    ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U647840
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿8,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • DL26030841 ขายคอนโด ธนา แอสทรา (Thana Astra) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    ขายคอนโด
    DL26030841 ขายคอนโด ธนา แอสทรา (Thana Astra) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿5,880,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    59.9 ตร.ม.
    ชั้น 8
    ธนา แอสทรา

    32 ประกาศ

  • DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    ขายคอนโด
    DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿93,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    155 ตร.ม.
    ชั้น 15
  • DL25110474 ขายคอนโด วิลล่า สาทร (Villa Sathorn) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    ขายคอนโด
    DL25110474 ขายคอนโด วิลล่า สาทร (Villa Sathorn) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿5,200,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 9
    วิลล่า สาทร

    214 ประกาศ

  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ  พร้อมอยู่!
    เช่าคอนโด
    The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ พร้อมอยู่!
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿19,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    37 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • 🌟Culture Chula คัลเจอร์ จุฬา 2 Bed 1 Bath  58 sq m   ▪️เฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ🌟
    เช่าคอนโด
    🌟Culture Chula คัลเจอร์ จุฬา 2 Bed 1 Bath 58 sq m ▪️เฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ🌟
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿52,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    58 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    เช่าคอนโด
    Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.55 ตร.ม.
  • DL23040964 ให้เช่าคอนโด เดอะ ราชดำริ (The Rajdamri) ใกล้ BTS ราชดำริ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    เช่าคอนโด
    DL23040964 ให้เช่าคอนโด เดอะ ราชดำริ (The Rajdamri) ใกล้ BTS ราชดำริ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿65,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    112 ตร.ม.
    ชั้น 10
  • DL25060362 ให้เช่าคอนโด บ้านสินธร (Baan Sindhorn) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    เช่าคอนโด
    DL25060362 ให้เช่าคอนโด บ้านสินธร (Baan Sindhorn) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿180,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    122 ตร.ม.
    ชั้น 2
    บ้านสินธร

    76 ประกาศ

  • DL25060520 ให้เช่าคอนโด แอชตัน สีลม (Ashton Silom) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    เช่าคอนโด
    DL25060520 ให้เช่าคอนโด แอชตัน สีลม (Ashton Silom) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿68,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    72 ตร.ม.
    ชั้น 23
    แอชตัน สีลม

    418 ประกาศ

  • DL25060591 ให้เช่าคอนโด ดิ อินฟินิตี้ (The Infinity) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    เช่าคอนโด
    DL25060591 ให้เช่าคอนโด ดิ อินฟินิตี้ (The Infinity) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿75,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.32 ตร.ม.
    ชั้น 9
  • DL25070991 ให้เช่าคอนโด คิว หลังสวน (Q Langsuan) ใกล้ BTS ราชดำริ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    เช่าคอนโด
    DL25070991 ให้เช่าคอนโด คิว หลังสวน (Q Langsuan) ใกล้ BTS ราชดำริ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿65,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    73 ตร.ม.
    ชั้น 11
    คิว หลังสวน

    205 ประกาศ

  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by