DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6010694

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 11/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 12/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 13/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 14/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 15/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 16/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 17/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 18/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 19/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 20/21
รูป DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 21/21
ดูรูปทั้งหมด 21 รูป
24,000,000 (172,166 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 21
139.4 ตร.ม.

เออร์บาน่า สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26041103 ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร (Urbana Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 139.40 ตรม.
-อาคาร ชั้น 21

****ราคา 24,000,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-24 19:00:50

รายละเอียด

  • Urbana Sathorn
  • 24,000,000 (172,166 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 21
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 139.4 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Urbana Sathorn

53 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Urbana Sathorn

34 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เออร์บาน่า สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 645 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn