DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5994930

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 11/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 12/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 13/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 14/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 15/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 16/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 17/18
รูป DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
93,000,000 (600,000 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 15
155 ตร.ม.

สโคป หลังสวน ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26040933 ขายคอนโด สโคป หลังสวน (SCOPE Langsuan) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 155 ตรม.
-อาคาร ชั้น 15

****ราคา 93,000,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45

รายละเอียด

  • SCOPE Langsuan
  • 93,000,000 (600,000 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 15
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 155 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า SCOPE Langsuan

191 ประกาศเช่า

ประกาศขาย SCOPE Langsuan

79 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สโคป หลังสวน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 972 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 221 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รร.วัฒนาวิทยาลัย